[Lockerz] Tham gia để nhận quà xịn ^^

quan trọng là 50$ đấy chỉ giá trị mua hàng nghĩa là tiền ảo hay là tiền thật =(( mình nghi là tiền ảo =;
Nói chung chưa thấy anh em nào có hàng của lockerz nên thật vẫn khó tin bọn này =;
Mình định đưa về acc MasterCard VietcomBank của mình, tiền thật tiêu cho sướng ... Nhưng cứ từ từ đã, chắc gì đã có :(

Mình định đưa về acc MasterCard VietcomBank của mình, tiền thật tiêu cho sướng ... Nhưng cứ từ từ đã, chắc gì đã có :(

Chẹp, không thật thì... thôi :-j Tham gia cái này thì cứ tư tưởng là chơi cho vui thôi :)) Chứ tiền tươi thóc thật thì chỉ "hi vọng là có" 8->

nó là gift card của amazon.com đừng cố đổi ra cash, chỉ dùng để mua sách trên amazon thôi

nó là gift card của amazon.com đừng cố đổi ra cash, chỉ dùng để mua sách trên amazon thôi
Ko phải đâu bạn, đấy là 50$ trên acc Paypal của mình mà ?? Có cần xem screenshot ko ??? :D

Chán LockerZ quá, hôm 1/1 vừa rồi nó restock lúc 4h sáng (giờ VN) thì làm sao mà biết đc cơ chứ --> Mất toi cái iPod Touch :((

----------
screenshot đây: http://c.upanh.com/uploads/30-Dec-2009/os1bcxsky9m65x9frq6y.jpg

Chỉnh sửa lần cuối:
Tháng trước nhận thư kêu ban ko rõ lí do
Tháng này nhận được thư gửi áo Z-lister ^^
A Z-List T-Shirt Is Heading Your Way

Thursday, January 7, 2010 11:47 AM

From: "Lockerz Support" <[email protected]>
To: [email protected]

Dear Lockerz Member:
Congratulations on becoming a Z-Lister. You are now a member of a very exclusive group of cool, hip, in-the-know trendsetters who have discovered Lockerz very early. For that, you get lots of benefits, including a free Lockerz T-shirt.
We shipped your Z-List T-shirt within the last week. If you have already received your Z-List T-shirt, please ignore this email.
If you have not received your Z-List T-shirt, you will receive it soon. If you live in the US, you should receive your Z-List T-shirt within two weeks from today, at the most. If you live outside the US, you should receive your Z-List T-shirt within four weeks from today, at the most.
Please note, there are no tracking numbers. This is the only email you will receive from Lockerz about your Z-List T-shirt.
Thanks for being a Lockerz member and for achieving Z-list status. Keep earning PTZ so that you're ready to redeem next time.
Sincerely,

The Lockerz Crew
Lockerz is not responsible for shirts that might be sent to addresses that were not accurately provided to Lockerz. Lockerz is not responsible for shirts sent to non-US addresses that, in very rare instances, might get held up at customs.

Lockerz Support
Pittsburgh, PA 15222
www.lockerz.com

----------

Chán LockerZ quá, hôm 1/1 vừa rồi nó restock lúc 4h sáng (giờ VN) thì làm sao mà biết đc cơ chứ --> Mất toi cái iPod Touch :((
nghe tin này ở đâu thế ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tháng trước nhận thư kêu ban ko rõ lí do
Tháng này nhận được thư gửi áo Z-lister ^^

----------

nghe tin này ở đâu thế ;)
Tin gì hả anh, sự thật nó lù lù ra như thế, ko ai biết thật à, lúc 6h sáng em vào thì Freshed out hết rồi ; Mọi người chả chịu cập nhật thông tin còn hỏi em nghe ở đâu mới đau chứ :))

Tin gì hả anh, sự thật nó lù lù ra như thế, ko ai biết thật à, lúc 6h sáng em vào thì Freshed out hết rồi ; Mọi người chả chịu cập nhật thông tin còn hỏi em nghe ở đâu mới đau chứ :))

giờ kt lại mới thấy, REDEMPTION ĐÃ DIỄN RA VÀO 5G SÁNG 1/1/2010
Giờ mình lệch giờ nó mà mình chả biết nó dùng múi giờ gì :|
nhớ lại hôm nào nó bảo cuối tháng có đợt redeem, mình tưởng tháng 1 :|
cuôics cùng lại tháng 12 >:p

giờ kt lại mới thấy, REDEMPTION ĐÃ DIỄN RA VÀO 5G SÁNG 1/1/2010
Giờ mình lệch giờ nó mà mình chả biết nó dùng múi giờ gì :|
nhớ lại hôm nào nó bảo cuối tháng có đợt redeem, mình tưởng tháng 1 :|
cuôics cùng lại tháng 12 >:p
Đấy đấy em bảo mà :))

----------

Bên nó là GMT -5, mình là GMT+7, hơn kém nhau 12 tiếng ///

Hâm nóng tí mà =))
Tại hôm trc thấy một thằng mặc áo màu ghi ghi chữ LOCKERZ :))

Back
Bên trên