[Lockerz] Tham gia để nhận quà xịn ^^

Nguyễn Ngọc Thái
(Nguyễn Ngọc Thái)

Lockerz™ là một trang lấy khảo sát người tiêu dùng, các bạn chỉ việc đăng ký nick và trả lời các câu hỏi khảo sát của nó các bạn sẽ nhận được PTZ (cái này là tiền của Lockerz™). Rồi mình lấy số PTZ đó đổi lấy quà. Có đủ các loại quà, từ MacBook Air, Ipod đến túi xách các kiểu, cả nhạc bản quyền nữa, thậm chí nếu thích thì mang điểm đi làm từ thiện cũng đc.

Lockerz™ được đầu tư bởi Liberty Media, một trong những công ty truyền thông lớn nhất ở Mỹ. CEO của Lockerz là Kathy Savitt, một cựu giám đốc điều hành tại Amazon.com và American Eagle Outfitters. Do đó, bạn hoàn toàn có thể tin tưởng khi tham gia.

Muốn có hàng khủng thì cũng phải tích lũy khủng 1 tý, ví dụ 1 em MacBook giá là 2500 PTZ, còn Ipod thì 800 thôi, PSP chỉ 200 và còn nhiều nữa, các bạn xem ở dưới, chỉ việc tích lũy và đổi thôi.

Hướng dẫn đăng ký:

Sau khi mình gửi INVITE bạn kiểm tra Inbox hoặc Spam:

Đăng ký thành công sẽ hiện ra một bảng thông báo. Khi bạn nhấn vào chữ PLAY bạn sẽ vào chơi trò hứng PTZ, hứng càng nhiều càng tốt ( trò chơi diễn ra trong thời gian rất ngắn ).

Sau khi nhấn NEXT bạn sẽ được đưa tới trang chính và trang này cũng là trang sau này khi đăng nhập sẽ xuất hiện:

Và cuối cùng công việc mỗi ngày của bạn là bỏ thời gian ra 2 phút để đăng nhập vào và trả lời câu hỏi khảo sát tiêu dùng.

Hướng dẫn kiếm PTZ:

- Khi đăng ký nick bạn nhận được 2 PTZ, và sau đó chơi trò “Hứng PTZ” (trò này chỉ xuất hiện 1 lần sau khi đăng ký) bạn sẽ nhận được số PTZ tương ứng với trình độ chơi Game của bạn ^^

- Mỗi ngày các bạn login vào trang này và trả lời khảo sát có ở DAILIES cuối góc phải màn hình thì bạn sẽ có 4 PTZ trở lên. (Câu hỏi toàn về tiêu dùng như: ”Bạn thích áo của hãng nào…” trả lời linh tinh cũng được nhưng dù sao cũng nên trả lời chính xác chút)

- Bạn có thể mời bạn bè tham gia bằng cách gửi INVITE, khi bạn có đủ 20 người đăng ký và Active từ INVITE của bạn, bạn sẽ được nhân đôi số PTZ bạn kiếm mỗi ngày (có thể sẽ được hơn 8 PTZ/ngày) và mỗi ngày chỉ mất vài 3 phút để kiếm PTZ.

Đối với các đại gia thì không nói làm gì nhưng đối với “trung bình gia” thì việc mỗi ngày bỏ ra 5 – 10 phút để có được các món đồ ấy thì cũng không phải là tệ nhỉ.

Nhận quà:

Đổi điểm lấy quà, click redeem và điền thông tin vào, nó sẽ như sau:

Chú ý:
- Việt Nam đã chính thức được Lockerz đưa vào danh sách “nhận được quà”.

- Nếu các bạn mỗi ngày không login vào trang web và làm khảo sát ( mất khoảng 2 phút ) thì sẽ không có PTZ để đổi hiện vật.

- Trang này các bạn không thể tự đăng ký mà phải cần INVITE mới có thể tham gia.

- Lockerz™ được đầu tư bởi Liberty Media, một trong những công ty truyền thông lớn nhất ở Mỹ. CEO của Lockerz là Kathy Savitt, một cựu giám đốc điều hành tại Amazon.com và American Eagle Outfitters. Do đó, bạn hoàn toàn có thể tin tưởng khi tham gia

//Ai muốn chơi thì pm lại địa chỉ email của topic này nha, mình sẽ gửi invite cho từng bạn ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Lấy đc. hàng mà ko hack đc. để chơi thì vứt =))
Lấy điểm làm từ thiện đc. thì cứ lập 50 đến 100 nik mà send PTZ cho nhau =)) rồi mà trade lấy hàng :">

Các bạn có thể tự đăng ký cho mình 1 tài khoản của lockerz bằng cách nhập email,first name,last name và zipcode :x
Zipcode của Hà Nội là 10999
Trang web của lockerz : http://www.lockerz.com
Twitter của CEO Lockerz:
http://twitter.com/ksavitt
Thông tin của Kathy Savitt:
http://www.linkedin.com/pub/kathy-savitt/1/863/8b1
Sau đó bạn chơi như thằng Thái hướng dẫn =))
Các bạn có thể cập nhập thông tin của lockerz bằng tiếng việt ở đây : http://ddth.com/showthread.php?t=310331
Mất từ 2 tháng đến nửa năm để có mấy sản phẩm ngon như Iphone,Xbox,PS3 tùy vào mức độ chơi của bạn ;))

Ờ thì mày invite đi =(( Tao chỉ có gì tìm hiểu thêm đc. thì post lên cho mọi người dễ sử dụng thôi =((

Nếu ah ko nhầm.
Làm xog 1 cái dailies thì phải sign out ra hôm sau sign in lại mới được 2PTZ log in mỗi ngày còn nếu ko thì mỗi ngày chỉ được 2PTZ bằng trả lời câu hỏi Dailies thôi.
:-?:-?

Bổ sug thêm:
Mấy cái phần thưởng sẽ được restock vào 15 16 hàng tháng.
Ai nhanh tay thì lấy được còn ko thì xin chia buồn.
=))=))
Nó up theo h bên đấy là bên này là khoảng độ 1 2 h sáng.

Chỉnh sửa lần cuối:
Công nhận, tìm được SOCKS alive để fake bây h chả phải chuyện đơn giản ...

Bác Thái invite em cái - dùng Yahoo cho tiện : [email protected]

còn email nào khác k ông :-ss

----------

Bổ sug thêm:
Mấy cái phần thưởng sẽ được restock vào 15 16 hàng tháng.
Ai nhanh tay thì lấy được còn ko thì xin chia buồn.
=))=))
Nó up theo h bên đấy là bên này là khoảng độ 1 2 h sáng.

tức là mỗi tháng có các mặt hàng khác nhau ý ạ :-ss

Back
Bên trên