lo xa

Nguyễn Thanh Thảo
(Violethn)

Điều hành viên
Sau khi khám bệnh cho người cha, bác sĩ bảo với cậu con trai:
- Ông ấy bị ung thư giai đoạn cuối, chỉ còn sống được vài ba tháng nữa thôi.
Trên đường về nhà, người cha bảo con ghé vào quán rượu uống chút đỉnh. Trong quán rượu, ông ta nói với tất cả mọi người là mình bị AIDS sắp chết. Thấy vậy người con thắc mắc:
- Bố bị ung thư cơ mà, tại sao bố lại nhận mình bị căn bệnh đó?
- Bố không muốn có kẻ léng phéng với mẹ con sau khi bố qua đời :))

:)) :)) Đây chỉ là bản tính chung của đàn ông thôi, em Dũng nhỉ

Lại lôi em Dũng vào, mà bà vợ xinh thì thiếu gì cách léng phéng, bây giờ đồ bảo hiểm đầy, AIDS là cái quái gì

... :)) ... chết đến nơi mà vẫn còn nghi ngờ ... đúng là bản tính anh DŨng roài còn gì .....:))

Nghi ngờ không thừa đâu em ạ, đang còn sống mà vợ đã tí tởn đi với người khác rồi nữa là khi đã toi, nhưng cái chiêu dọa mình bị AIDS này đúng là hiệu quả

em nghĩ phụ nữ cũng lo xa đấy
tại em đang thấy một trường hợp ngay bên cạnh em đây nè!!

... có phải là em Khanh không ???.... :eek: ...ồ ... hay nhỉ .. :)) ...

.. to anh Dũng : .. tất nhiên là hiệu quả roài ... mà em nghi ngờ có khi ông già đấy bị 2 bệnh cùng lúc cũng nên ....:))... b-)

ko phải em nhưng là bạn của bố mẹ em!Chị Thủy lại nghĩ xấu cho mình rồi!
Bác ý bị ung thư nhưng cũng nhẹ thôi, bác ý cứ bắt bác trai phải hứa sau này .........thì cấm được lấy vợ

Việc gì phải cấm, bà ấy cứ nói với mọi người là bị AIDS thì bố ông nào đủ dũng cảm dám lấy, em Khanh copy chuyện này về cho bác ấy xem

Sao lại không dám, chết rồi thì còn nghe được ai chê cười mà sợ, hay là em bảo bác ấy viết thư để lại là hay nhất, lúc nào toi rồi thì mọi người mới đựoc mở. Làm như thế thì nếu ông chồng đã kịp chót dại trước thời hạn với ai thì cả hai đều sợ mất mật mà chết theo luôn

thôi em nghĩ mình chằng cần lo nhiều cho bác ý đâu
cái cách của anh cũng hay đấy
vợ chết chồng đọc thư chết theo:))

Lý thuyết này để Em Khanh thực hiện thôi, hậu sinh khả úy, còn bọn chị lại nghĩ khác cơ :((

Bọn chị nghĩ theo chiều hướng tích cực, EM đã hiểu chưa? :((

Tích cực của chị Thảo là gì thế, hay cũng làm cho bà vợ ở vậy suốt đời

ý kiến của em Dũng hay đấy nhưng chỉ để áp dụng với bà vợ ông kia thôi, còn chị thì không thể, phí lắm... :))

...em yên tâm .. chị Thảo 75 mà trông như 15 ... chị nhỉ ... :)) ... b-)

Back
Bên trên