Les Jeunes, je vous guiderai comment rediger un bon CV et une bonne LM

Ơ mọi người trên này chuyển sang vụ quà cáp từ bao h thế nhỉ,chẳng thấy ai gọi mình vào để mình xí xớn xin ít quà cái nhỉ...Tình hình là các "bạn gái" trên này mà cứ đợi anh Huy phát quà đến tận nhà thì có mà đợi đến tết congo nhá :D...tớ là tớ học với bạn ý 11 năm roài ạ :))...hỉu lắm hỉu lắm =))
Mà đề nghị đồng chí Hoàng xem xét lại vụ chocolat từ đầu như thế nào mà đến bây h vẫn bặt tăm nhá,bà kon trên này là đang thèm kẹo lắm roài đấy :p

ặc ặc hôm nay mới để ý chú Huy lên chức :)) tốt lắm!!!

@ Mâu : chinoise xếp thứ mấy từ từ anh còn đếm đã... đại khái anh chỉ nhớ là chinoise với deluxe xếp liền nhau thôi :|

@ Vy : vụ chocolats à, này, thế còn vụ 38 cái bisous sao cứ lờ tịt đi thế 2 đứa nhỉ? [-x

cho em hỏi cái a Hoàng ơi
Chinoise với deluxe là j` thía ah?
tại nghe anh nói chả hỉu ri` :D

Phạm Phương Anh đã viết:
cho em hỏi cái a Hoàng ơi
Chinoise với deluxe là j` thía ah?
tại nghe anh nói chả hỉu ri` :D

giải thích vụ này thì dài dòng lắm :D Em cứ biết là chinoise là bạn Mâu, deluxe là bạn Vy, thế là được rồi :)

Cdlt

:)) :)) :)) giời ạ,lôi cả deluxe và chinoise lên thế này là ko đc :-?
P.a:Mày mún biết thì mai tao đến trg tao kể cho :D,chuyện nội bộ ai lại đi bô bô trên này cheri nhẩy :p
A.hoàng:Ơ :eek: 38 cái bs là khi nào nhẩy,e nói thế thiệt à ...chít chít sao ko nhớ chi sất à :p

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
:)) :)) :)) giời ạ,lôi cả deluxe và chinoise lên thế này là ko đc :-?
P.a:Mày mún biết thì mai tao đến trg tao kể cho :D,chuyện nội bộ ai lại đi bô bô trên này cheri nhẩy :p
A.hoàng:Ơ :eek: 38 cái bs là khi nào nhẩy,e nói thế thiệt à ...chít chít sao ko nhớ chi sất à :p

hehe thôi vụ chinoise với deluxe em Fanh bít ít thôi, càng ít càng tốt :D Mà ko bít tý nào cũng càng hay ;)

còn vụ bs thì là thật đấy, đùa làm gì, em hỏi Mâu mà xem, anh ko bít đâu đấy nhá, chỉ bít 2 đứa nợ anh 38 cái, đứa nào trả, số lượng bao nhiêu thì tùy :)

Biens à vous

chắc chắn ở đây có vụ j mờ ám roài,a Hoàng nhỉ!!!!!!!
thoai,ko bít thì thoai cũng đc
nhg nếu bạn Vy vẫn định kể cho em,thì em ...... ko thể ko bít đc :D

38 cái cơ à? :eek::eek::eek::eek::eek:
Sợ quá! Làm sao mà 1 lúc, 38 cái được? :-/:-/:-/
Để mà vỡ mồm à? :)):)):)):))

Mày buồn cười nhờ, các em nhà mình trình cao lắm, 100 cái còn hôn được nữa là 38, 38 là cái gì đâu! :D

Hic, chưa biết đến khả năng này của các em nhà mình! :D
Chị có không, chị gái?;;);;);;)

Đứa nào bùng, anh Hoàng cứ cắt quà! :D Chúng nó bisous anh cũng chỉ vì quà thôi mà! ;;)

Thì bây giờ, có muốn thực hiện nhiệm vụ cũng chả xong, anh Hoàng đi Pháp rồi, còn đâu "má" để các em bisous! :)):)
Thôi anh ạ, chúng nó bùng cho chúng nó chết, anh cứ giao hàng cho em, đưa nào bisous thì em délivre cho chúng nó, đứa nào không thì em ..... cầm quà luôn!:D:D:D Coi như HOA HỒNG! :))

anh người lớn mà sao bùng quà của trẻ con :p :p
mà anh cứ nhờ đứa nào nhận hộ rồi lúc về nó trả lại anh sau :p :p

VŨ ĐÌnh HIển đã viết:
anh hoàng ơi, sao anh tài thế?

ặc, soyez la bienvenue :D
vừa mới post bài đầu tiên đã post thối roài [-X

Lâu không vào đây, không hiểu thằng Huy viết LM đến đâu rồi nhỉ???

Hớ, mais j't'ai donné, nes pas?
Em gọi anh thì anh có bao giờ thèm trả lời đâu[-x[-x[-x[-x

Back
Bên trên