LAP rởm là ai- cái kim trong bọc đã lòi ra

Bùi Linh Ngân
(Salazar)

Thành viên danh dự
Hôm nay, CLCường đã gọi điện cho tớ. Sau một hồi bức xúc bọn tớ đã tìm đủ bằng chứng để CM LAP ark là ai:

- Thứ nhất: LAP ark biết chỗ cô giáo sắp xếp chỗ ngồi trong phòng thi của tớ, tức là phòng 2 của lớp======> Cùng phòng với tớ. (loại được nửa lớp)
-Thứ hai: Tên này biết về chuyện con trai lớp mình đi chơi điện tử và có vài chuyện lặt vặt xảy ra trong luc' chơi Halflife=====> Chứng tỏ có chơi cùng lớp mình. Mà Quốc Nam ko chơi, ========> Loại Quốc Nam
-Thứ ba: Còn lại Nam, Thắng, Tùng, LAP là đáng nghi thôi. Mà tên này và LAP cùng online một lúc, loại LAP ra. Mà Nam thì xin thề là ko biết gì về Internet hết. Còn mỗi Thắng và Tùng.
-Thứ tư: tên ARK luôn xưng ấy tớ với các bạn nữ, lại còn rất mê Final Fantasy nữa. Trong lớp mình chỉ có 2 người mê FF đến thế là: Quốc Nam và Tùng.

KHớp tất cả các sự kiện vào với nhau, tớ và Cường đi đến một kết luận chung: LAP ark là Tùng. Tùng, lên tiếng phản đối đi chứ.:D

hê hê hê,hóa ra lớp mình vừa giỏi làm kinh tế vừa làm detective. chẹp chẹp... cướp hết miếng cơm manh áo của thiên hạ rồi ! hôm trước tớ và Đức cũng ngồi soi Tùng... chà chà... chàng có 1 nụ cười quyến rũ chết người nhưng cũng rất bí hiểm ( cảnh cáo các bạn nữ nào đang nhăm nhe cướp Tùng của tớ và Thu Phuơng là : Tùng belongs 2 Thanh Mai and Thu Phương ! ) Không ngờ chồng của bọn tớ lại... cứng đầu cứng cổ như thế,không chịu khai . Chẹp chẹp... mai sau cãi vợ phải biết...

Bui Linh Ngan đã viết:
Thứ nhất: LAP ark biết chỗ cô giáo sắp xếp chỗ ngồi trong phòng thi của tớ, tức là phòng 2 của lớp======> Cùng phòng với tớ. (loại được nửa lớp)
Thứ nhất là LAP xịn(là tớ cũng biết)mà có đứa nào phòng kia không biết thì cũng hỏi được đứa phòng này,chẳng khó gì cả.
Bui Linh Ngan đã viết:
Tên này biết về chuyện con trai lớp mình đi chơi điện tử và có vài chuyện lặt vặt xảy ra trong luc' chơi Halflife=====> Chứng tỏ có chơi cùng lớp mình. Mà Quốc Nam ko chơi, ========> Loại Quốc Nam
Nick communist thì đứa nào chẳng biết,chơi điện tử thì LAm Giang cũng biết nữa là.Quốc NAm ko chơi nhưng hỏi đứa khác thì sao.
Bui Linh Ngan đã viết:
Thứ ba: Còn lại Nam, Thắng, Tùng, LAP là đáng nghi thôi. Mà tên này và LAP cùng online một lúc, loại LAP ra. Mà Nam thì xin thề là ko biết gì về Internet hết. Còn mỗi Thắng và Tùng.
Có bằng chứng gì tay LAPvn là Le Anh Phuong xịn,lúc đấy thì bất cứ ai cũng có thể là LAP.Quốc NAm mà không biết gì Internet,trời sập tớ cũng không tin.
Bây giờ có nói tớ là LAP thật có lẽ cũng chẳng ai tin nữa.nhưng không sao,bây giờ các bạn có thể hỏi trực tiếp leanhphuong (viết liền) trên mạng xem nó nói ai là giả;xem leanhphuong kia còn nói mình là thật nữa không?,hôm qua lúc chat riêng tớ và leanhphuong giả đã làm rõ được mọi điều rồi

Hôm qua, tao cũng chat một lúc với cả hai thằng anhphuongvn vá sleipnerhorse...nhưng hai giọng hai đứa rất khác nhau, tuy nhiên, việc chat dùng 2 nick thì ai mà chả biết.
Vẫn chưa phân rõ thật giả cho lắm đâu Ngân ạ, đợi đến 27-12 này ra CONAN tiếp mình sẽ học hỏi kinh nghiệm điều tra cho......:D:D

haha, tớ bảo Nam Khánh ko biết về internet chứ có bảo QNam đâu.
To THanh Mai: Nói năng thế mà ko biết ngượng à? Tao đã làm con dâu của mẹ Tùng từ đời tám hóanh nào rồi. Ko tin hỏi mẹ Tùng mà xem. Mẹ Mai A ơi, mẹ nói giùm con một tiếng đi.

Tùng?Không phải đâu,LAP giả là đứa khác đấy.Vô đây mà xem:
http://www.hn-ams.org/~forums/showthread.php?threadid=2397
Dù sao thì cũng không còn ý nghĩa gì nữa rồi,hôm nay tôi gặp 1 chuyện rất buồn mà tôi không ngờ được.Tại sao cuộc đời này bất công với mình đến thế nhỉ,may be it's fate.
I,my single-handed build up this board but at last I'm nothing but a worthless guy?Ahahahahaha.Why treats me like that?To you,I'm nothing?
I 'm always the loser.Congratulate:you win.
My destiny is fleeting.Thế là hết rồi,vĩnh biệt.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chú Phương đừng nói như thế chứ ( chẹp,gọi là chú Phương có tiện không nhỉ?)không nên chào vĩnh biệt !Thằng LAP thật LAP giả chẳng quan trọng đâu (nhưng thông cảm,con gái có tính tò mò ).^____^.

Hố hố mấy anh chị lày lắm trò nhếy, lại còn giả dạng nữa, ha ha.

Này các bạn,tôi đã biết ai giả mạo tôi rồi nhưng các bạn tha cho đi bởi vì đó là con gái mà.

khai đê,con gái thì lại càng đãngem ai mà gấu thế,chẹp,con gái không dễ giữ bí mật mà

Tao ko nghĩ là lớp mình có đứa con gái nào thích Final Fantasy đâu.Với lại tao ko nghĩ trong lớp mình có đứa nào lại hâm mộ Anh Phương đến mức giả dạng nó đâu.

Chết,sao lại lôi cả innocent person vào vụ này vậy.Oan thật,lần đầu tiên tớ vào đây ma.

Tôi quả quyết chỉ có 1 người thôi:
VŨ SƠN TÙNG

gioi a , dung la 11a3 co khac , no gia hay that thi cu ke bố của con nó di êhh quan tam lam cai gi........co moi chuyen day thoi ma cung , the chung may biet tao la Wuốc xin hay Wuốc gia khong huh???????????ehhhe

MOD đâu, lock cái chủ đề này lại đi, để một cái tranh luận về vấn đề này thôi... mà các bạn cũng lạ thật, nó là dởm hay thật thì mặc kệ nó... trên NET mà... thật giả lẫn lộn thế nào chẳng được..... chẳng lẽ không còn gì có ích hơn để bàn luận sao. Mà đây là BOX của cả khóa 01-04 chứ đâu phải của riêng A3, bàn luận sôi nổi thế nhưng lớp khác xem chẳng hiểu gì cả.... hic... làm ơn xây dựng BOX của 01-04 nổi trội và lớn mạnh hơn các khóa khác điiiiiiiii

QNAM hả,mod không thể lock topic được vì bị xuốg chức rồi,chờ vậy nhé.Ông có biết cái avatar của ông là hình ai không?
Mèo nói vớ vẩn,Tùng với LAp là 2 người khác hoàn toàn,này Tùng,yên chí,ông sẽ minh oan cho cháu.

Cham dut may cai chuyen nay di
Ung ho Quoc Nam. Tha` vao cai Tinhnguyentre co`n hay hon vao day roi cai nhau voi thang Phuong rom kia

Back
Bên trên