LAP rởm là ai- cái kim trong bọc đã lòi ra

Chẳng biết bao giờ cái kim mới lòi ra hẳn nhỉ, Để tình hình này thấy các admin cũng có ý kiến rồi đấy. Hay xóa cái topic này đi cho đỡ rác nhỉ

Mà LAP Ark đang yêu ai thế. Thử nói cho mình tên cô ấy xem nào hehhe.
Ai có diễm phúc được ARK iu thì thích phải biết .Vừa giỏi VĂN , ANH , lại giỏi cả triết lí nữa hehhe

cho noi 1 cau cac bac dung gian , ngu ngoc chua tung thay cai lu nay , ton hoi ton tien net chi vi cai nhau chuyen con con vo van..........

UH dung day
Thang QA lan sau post thi` chu nho? thoi nhe' Dung cho chu to ton trang lam

Nhìn tinh ghê,cái mục đấy ở tít dưới mà vẫn nhìn được.
Thèng Cường nhắc Q.Anh thì cũng nhớ xem lại mình nhé,post vào 1 bài thôi.

Thế bác đang "nhớ nhung sầu cảm" cô nào vậy. Nếu cần thì lớp mình hợp lực vào giúp bác cho:D

Hình như có 2 người biết mã đăng nhập của thằng Cường hay sao mà giọng nghe khác vậy.Thằng Cường này còn gọi mình là "bạn Ark"nữa chứ chẳng bù thằng Cường kia cứ gặp mình là chửi.

hehehe,cho em lạc đề tí nhá : hôm nay em đi học thêm,cả nhà ạ ,em đã gặp lại ông thầy Sử mồm méo đòi sang HKII vào dạy trừng trị lớp mình ,chẹp,nhờ ngồi nói chuyện với bà ... bán ngô nướng ,em đã phát hiện ra rằng thầy chúng mình sang năm lấy vợ và sang năm nữa thì đi Mỹ du học ( học bổng đấy nhá) ,thầy đã từng được giải quốc gia môn sử. Em nghĩ hay là chúng ta nhờ thầy phụ đạo Sử cho Phan Linh ( nàng đang học đội tuyển Sử mà ) ,thế rồi cướp lại thầy về làm rể Anh3,chẹp người như thầy hơi bị được đấy (phải cái mồm méo )Có thể nhờ thế mà cả lớp 10 phẩy Sử thì sao? Bà bán ngô nướng còn bảo la thầy vui tính lắm, thầy là người Bắc Ninh ( hát Quan họ được không nhể? ).
À,thầy còn mời em hôm nào rủ cả lớp đến nhà thầy chơi. hehehe,đã thế hôm nào lớp kéo đến đi :D :)

Khiếp . Thanh Mai vui tính quá cơ. Em là em ghen với thầy lắm đấy. Trông thầy có ra gì đâu mà các bạn nữ có vẻ kết thầy thế. Có khi hôm nào mình cũng thử đến lớp với bộ dạng khác thừong chắc lại có bạn xin chữ kí mất. Mà nghe Thanh Mai định bắt con nhà người ta về làm con rể hả...Phan Linh lớp mình chỉ là của 1 người thôi. Muốn 10' Sử để rồi 0' Lý hả mà ăn nói thế...hehhe.
Còn muốn nghe hát quan họ hả TM , hôm nào tớ hát cho , đảm bảo phê gần chết luôn. Cường ngày xưa đi bộ đội công tác trong đội văn công mãi mà....
To ARK : Nếu bạn muốn tử tế thì mình tử tế với bạn ngay mà. Chỉ mong bạn đừng nhận là LAP của 11A3. Chỉ có 1 LAP thôi mà. ARK thì cũng chỉ là ARK thôi. Ko thể là LAP được. Còn thôi. Từ nay mình chẳng cần quan tâm bạn là ai đâu...Cứ lên đây và post bài nhe'. Cái topic này coi như là một nơi để lớp ta thắc mắc lẫn nhau thôi...Bạn có biết vì sao dạo này Cường tử tế thế ko??? Because he's in love hehhe

Dao nay rỗi qua. Thi xong roi nen em post bai hoi nhieu. Cac bac doc cung dung nghi em dao nay bi ham nhe hehhe Oan uc cho em lam... Thu hoi o nha , ko duoc den vui cung lop thi nen lam gi??? Post bài cổ vũ lớp mình thôi.....

Hèm,khó tin đây là thằng Cường lắm nhưng người ta đã có lòng tốt lẽ nào mình lại từ chối.Thôi được rồi,nếu đúng là thằng Cường thật thì cám ơn.

Cảm động ghê cơ,đúng là hiểu Phương không ai bằng Cường.Phải chăng xã hôi đang ngày càng đi lên?đáng mừng ghê,chỉ mong các bạn khác cũng hiểu như Cường là được.
Chấm dứt tranh cãi ở đây.

Cường ơi, ông trúng gió à, mà sao xưng tớ ấy nghe ngứa cả tai?

này này, sao lớp mình chẳng ai quan tâm đến chuyện tiền nong, số tiền 400.000VND mình sẽ lấy được của thằng Le Anh Phuong giả ý...:D

Back
Bên trên