La LIGA

Giờ lại vào bàn về sút pen. Công nhận thằng MU sút ... rùa, thiếu tầm 5-10 phân là vào tay chú kia mà éo với tới được.

Thằng Pique trong FM vào nó chưa bằng Garay nhưng mà tại nó trẻ hơn thôi, vào Garay đã 20 gần 21, Pique 17 =)), mà Pique có cái ngón oánh đầu hơn hẳn Garay nhé ;)).

Pique nó sinh ngày 2-2-1987, 21 tuổi rồi chứ 17 gì nữa :-ss, tự nhiên bẻ sừng bắt nó làm nghé :))...
Nhắng quá, tên đầy đủ của cu này là Gerard Piqué Bernabeu =)), thảo nào bị Barca đẩy đi hồi trẻ :))...

Chỉnh sửa lần cuối:
Để xem Barca có dám ko mua thêm trung vệ nữa ngoài Pique ko >:)
Ngon thì ngon nhưng chắc j đã dám dùng luôn :-B có khi dự bị cho anh Marquez dài dài :-j Đấy là chưa kể nếu Milito khỏi thì ko biết nhét dc vào đâu nữa :-j

pique kém garay có 1t chứ mấy :-? , trong FM công nhận chỉ số piqué kém hơn garay , nhưng mà heading thì cứ phải gọi là 8->

đang chơi Blackburn, Santa Cruz đá ảo vl, nhưng đội này vô học, đá trong nước toàn hòa vs thua nhưng mờ đá UEFA thì hay thôi rồi :|
Chắc do mình kém ;))

Gerard Piqué Bernabeu

cái họ đấy ở TBN là fổ thông mà :D

Với lại tên Bernabeu là tên cựu chủ tịch Real được lấy làm tên sân vận động của Real,chứ có phải là cái gì mang thương hiệu Real đâu.Vì thế tên của chú Pique' cũng chẳng có gì là lạ cả:)

cái vụ tên này hay thật=))
Bernabeu là biểu tượng rùi anh ạ;))
chú Garay penalty taking là 18, quá khủng kìa:))
nói chung trong FM và ngoài đời thì Garay vẫn hơn Piqué 8-}

xuất phát điểm là như thế , nhưng còn tùy thuộc vào tay người cầm nữa ;))

milito dạo này đú với hay ăn thẻ lắm
phải có pique để nó có áp lực mà đá cẩn thận

thông tin pique' về với barca đã dc chính thức confirmed chưa vậy anh em ?

thông tin pique' về với barca đã dc chính thức confirmed chưa vậy anh em ?

5 triệu bảng và pique đã sắp chính thức thành người của Barca,trừ phi thằng nào tự nhiên trả cao hơn và thằng pique cũng thích

Cho thằng Pique đi tốt cho nó nhưng mà phí vl.Mình kết nhất chú này với Rossi trong số những thằng triển vọng của MU.Thế mà đi tuốt:(
Barca sao thấy toàn mua cầu thủ phòng ngự thế nhỉ?Hình như mới mua chú Keita nữa

hê hê nó đang tập cùng với đội hình Barca chuẩn bị cho trận gặp Argentina vào thứ 7 này rồi :))

đúng là bán 1 cầu thủ 21 tuổi có triển vọng với giá 5M bảng là hơi bị hớ :-? nếu muốn nó đá nhiều thì cho các đội bóng nhỏ mượn là xong, việc gì phải bán đứt phí ra

Cũng tại Rio với Vidic ảo quá.Nhưng mà thật tình để Brown với O'Shea dự bị chẳng yên tâm tẹo nào:(
Valen có Unai Emery làm HLV mới.Ko biết ông này thế nào,thấy bảo làm việc khoa học giống Benitez:-?

barca đã xong vụ pique, keita, daniel alves
mục tiêu sắp tới là Hleb và adebayor :-j

Mua cái thằng 28 tuổi về để 1-2 năm nữa củng cố tổ hưu à? Hài chú Keita này mình ko thích lắm.

Chú Alves mình cũng ko thích và thấy Barca cũng ko mặn mà với chú này. Có lẽ sau khi Zam ra đi Barca sẽ cố gắng tăng cường vị trí cánh phải, nhưng với chú khác như Lahm hay De Silvestri chứ ko phải Alves.

Năm sau có lẽ một số chú ở Barca B sẽ được lên đá do là con cưng của Guadi ;)), hi vọng có Iago, niềm tự hào của mình ở FM =))

Back
Bên trên