La LIGA

Garay có khả năng đá pen siêu đẳng :))

l-)
Chính thức ở lại Racing thêm 1 năm :-B Hế hế 1 năm nữa rèn luyện ở UEFA trước khi đi chinh chiến ở CL :D
garay sút pen tung lưới casillas suốt đấy thoy =))
Pique đc fan MU đánh giá là Rio thiếu tốc độ mà:>

pique nó còn trẻ ng` non dạ
so sánh khập khiễng vãi
chờ vài năm nữa xem ...

vài năm nữa chắc cũng chỉ tăng được vài chỉ số mental là nhiều, chứ cái tốc độ thì tăng thế nào được;))

hình như final deal là 10 triệu bảng rồi. Barca đang tính bán marquez và trong hoàn cảnh milito đang out, barca sẽ gắn bó tương lai với bộ đôi Puyol- Pique, cặp trung vê chính gốc calalunya luôn :)) mà Pique mới tiết lộ trên báo là từ lúc có tin đồn chú ý về Barca là sir Alex ko thèm nói chuyện với chú ý luôn làm chú ý rất buồn phiền. vô địch xong cả đội phải động viên chú ý mới chịu tham gia ăn mừng :( sir Alex đúng là đã yêu thì yêu hết mực, mà đã cho lên thớt rồi thì xác định :(

hôm trước thấy bác Huy béo bình luận Anderson cũng bật bông và bị SAF lờ tờ mờ đi hay sao ế, cuối mùa đúng là chả thấy cậu ý vào sân mấy :|
Đến trận CK thì lại đc vào sân, chả biết nên tin lời anh Huy béo ko nữa ;))
bác ý còn nói gì về cái quy luật đào thải ở MU mà DBeck,RNis hay NButt là VD...
bây h thì có hiện tượng của MSyl

Chỉnh sửa lần cuối:
bác ý bình luận thế nào cơ :-b lâu lắm chưa nghe bác Huy béo nói :))

Anderson sút Pen hay thì cho vào làm quả Pen thôi mà ;))

Garay pen giỏi hay là cả sút phạt hàng rào cũng giỏi nữa nhỉ ?:-??

thế thì các ấy còn éo có cơ hội sút đc sút pen quả nào ý :">

tớ còn có =; các ấy thì ko =))

tớ đá Pen ở trường suốt vì trường có sân bóng dùng để học TD
rút ra 1 kinh nghiệm là đá vào phía tay thuận của TM bao giờ cũng dễ vào hơn là tay ko thuận :D

thế à :-??

nhìn Ballack sút pen vl :-ss

chính ra Ballack mới là kẻ thất bại vĩ đại 8-| năm 2001 với Neverkusen và 2008 với Chelsea, 6 lần về nhì rồi đấy :|

Ballack sút Pen sao ảo = Nani với Anderson :"> sút quả nào cũng sát chỗ Cech bắt, nhìn ảo vl :-ss

Back
Bên trên