....:::L3T'z InT3rVi3w---Phạm Ariel Mai Phương\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Trần Thế Phong---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

e hèm , cho em hỏi cái
_ anh đi sing từ khi nào ?
_ anh đi để làm gì ( biết là học rồi m ngh sao đi sớm vậy , và sao lại ko đi nước khác ? )
_ anh có yêu cái tên của anh ko
_ anh sẽ đối xử với vợ thế nào về sau

hong mong ước vào được trg` gì? Và muốn học cao đến đâu
Tớ mong ước được vào trường tốt nhất về chuyên ngành mà tớ sẽ học b-)
Tớ thì chỉ có ý định học hết đại học thôi, sau đó sẽ ra đời sống luôn, nếu sau này có thời gian, sẽ học tiếp.
Trong sâu thẳm bất cứ một con người nào, cũng thấy cái tôi chiếm từ 40-95 %
, có trường hợp đặc biệt lên tới 99% hoặc 100%
Bạn Quân ám chỉ tớ chăng? ;) , tớ chân thành cám ơn vì lời nhận xét :).
_ anh đi sing từ khi nào ?
Anh mới đi cuối năm ngoái em à.
_ anh đi để làm gì ( biết là học rồi m ngh sao đi sớm vậy , và sao lại ko đi nước khác ? )
Anh đi để học, theo anh như vậy sẽ trưởng thành sớm hơn và dễ vào những trường đại học tốt của thế giới hơn.Vả lại, anh đi được học bổng này phần nhiều là may mắn,nếu không bắt lấy nó ngay, sau này có thể sẽ phải hối tiếc.
Anh đi Sing là do cái học bổng này nó bắt học ở Sing :D
_ anh có yêu cái tên của anh ko
:), anh không bao giờ ghét cái tên của chính mình cả :)
_ anh sẽ đối xử với vợ thế nào về sau
Uh, nếu có vợ thì anh sẽ đối xử dựa trên sự tôn trọng, cảm thông và yêu thương lẫn nhau.
Thế nên, quay nữa đê, cho đến khi bạn P hết hơi luôn
Tớ vô cùng hân hạnh.

Ừm,lật lại chuyện cũ:tham khảo thấy việc bạn Phong ứng thoại rất tài tình nên tớ mạn phép muốn hỏi:vậy mục đích tương lai của Phong có định làm chính trị không hay chỉ là doanh nhân rồi giúp dân kiểu Robin Hood???Tại tớ thấy lập trường của bạn hình như có mâu thuẫn với nhau!!!:D

vậy mục đích tương lai của Phong có định làm chính trị không hay chỉ là doanh nhân rồi giúp dân kiểu Robin Hood
Tớ không có ý định làm chính trị :).
Tại tớ thấy lập trường của bạn hình như có mâu thuẫn với nhau!!!
Cái này là lỗi tại tớ,:), tại tớ diễn đạt không rõ câu nên gây khó hiểu cho mọi ngừơi.

Có lẽ là vậy, nhưng Phương nói đúng, P có khiếu làm doanh nhân hoặc thiên hướng làm luật sư lắm :D

E hèm ,tớ bít là bạn Phong trc đây thích bạn NGọc Hưng( hôm trc thi miss ams vừa gặp Ngọc Hưng xong).Thế khi khăn gói sang Sing bạn có từ biệt vài lời với bạn Hưng ko ạ.2 bạn bây h tình hình ntn rùi ạ

E hèm ,tớ bít là bạn Phong trc đây thích bạn NGọc Hưng( hôm trc thi miss ams vừa gặp Ngọc Hưng xong).Thế khi khăn gói sang Sing bạn có từ biệt vài lời với bạn Hưng ko ạ.2 bạn bây h tình hình ntn rùi ạ
Ngọc Hưng ??? Tớ ko có ý gì đâu, nhưng nghe như tên con trai ấy.

Ngọc Hưng ??? Tớ ko có ý gì đâu, nhưng nghe như tên con trai ấy.
:), thực chất tớ không thích nói về những vấn đề như thế này lắm, nhưng thôi, cậu đã hỏi thì tớ xin trả lời.Từ thích là không đúng, Ngọc Hưng là một người bạn thân của tớ, một người mà tớ quý mến và tôn trọng.Bọn tớ vẫn bình thường, vẫn thư từ thường xuyên.Nhưng tớ mong là mọi người sẽ không hỏi về vấn đề này nữa, ai cũng cần có sự riêng tư của mình :), mong mọi người hiểu cho tớ.

tại sao lại không chọn chính trị, hả cậu bé :) cậu bé có biết là vào thời điểm này thì để mà đạt được tất cả những gì cậu bé mong muốn, hay tôi mong muốn, hay nhiều người khác mong muốn, thì chính trị là con đường duy nhất không? :) nếu ước mơ nhỏ nhoi hơn, nếu mong muốn bé xinh hơn, thì chắc chẳng có gì đáng phải nói nữa. nhưng nếu lực còn, sức còn, và tất nhiên, khát vọng chưa cạn kiệt, thì cớ sao lại từ chối con đường duy nhất dẫn đến điểm hẹn của tất cả?

mà này, giữ gìn sức khỏe nhé :) và cố gắng học tốt. không phải chỉ Bố Mẹ, Anh trai, mà còn nhiều người nữa chờ đợi và trông cậy vào cậu bé :) tôi tặng cậu cả niềm tin của tôi, như một món quà trong hành trang của cậu khi tiếp tục bước đi đến phía trước...

tại sao lại không chọn chính trị, hả cậu bé cậu bé có biết là vào thời điểm này thì để mà đạt được tất cả những gì cậu bé mong muốn, hay tôi mong muốn, hay nhiều người khác mong muốn, thì chính trị là con đường duy nhất không? nếu ước mơ nhỏ nhoi hơn, nếu mong muốn bé xinh hơn, thì chắc chẳng có gì đáng phải nói nữa. nhưng nếu lực còn, sức còn, và tất nhiên, khát vọng chưa cạn kiệt, thì cớ sao lại từ chối con đường duy nhất dẫn đến điểm hẹn của tất cả?
Cám ơn bạn Nga đã lưu tâm, nhưng tớ không có năng khiếu làm chính trị :, vả lại, ai cũng có con đường riêng của mình.Tớ sẽ không ngạc nhiên lắm nếu trong 20 năm nữa những gì tớ làm lại hoàn toàn khác những gì tớ nói, vì những cái tớ nói là những cái đích mà bản thân tớ bây giờ đặt ra.Tớ không hiểu biết nhiều bằng mọi người, vì vậy, tớ cho rằng làm cho nước mạnh không nhất thiết phải đi theo chính trị :), điểm hẹn của tất cả chưa chắc đã là chính trị, tất nhiên, đây chỉ là hiểu theo kiến thức hạn hẹp của tớ mà thôi.Vả lại, làm chính trị, nhỡ đâu có một ngày, ai đó cầm 1 khẩu súng và "pằng" một phát, lúc đó thì....tiếc lắm.

Bạn Phong nói thế thì tớ thấy có vẻ không đúng lắm thì phải,bạn nói rằng...
tớ cho rằng làm cho nước mạnh không nhất thiết phải đi theo chính trị , điểm hẹn của tất cả chưa chắc đã là chính trị,
nhưng nếu bạn thích khiêm tốn.....
đây chỉ là hiểu theo kiến thức hạn hẹp của tớ mà thôi
.....thì tớ cũng không dám bàn cãi gì nhiều,nhưng tớ phải nói thật là trong thời đại này,để mà "đội trời đạp đất ở đời" thì phần lớn mọi người sẽ hiểu ngay là chính trị gia trở lên!!!:)Còn không,tớ mạn phép được trích câu của bạn Quân:
có khiếu làm doanh nhân hoặc thiên hướng làm luật sư lắm
Phong thấy sao???:D Tiếp nhé:
vả lại, ai cũng có con đường riêng của mình.Tớ sẽ không ngạc nhiên lắm nếu trong 20 năm nữa những gì tớ làm lại hoàn toàn khác những gì tớ nói
.....cái này thì tớ công nhận là Phong nói siêu đúng......:D Vì vậy,tớ cũng có ý...:
giữ gìn sức khỏe nhé và cố gắng học tốt. không phải chỉ Bố Mẹ, Anh trai, mà còn nhiều người nữa chờ đợi và trông cậy vào cậu bé tôi tặng cậu cả niềm tin của tôi, như một món quà trong hành trang của cậu khi tiếp tục bước đi đến phía trước...
...cứ thế nha.Thân chào.:D

Trần Thế Phong đã viết:
Cám ơn bạn Nga đã lưu tâm, nhưng tớ không có năng khiếu làm chính trị :, vả lại, ai cũng có con đường riêng của mình.Tớ sẽ không ngạc nhiên lắm nếu trong 20 năm nữa những gì tớ làm lại hoàn toàn khác những gì tớ nói, vì những cái tớ nói là những cái đích mà bản thân tớ bây giờ đặt ra.Tớ không hiểu biết nhiều bằng mọi người, vì vậy, tớ cho rằng làm cho nước mạnh không nhất thiết phải đi theo chính trị :), điểm hẹn của tất cả chưa chắc đã là chính trị, tất nhiên, đây chỉ là hiểu theo kiến thức hạn hẹp của tớ mà thôi.Vả lại, làm chính trị, nhỡ đâu có một ngày, ai đó cầm 1 khẩu súng và "pằng" một phát, lúc đó thì....tiếc lắm.
Ko biết nữa, nhưng chắc là tớ sẽ bắn bạn Phong ít nhất là 5 phát nếu tớ muốn giết người :D, ăn chắc mà :))

không làm chính trị thì làm gì hả Phong :) không tác động được vào chính trị thì không bao giờ tạo ra được thay đổi đáng kể nào cho xã hội đâu cậu bé ơi! chỉ nói, chỉ làm không thôi là chưa đủ, hãy trực tiếp tác động vào cuộc sống!
làm chính trị, nếu sợ người ta đã chẳng làm. tất nhiên là người ta cực quý trọng cuộc sống của mình, nhưng họ không phải vì run sợ mà buông tay súng :) tiếp tục chứ, cậu bé? sẵn sàng sống vì người, có sẵn sàng hy sinh vì người?

bạn PQNP: b-) sao toàn quân của maitre Đỗ Việt thân yêu thế này :D yêu thế cơ! :*

2 mods: x( các chú lờ tôi đi thế là không có được đâu. phải khích lệ tinh thần chiến đấu của anh em chứ lị! :D đề xuất làm quả khen thưởng khen thưởng đi! 20 điểm chứ có phải cơm đâu! tôi tranh đấu giành giật vì 0407 đấy :D
<kinh quá chẳng có đứa nào trắng trợn như mình :">>

không làm chính trị thì làm gì hả Phong không tác động được vào chính trị thì không bao giờ tạo ra được thay đổi đáng kể nào cho xã hội đâu cậu bé ơi! chỉ nói, chỉ làm không thôi là chưa đủ, hãy trực tiếp tác động vào cuộc sống!

:), tớ đã nói rồi, tớ muốn làm doanh nhân :), tớ cũng đã nói,vì tớ hiểu biết hạn hẹp, nên tớ mới cho rằng làm chính trị chưa chắc đã là con đường duy nhất :).

làm chính trị, nếu sợ người ta đã chẳng làm. tất nhiên là người ta cực quý trọng cuộc sống của mình, nhưng họ không phải vì run sợ mà buông tay súng tiếp tục chứ, cậu bé? sẵn sàng sống vì người, có sẵn sàng hy sinh vì người?
:),Không phải là sợ hãi, nhưng trước hết phải sống mới làm gì thì làm.
đội trời đạp đất ở đời" thì phần lớn mọi người sẽ hiểu ngay là chính trị gia trở lên
:D, cám ơn bạn Phương đã nhắc nhở, tuy vậy, làm chính trị chưa chắc đã hay.Luật sư thì...Vả lại, có thiên hướng là một chuyện, làm được lại là cố gắng.Mọi người sinh ra đều có chỗ đứng và công việc riêng của mình, nếu phù hợp cái gì lại làm cái đó.Không phù hợp thì thôi, miễn cưỡng làm chi, lại còn có hại.

Chỉnh sửa lần cuối:

Tớ nghĩ là bạn Phong bị vần thế là đủ rùi ^^ :D chúng ta chuyển đề tài chứ nhỉ? Bạn nào sẽ là mục tiêu mới đây :D Mod Mực nhá ^^ ok?

Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---MOD Mực: Trần Thu Trang---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

My question 4 u: ^^
Thực ra tao biết mày rõ rùi, có vấn đề j mày có thể nói và mọi ng` có thể hỏi, cũng biết rồi... thế này vậy:
Nếu như mày làm MOD, và ng` làm MOD với mày ko phải là tao, mày sẽ chọn ai ^^ ;;)
Nếu như được chọn 1 ng` làm bạn trai, mày sẽ chọn ai ^^
Nếu như mày ko phải là con gái, mày thích cái tên j nhất (tương lai là tên ur son ;) )
Nếu như .... (à, cái này là thật) tao edit cái thread này là mày, thì mày nghĩ j ??? :D
:x ur friend.

Hỏi thêm, sis đã và có mơ ước làm chuyện gì hoành tráng ko ? :D (Chẳng hạn đánh bom thượng viện Mỹ ???:D )
Sis có muốn lấy chồng ko ? Và mẫu người sis thích ntn ?
Bí mật lớn nhất là gì nữa ??? :D

Tớ thấy, Quân hỏi thế hơi bị khó trả lời!!!
Cái bí mật lớn nhất, ai có thể nói đây :-?
Còn việc MOD Mực có lấy chồng ko thì xin thưa là đã lấy :))

có mỗi một câu hỏi thôi ;;)

cựt ơi ấy có yêu tớ ko ;;) ;;) ;;)

:)) :)) :))

Omg, xin hỏi thêm, Mực ơi mày có thật sự muốn xuống Lí 2 ko, tao ko muốn xuống 1 mình đâu >_<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên