....:::L3T'z InT3rVi3w---Phạm Ariel Mai Phương\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Trần Thế Phong---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

;;) ;) Tốt nên mới lắm người theo, tớ đồ rằng P có ít nhất chín cái đuôi (Ngang hàng với hồ ly Đắc Kỉ rồi đấy) b-) :))
Phương hỏi câu hơi bị hay đấy, thế tớ gặp cậu chưa nhỉ ??? Chắc là gặp rồi đấy, cậu có nhớ không, cái hôm cậu đi qua ngã tư Vọng trên cái xe ô tô ba bánh ấy, tớ đã gặp cậu, nhớ ko ? Lúc ây tớ đang ở tầng 19 toàn Tháp Hà Nội ấy !!!!:))

:(( ặc ặc, bây giờ còn dã man hơn :((

-Mối tình đầu của bạn Phong là năm bạn Phong được bao nhiêu cái xuân xanh ?
Năm cấp 1 :D
-Người bạn thân nhất của bạn Phong bây h là nam hay nữ?
Nó là nam :)
-Bạn Phong bị đá bao nhiêu lần rồi ?
May mắn là tớ chưa bị làm sao :D
-Có 6 cái, bạn Phong sắp xếp theo kiểu gì? Tiền bạc, bạn bè, gia đình, tình cảm, sức khỏe, danh vọng
Gia đình-bạn bè-tình cảm-sức khỏe-tiền tài-danh vọng
-Nghề nghiệp trong tương lai?
Doanh nhân
-Định kết hôn năm bao nhiêu tuổi?
:D, Chưa có kế hoạch, đợi bao giờ "nước ta ai ai cũng có cơm ăn áo mặc, ai cũng tự do hạnh phúc, nhà nhà ấm no", lúc đó tớ mới dám tơ tưởng chuyện "riêng tư" :D
-Muốn có bao nhiêu vợ?
Nếu có thì cũng chỉ 1 mà thôi :D, tớ chưa đủ trình độ "đa thê" như bạn Hà :D
-Muốn có bao nhiêu con?
Người ko con mà có triệu con :D
-Định "ra đi" lúc nào?
Khi nào rừng chẳng còn cây
Biển không còn nước, tớ đành "ra đi" :D
thế mà Phong ko có trong danh sách Hb0407 là sao ???
:D, cái này là bí mật quân sự :D
À,ông Phong này????Tôi gặp ông bao giờ chưa nhỉ???
Tại hạ chưa có vinh hạnh được gặp tiên sinh
Ông học chuyên ngành gì????Nghề nghiệp hiện tại????
Hiện tại tớ vẫn học trung học-> Nghề nghiệp: học sinh
tiêu chuẩn P là giề thế
Tiêu chuẩn về cái gì cơ? >:)
tớ đồ rằng P có ít nhất chín cái đuôi (Ngang hàng với hồ ly Đắc Kỉ rồi đấy
Cậu biết cái nào không? :> Thú thực là về mấy chuyện này tớ không rành cho lắm, con gái đối với tớ là một khái niệm vô cùng phức tạp :-s và khó hiểu 8-} , có khi bỏ cả cuộc đời ra nghiên cứu cũng không thể hiểu hết. :((

Chỉnh sửa lần cuối:

Tiêu chuẩn về cái gì cơ?
giả vờ,hờ hờ, tiêu chuẩn về girlfriend chứ còn tiêu chuẩn giề?:D

tiêu chuẩn về girlfriend chứ còn tiêu chuẩn giề
À,ý là tiêu chuẩn chọn bạn gái của tớ chứ gì? :D
Tiêu chuẩn của tớ thấp thôi, cũng không kén chọn lắm, chỉ cần xinh cỡ Nicole Kidman, hát hay như Sarah Brighterman, giỏi cỡ Marie Curie,và như các cụ hồi xưa, đủ anh hùng, bất khuất, trung hậu, đảm đang :D.

bạn Phong đã viết:
Tớ sang bên này mải việc nước việc dân nên chuyện riêng vẫn còn để đó
Phong đã viết:
Chưa có kế hoạch, đợi bao giờ "nước ta ai ai cũng có cơm ăn áo mặc, ai cũng tự do hạnh phúc, nhà nhà ấm no", lúc đó tớ mới dám tơ tưởng chuyện "riêng tư"
Đọc xong thấy bản Phong là người rất giỏi việc nước đảm việc nhà :biggrin: :mrgreen:
bạn Nhật Anh đã viết:
Các ấy chưa biết là bạn Phong đã có darling ở vn chưa mà đã hỏi linh tinh. Nhỡ người ta có Vọng phu ở quê nhà rồi thì sang bên ấy thách đứa nào tia được.
hơ ,Vọng phu 8-| bạn Phong có vợ roài à :|
PAQ đã viết:
Mọi người ngày càng linh tinh đấy, thế mà Phong ko có trong danh sách Hb0407 là sao ???
Bạn Phong có thế poz 1 cái ảnh chân dung hoặc toàn thân lên đây k ?? để lần sau mở poll Hotboi còn có cái cớ để đề cử chứ :mrgreen::>

Vọng phu bạn Phong có vợ roài à
:-s , ặc ặc, tớ chưa có diễm phúc được có người nâng khăn sửa túi
Bạn Phong có thế poz 1 cái ảnh chân dung hoặc toàn thân lên đây k ?? để lần sau mở poll Hotboi còn có cái cớ để đề cử chứ
Cái này phải hỏi 2 mod,:D,sự biến mất của 1 cái tên :D.
Tớ thì dễ hình dung thôi, cậu xem phim "beauty and the beast", người đẹp và quái vật chưa? Cậu cứ thấy con quái vật (không phải hoàng tử nhé), thì cậu coi như đã nhìn thấy tớ b-)
Còn ảnh hả, lát tớ xóa :D.

Chỉnh sửa lần cuối:

Tiêu chuẩn của tớ thấp thôi, cũng không kén chọn lắm, chỉ cần xinh cỡ Nicole Kidman, hát hay như Sarah Brighterman, giỏi cỡ Marie Curie,và như các cụ hồi xưa, đủ anh hùng, bất khuất, trung hậu, đảm đang
hehe
thấp thật đấy:))

Cậu biết cái nào không? Thú thực là về mấy chuyện này tớ không rành cho lắm, con gái đối với tớ là một khái niệm vô cùng phức tạp và khó hiểu , có khi bỏ cả cuộc đời ra nghiên cứu cũng không thể hiểu hết.
Thảo nào tớ mất cả năm nay tìm hiểu mà chưa ra :))

Trần Thế Phong đã viết:
:-s , ặc ặc, tớ chưa có diễm phúc được có người nâng khăn sửa túi

Cái này phải hỏi 2 mod,:D,sự biến mất của 1 cái tên :D.
Tớ thì dễ hình dung thôi, cậu xem phim "beauty and the beast", người đẹp và quái vật chưa? Cậu cứ thấy con quái vật (không phải hoàng tử nhé), thì cậu coi như đã nhìn thấy tớ b-)
Còn ảnh hả, lát tớ xóa :D.
Hai mods giữ ảnh P trong khung ảnh đầu giường mất rồi :))
Mà chưa thấy mặt bạn P nhỉ, dẫn ra cái link ảnh đê !!!
Tiêu chuẩn thấp quá đấy, nghe nói tổng thống Bush đang có kế hoạch cưa "người phụ nữ lý tưởng của Phong đấy", cẩn thận nhé !!! :))

Này này, phỏng vấn chứ không có phỏng diện nhé, đừng có ai đưa ảnh lên, đặt công lý vào trong tay 2 mods.(2 mods đừng có post lên đấy)

Vậy rốt cuộc ông học ngành gì?(hỏi lần cuối,không trả lời thì cứ coi là secret!)
Thấy ông hay đấy,bắt tay làm quen phát nhỉ--->sau này còn nhờ,nhân tài đây:D

Ông muốn đưa ai lên thớt tiếp đây????:))

Oh, tưởng ai, hóa ra là Trung gay,ông gay sao lại cứ đổ cho tôi thế?:)), vả lại, ở đây chú bịa là vô ích, có nhiều người hiểu tớ và biết tớ, tớ có gay như chú đâu :)), Mực ah, tôi nhờ bà nhắn với bạn Ly lớp bà 1 câu, bảo nó quên Trung đi, Trung đã bị gay rồi , tiếc thay, tiếc thay....
Mà thôi, bài của ông không phải là phỏng vấn, bài của tôi cũng không trả lời, bốc phét làm gì cho mệt.Mod xóa dùm cả 2 bài nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

Mod tìm ảnh của P rồi sẽ up lên, hứa đấy:>:>
Cả ảnh của Hà nữa:D

Haha, trong tay mod Trang thì công lý là "cái cục mốc thếch trong ngăn bàn từ năm cấp I chưa thèm lôi ra" :)),
Tin sis Trang có ngày ngồi bóc lịch nhà đá :))
Tuy vậy, đồng ý chuyện up ảnh lên, tò mò xem mặt mũi chú này ntn. 8-|

/:)/:)
Ko thích chửi đâu, nhưng mà ko chửi ko được/:)/:)
mk, Quân, shut up. you don't know anything, so dont' speak as if u knew everything.
-----------
Còn đây là ảnh của Phong :)>- , chan dung 1 con người:D
details.php

Chỉnh sửa lần cuối:

làm business? cụ thể là gì? mơ hồ quá.. cụ thể là làm business theo kiểu gì? của dân do dân vì dân ư? hay là cứ tích lũy bản thân đã? làm biz trong ngành gì?..........

nhiều câu hỏi quá.. thôi túm lại trả lời thế này cho gọn: hoài bão của Phong là gì? bỏ qua yếu tố mục đích cuối cùng, bởi Nga biết rồi, chính xác là Nga biết 2 bước mục đích cuối cùng, nhưng còn cái mục tiêu to đùng mà từ đó Phong có thể đạt được mục đích của đời mình, cụ thể nó là cái gì? đường hướng mà Phong đã chọn?

hay dễ hơn, vạch ra con đường tương lai của Phong?

p/s: nhắn riêng 1 mods Thu Trang & Trang Thư: tình hình là 0407 không có khen thưởng gì à? b-) bạn Nga mang vinh quang về cho khóa to đùng ngay trang chủ, thế mà chả thấy các mods đả động lăn tăn tí gì :-" ấy là thành viên tiêu biểu tháng 4 với số điểm tháng cao nhất từ trước đến nay đấy nhé :D đề nghị các bạn có hình thứckhen thưởng gì chứ nhỉ, để còn động viên tinh thần anh em cùng phấn đấu chứ :-" >:)<

Bạn Nga mang vinh quang về cho khóa, nhưng cũng được cái huy chương rồi:D, còn đòi gì nữa>:)

Hơ nhìn ảnh bạn Phong xog thấy wen wen.

Bạn Phong học cấp II Trưng Vương à :-/
:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên