L2 03-06 :: Mời vào hàng nước

Nguyễn Hoàng Dương
(TONKIN)

Thành viên danh dự
Box của L2

Xin mời ngồi xuống, vê thuốc, châm điếu, rít thuốc rồi thông điếu cho khỏe đẹp thân thể.

Uống chén chè nụ tâm tư tình tứ, ăn cái bánh lạc lê la liến láu...

Ấy ấy đồng chí Mạnh đừng nuốt cả nước đá mà mắc chứng viêm phổi di căn thành kiết lị...

Này này bác Tuấn Dương chớ có ăn khế cả hạt kẻo buồn ra nước lã

Ơi ơi anh Giang, em xin anh nên ăn thêm đậu phộng Tân Tân cho nó "nại" người. Khiếp, anh ốm gì mà ốm lê ốm lết, ốm như chó phải ghẻ như mèo phải gió...

À! Chị Thu Hà đừng tham quá kẻo tốn tiền sắm áo.

Bạn Hải Phương nữa, liến thoắng như lợn gặp đàn, gà được lứa. Nói in ít thôi, chứ có gì phòi đấy là đến lúc vúc cháo mà ăn.

È è bác Tuấn còm ơi bác Tuấn còm... Còm gì mà còm nhỏng còm nheo như cái sào chọc cứt... Bác nhớ ăn cho mập người. Chứ cứ lêu nghêu vậy, mai này cõng vợ chỉ có nước tuột xừ vợ xuống ao!

Ôi cha, suýt quên bác Thái. Bác nên uống piép-si, thứ đó nghie đâu có nhiều thằng cha vận động viên quảng cáo, hẳn là tốt cho sinh lý con người. Bác uống nhiều vào cho nó mấu, còn giật giải về cho trường. Người bác còm "tóm" được thì huống chi ba cái cúp lăng nhăng, nhẩy!

Này, Hoàng Vịt Anh, tao biểu mầy đừng có lóc nhóc theo mấy cái con bé đó cơ mà, chậc cái thằng này... Mấy con bé đó là hổng có ngoan ngoãn gì cho cam đâu nghien... Liệu liệu cái thần hồn.. Vào đây, bắn quả thuốc Lào cho máu "ló" "nên", còn có sức mà theo, hehe...

Ba phương bốn hướng các ngài các vị các bà các cô xin về đây ủng hộ hàng nước của con a.a.a.ạ...

Mua 1 tặng môt, tặng một phải mua 2, mua 2 tặng 2, tặng 2 phải mua 3...
Ai khuyến mại được bằng nhà còn.

Còn chi không tới.
Kính a.a.a.ạ

À này này, mấy thằng nhãi kia, ăn xong định quỵt đấy hử ? Tao thì cho bỏ bố...

Híc, quảng cáo thế này thì chất lượng khách đến cầm dao cầm gậy phang cho cái thằng này một trận túi bụi thì nhiều phải biết :))

quảng cáo thế này nó ko oánh cho mới lạ :D quảng cáo này chắc cho mấy cửa hàng bán..tuýp,dao,tông...:D quảng cáo xong thì khách đến mua hàng cứ gọi là..nườm nượp:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng này đểu thật nói xấu anh em không sợ ngày mai bị tỉn hả
Mà háng nước ngoài thuốc và mấy thứ nước giảo khát ra còn gì nữa không cho nó hấp dẫn hả bố Hoàng +
Mà Hoàng + là cái gì nhỉ chắc là thằng bồi bàn chạy đi chạy lại lông nhông, tại tôi thấy ông hay bị cuồng chân cuồng tay lắm hehe

Nước với chả nôi giè... chủ quán nhiều lời quá...
Có giề ngon thì mang ra đây đê :-B

Đến đây giả tiền để được tra tấn chứ khkoong phải là để được uông nước :))

Chỉ sợ có thằng nào đến uống nước thấy bực mình quá nó hắt cả chén nước vào mặt :))

Chỉ sợ có thằng nào đến uống nước thấy bực mình quá nó hắt cả chén nước vào mặt
Bực mình đâu ra có mà cười vỡ bụng cả ngày thì có toàn người đặc biệt

Buồn cười lúc đọc ở đây thôi, chứ đến khi có thật ý, chúng nó chả chém cho bay đầu :))

mà sao cái biểu tượng Horo của chú Linh nó "gợi cảm" thế :| :| :|

Thế thì sau này nó mới làm nên chuyện anh ạ :p

Nhiều sự nghiệp lớn, thành đạt trong cuộc sống, nói chúng là tất cả những thành công mà mình có được :>

Mai lên hàng nước kiếm mấy câu quảng cáo nữa cho vui cái nhẩy?

Chỉ sợ vui chưa xong nó lại chả phang cho mấy nhát :p

He, thế thì thôi, đừng có dại gì nữa mà lại bị ăn đập :))

Back
Bên trên