L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: L1 0508:)>-:)>-...let's go :)):))

Hôm nay ốm phải nghỉ học, bỏ mất tiết kt thể dục ko biết có sao ko 8-|

anh trung anh : dạ khỏi :D cám ơn anh quan tâm :D
anh nghĩa : ơ thế em bị cấm post bài ở topic này ạ? :) anh xem lại xem số bài của em ở trong này là bao nhiêu mà anh kêu là dày đặc, chắc tính % ra cũng không nhiều đâu anh ạ ;) Mà topic này em lập ra vốn để chào mừng các em L1 mà :) còn nếu anh thấy phiền thì thôi đừng đọc.
Cám ơn anh quan tâm cho vài dòng nhận xét. Gọi em là Trang đủ rồi, không cần phải réo đầy đủ họ tên em ra đâu ạ.
em Tuấn Anh : nếu có đơn thì ko lo em ạ :D có điều điểm thì ...:-s:mrgreen:
anh Cộng : lớp em 10 nữ này :> bây h bớt em là còn 9 :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Trần Thu Trang đã viết:
anh trung anh : dạ khỏi :D cám ơn anh quan tâm :D
anh nghĩa : ơ thế em bị cấm post bài ở topic này ạ? :) anh xem lại xem số bài của em ở trong này là bao nhiêu mà anh kêu là dày đặc, chắc tính % ra cũng không nhiều đâu anh ạ ;) Mà topic này em lập ra vốn để chào mừng các em L1 mà :) còn nếu anh thấy phiền thì thôi đừng đọc.
Cám ơn anh quan tâm cho vài dòng nhận xét. Gọi em là Trang đủ rồi, không cần phải réo đầy đủ họ tên em ra đâu ạ.
em Tuấn Anh : nếu có đơn thì ko lo em ạ :D có điều điểm thì ...:-s:mrgreen:
anh Cộng : lớp em 10 nữ này :> bây h bớt em là còn 9 :D

Đây là kết quả:

em post tổng cộng trong thread này là 54 bài ( tính cả bài vừa xong), chiếm 14.0625 % số bài trong này, đứng ở vị trí số 2 ( số 1 thuộc về Trần Tuấn Anh với 64 bài tương ứng 16.67 % )

Có tất cả 28 người đã post bài trong này, giả sử nếu mỗi người post số lượng bài như nhau thì mỗi người sẽ post khoảng 384/28 = 13.71 bài tương đương 3.57 %

Anh ko nói cấm em post bài. Anh chỉ đưa ra hiện tượng chứ ko đánh giá. Chuyện gọi đầy đủ họ và tên em là do thói quen khi xưng hô của anh. Nó cũng chả có ý gì cả. À mà lớp anh có 1 cậu bạn là Tùng c*t. Có gì Nhiệm sẽ giới thiệu cho em. Anh nghĩ 2 người hợp nhau

Bùi Đình Nghĩa đã viết:
Đây là kết quả:

em post tổng cộng trong thread này là 54 bài ( tính cả bài vừa xong), chiếm 14.0625 % số bài trong này, đứng ở vị trí số 2 ( số 1 thuộc về Trần Tuấn Anh với 64 bài tương ứng 16.67 % )

Có tất cả 28 người đã post bài trong này, giả sử nếu mỗi người post số lượng bài như nhau thì mỗi người sẽ post khoảng 384/28 = 13.71 bài tương đương 3.57 %

Anh ko nói cấm em post bài. Anh chỉ đưa ra hiện tượng chứ ko đánh giá. Chuyện gọi đầy đủ họ và tên em là do thói quen khi xưng hô của anh. Nó cũng chả có ý gì cả. À mà lớp anh có 1 cậu bạn là Tùng c*t. Có gì Nhiệm sẽ giới thiệu cho em. Anh nghĩ 2 người hợp nhau
Úi giời đứng thứ 1 cơ à, tự hào quá :)) :)) :x
Mà chương trình có vẻ nhanh thật, thứ 7 này đã phải học sang giải tích lớp 12 rồi 8-}

thằng Tuấn Anh định đi thi Quốc Tế à :-w Làm gì mà học giải tích 12 từ năm lớp 10 thế [-x Hỏng hết. Thời gian đâu mà nghe CoB với tán gái nữa. [-x

shịt em @ Host của em cũng thoáng ghê ha ?!! Cho online đều đều mà không thấy YM cho anh [-x Hư quá. Khuyên em không nên cãi nhau với anh Nghĩa. Thật lòng b-). Còn vụ Tùng *ứt thì tao đã nhắm em shịt lâu rồi, thằng Nghĩa không phải lo. ;;) chỉ cần em shịt ừ 1 cái là xong ... 1 nửa ;)

Chỉnh sửa lần cuối:

À, hôm nay mới học sang lượng giác thôi, chưa đến giải tích, chắc phải hết tuần sau, mà em nghĩ là chỉ học khái niệm cơ bản với cả làm bài sgk đc thôi, chứ học sâu thì sao nổi.
PS: tuần này đen như dog 8-}

có thể là anh chỉ đưa ra 1 hiện tượng không đánh giá, nhưng lời nói và ngôn từ lại thể hiện sự đánh giá thì sao hả anh? Anh có nghĩ đến cái đấy ko?
còn anh tùng lớp anh, anh lười [-x trật tự trật tự [-x, người ta có tên có tuổi đàng hoàng sao cứ gọi linh tinh nhờ :-w
Nhìn đểu phát/:)
Có người toàn để invi còn đòi người khác IM à >:p, để invi cho bõ ghét :D:D
em Tuấn Anh : thế đã có kiểm tra chưa hả em :D bt bọn chị học thế là kiểm tra loạn rồi :D:D

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
lớp này nữ phát triển ghê lớp anh mỗi 7 mống lên năm lớp 11 gia nhập thêm 1 bạn từ chuyên Nghệ An la thành 8 :D
8 nhưng mà có 3,4 bạn là nữ thật,còn lại là thể loại gì ko biết 8-}

Nguyễn Lân Trung Anh đã viết:
8 nhưng mà có 3,4 bạn là nữ thật,còn lại là thể loại gì ko biết 8-}
Tao tưởng chỉ có 1,2 đứa là thật thôi chứ':))

Mr Nghĩa kể chuyện nhiều thật. Mà lớp mình đâu vào đây đi chứ để nó xuống page 2 nhìn đau lòng quá :((

Mr Nghĩa kể chuyện nhiều thật. Mà lớp mình đâu vào đây đi chứ để nó xuống page 2 nhìn đau lòng quá
có tao đây.Thật tự hào khi học chuyên lý 2 tuần mả chả biết gì về lý,còn Toán thì học đến lớp 11 . :)

Hình như đây là bài đầu tiên của mày ở đây thì phải :)) Kêu gọi mỏi mồm mới vào, mà chuyện học trên lớp thì o sao, lý học muộn nhưng mà chắc sẽ cực nhanh :>

đúng rồi em ạ :D nói chung cứ từ từ mà thưởng thức =)) bọn em còn học Toán trong 1 tháng cơ :D được 1 tháng chưa :D:D

Hình như đây là bài đầu tiên của mày ở đây thì phải Kêu gọi mỏi mồm mới vào, mà chuyện học trên lớp thì o sao, lý học muộn nhưng mà chắc sẽ cực nhanh
Riêng về khoản uống rượu,hát k a ra ok thì MR nghĩa là no1

Lê Việt Bách đã viết:
có tao đây.Thật tự hào khi học chuyên lý 2 tuần mả chả biết gì về lý,còn Toán thì học đến lớp 11 . :)

How to deal?????????????????????????????????????????
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Xin chao lop 10 Li
Minh rat muon lam quen voi cac ban
Vi the ban nao thich co the add nick toi: Tuklemon

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên