L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: L1 0508:)>-:)>-...let's go :)):))

và anh là nghệ sĩ hả :))
Ngắm chị Nhung với chị Hàn chưa đủ hở

bây h phải ngắm chị Phu*o*ng .....:X

Biết ồi , ngắm đến nổ cả mắt mà anh Lỳ nặng bao nhiêu cân ý nhở

Học được mấy hôm lên đây hỏi mầy bé lớp 10 Lý tình hình học thầy Nghĩa thế nào rồi? Toàn thấy dân ở đâu đâu vào câu hộ thôi.

Phạm Mai Ly đã viết:
Học được mấy hôm lên đây hỏi mầy bé lớp 10 Lý tình hình học thầy Nghĩa thế nào rồi? Toàn thấy dân ở đâu đâu vào câu hộ thôi.
Cám ơn chị quan tâm,thầy Nghĩa mới có 2 tiết đầu tiên, chẳng học gì cả, thầy ngồi kể chuyện về thi HSG QG 8-| , "học" =D> , và chiến tích uống rượu của thầy :)) :)) :))

uh bao h thầy chẳng thế :*, dễ thg lắm :* mấy buổi đầu mà :*

:-&:-&:))

Trời ơi ............... !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

CHOÁNG

SHOCK

Thầy Nghĩa hôm này dành 1 tiết để kể về 1 chuyện mà nếu lan ra chắc lớp mình chết hết mất :(( :(( :(( :(( :(( =; 8-} Ko biết các khóa trước có thế ko chứ hôm nay thực sự cả lớp shock nặng về thầy 8-} 8-} 8-}

Mà quên, thầy cho 1 câu : Chúng ta bắt đầu từ 0, đi qua 0, và đến 0 nữa chứ, chẳng hỉu gì cả 8-} 8-} 8-}

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
theo ngu ý của anh chắc tầm 50 đến 55 :))
Ôi thế mà mình cứ tưởng 50 là nhiều :))
chắc = anh Cộng :))
mà anh hay post ảnh lên avatar nhở , ở 88 em cũng thấy anh ^^

Các bạn Lí 1 ui, nếu có danh sách lớp mình rùi thì vào phần Danh sách 05-08 post lên nhé!

Vào phần Diễn Đàn ý, có phần Danh sách các lớp trong ý đấy!

Trần Tuấn Anh đã viết:
Mà quên, thầy cho 1 câu : Chúng ta bắt đầu từ 0, đi qua 0, và đến 0 nữa chứ, chẳng hỉu gì cả 8-} 8-} 8-}
Đoạn này lớp chị chưa được nghe đâu :-/ :| . Mà còn chiến tích uống rượu nữa chứ. 8-} Thầy nhiều cái mới nhỉ?
Mà thầy nói cái gì mà cả lớp SHOCK cơ em? :-/
Nói chung là học thầy Nghĩa thì 8-} 8-} 8-} .Cố lên và thật chăm chỉ vào ;;) , bởi vì thầy chỉ dạy khóa chị những phần khái quát, tổng quát thật khó hiểu và những phần chi tiết thì thật nâng cao thôi :| , có vẻ như thầy nghĩ là còn lại phải tự học. Mà ko hiểu dạy khóa này thầy có nghĩ lại mà dạy khác ko? :-/ Chứ lớp chị chưa đc thầy chữa cho bt nào đâu. :((

Có lời mời các bạn gái lớp L1 tham gia FC Hoàng Thanh Tùng - ứng cử viên hotboy sáng giá, hiện đã có ảnh :D

Trần Tuấn Anh đã viết:
Trời ơi ............... !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

CHOÁNG

SHOCK

Thầy Nghĩa hôm này dành 1 tiết để kể về 1 chuyện mà nếu lan ra chắc lớp mình chết hết mất :(( :(( :(( :(( :(( =; 8-} Ko biết các khóa trước có thế ko chứ hôm nay thực sự cả lớp shock nặng về thầy 8-} 8-} 8-}

Tầm thường thôi :biggrin: Hai tiết đầu tiên thầy giảng cho bọn anh về triết học con cầy :biggrin: Sau đấy thì khoảng 80% số tiết là nói chuyện và bi-a, phần còn lại là thầy kể lý thuyết :biggrin:

8-} Hic, nếu chỉ có thế thì bọn em đâu có shock, cái chính là thầy kể chuyện liên quan đến chính trị, mà em nói thật, khủng khiếp hơn cả cái TLNT kia nhiều, trời ơi, nếu nói theo đúng kiểu thì là "phản động" :(( :(( :eek: =;

Thầy có phi tuyên ngôn độc lập ko anh :))
Mà thấy hình như đang dạy thì xuống dưới chơi bi a rồi bắt được 2 anh bùng học thì phải:))

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Biết ồi , ngắm đến nổ cả mắt mà anh Lỳ nặng bao nhiêu cân ý nhở
hix,em bảo ngắm ai đến nổ cả mắt cơ:-/
em biết Phu*o*ng a?
mà thằng lỳ gày yếu thế,làm gì được đến 50 8-}

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
Có lời mời các bạn gái lớp L1 tham gia FC Hoàng Thanh Tùng - ứng cử viên hotboy sáng giá, hiện đã có ảnh :D
thằng Sơn cho anh hỏi tí ,mày là người yêu thằng Tùng a?
sao đi đâu cũng quảng cáo hộ nó thế:-/

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên