L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: L1 0508:)>-:)>-...let's go :)):))

Ò, làm quen, mà lớp T1 ở ngay cạnh L1 mà, việc gì phải làm wen ở đây :)) ;;)

uhm... lập nick lâu rùi nhưng giờ mới vào đây tham quan, hix thấy 10lý 1 hoành tráng wa'! -> buồn. Giới thiệu chút nhi? Tớ ( em) = tủi anh Trần Tuấn Anh. Hồi trước cùng trường. Giờ em cũng theo lý, nhưng là 10lý sư fạm. Kẹt nỗi diễn đàn sư fạm chán quá, chẳng có gì nên wa đây chơi. Mong làm wen các bạn cùng thích lý như tớ!

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
uhm... lập nick lâu rùi nhưng giờ mới vào đây tham quan, hix thấy 10lý 1 hoành tráng wa'! -> buồn. Giới thiệu chút nhi? Tớ ( em) = tủi anh Trần Tuấn Anh. Hồi trước cùng trường. Giờ em cũng theo lý, nhưng là 10lý sư fạm. Kẹt nỗi diễn đàn sư fạm chán quá, chẳng có gì nên wa đây chơi. Mong làm wen các bạn cùng thích lý như tớ!
Uh chào mày, học SP solo chắc buồn hả, cứ vào đây cho nó vui :)>-

mỗi người một chí hướng một mục đích CÚN ạ :)):))

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
Ngọc hồi trước học lớp H trưng vương đúng ko nhỉ,nhưng chắc ko biết mình rồi/:)
@ Nguyên: định phá vỡ kỷ lục của HSon hả, dạo này đi đâu cũng thấy bài ông:)) :)) :))

O, học TV chắc phải biết vợ rồi, nổi tiếng thế còn gì ;;) ;;)

tình hình dạo này là bạn THANH bị đen đi nhiều, hơi mất tí phong độ hot girl :D
Mà cho thằng Nguyên câu thoải mái, có nó cũng chả quá 3 người vượt nổi Hoàng Sơn trong 1 năm tới :))

@ THANH : tồi bt mà :D đâu có như thằng SƠN :)):))

Thêm nữa là thằng Nguyên sắp đi SING, ước mơ qua mặt spammer Hoàng Sơn tan thành mây khói :))

Vẫn ko có đứa nào lớp Lý 0508 vào post bài hả,anh thất vọng vì các đàn em đấy, chẳng noi gương truyền thống nói lắm của anh em lớp Lý gì cả ..

Có mỗi em với thằng Bách bí thư thôi ạ, chán thế, hình như bọn lớp em cũng o lên net nhiều lắm. :-s

Có mỗi em với thằng Bách bí thư thôi ạ, chán thế, hình như bọn lớp em cũng o lên net nhiều lắm.
công nhận,lớp mình tòan những bạn chăm ngoan học giỏi( như bạn Gia) chả có đứa nào lên net

lớp em có đá bóng gì kô ? mấy năm liền lý 1 được mỗi khóa 0306 thể thao khá khẩm :))

Lớp mình thì làm ăn gì,tao chỉ thấy lớp mình có kỷ lục cưa gái thôi... thằng KHoa Đức với thằng Chit là điển hình :)) cả thằng Cộng nữa, kém gì ai !!!

thế anh Tú thì sao :))

2Bak: may` co' hoc. cung` theng` nao` la` N quoc' Loc. ko?

Thàng Lộc học Lý 1 đấy Phương à!
To Lý 1: Ấy ơi, cho tớ hỏi có phải bạn Tạ Hồng Phúc thik bạn Vũ Thu Phương ko? Nhưng mà hình như bạn lớp trưởng từ chối đúng ko?

ơ ...thèng Fuk bị từ chối à????? khổ thân .....ngày xưa cưa kon Xù mãi....
mà... .. .!!!!!

Phạm Hồng Anh đã viết:
Thàng Lộc học Lý 1 đấy Phương à!
To Lý 1: Ấy ơi, cho tớ hỏi có phải bạn Tạ Hồng Phúc thik bạn Vũ Thu Phương ko? Nhưng mà hình như bạn lớp trưởng từ chối đúng ko?
Uh, cũng o biết nữa :)) Nhưng có vẻ hơi thik thật, mà làm gì đến chuyện bị từ chối :)) :))
Sao cậu quan tâm thế ;;) Hay là ghen :)) ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên