Lớp Văn ơi, đi đâu hết rồi?

Nguyễn Vân Hương
(vuanhbin)

:confused: Lớp mình ơi, không biết có ai ở trên này không mà không thấy lên tiếng nhỉ? Có ai trên này thì chui đầu vào đây nhé!

Vân Hương :razz:

Khổ thân bạn Vân Hương la hét mà chả thấy ai thưa. Hay sang chỗ A3 bọn tớ chơi đi!!!

Chán thế đấy, đã chỉ có vài tên lớp mình trên này, lại còn chả bao giờ chịu chui vào đây gì cả!

Thôi không đi chơi lung tung đâu, lạc thì chết he he

Tớ có một đứa con ở lớp Văn đằng ấy, để tớ gọi nó vào nhé!
(Chữ ký ngộ nghĩnh lắm, cheers)

Đứa nào thế? ;-) Gọi nó vào cho tớ nhé ! Tks, thanks cả vì khen chữ ký của tớ nữa he he.. :razz:

Sao lại 1 "đứa con"? :confused:

À, nó gọi tớ bằng bố nên gọi là "đứa con". Hình như còn có cả 2 cụ nữa nhưng lâu quá quên tên rồi. Ko biết đứa con bất hiếu của tớ có đăng kí trên HAO ko nữa.

Bạn Vân Hương đáng yêu làm ơn cho tớ hỏi lớp Văn đã có những em nào chống lầy thành công rồi.

Hay nhỉ? Thế bạn Lâm cho tớ tên của "đứa con yêu dấu" "yêu giấu" của bạn với, để tớ tự gọi nó vào. "Con" kiểu gì mà "giấu " kỹ thế, chẳng thấy nói tên gì cả !!! ;)
À, đó là ảnh baby nhà tớ !!!

Bạn Tuấn à, cụ thể là bạn muốn hỏi thăm về ai lớp Văn? Chứ còn con gái lớp Văn lấy chồng nhiều rồi, còn thành công thì chưa biết hi hi.. Đùa thôi!!! Không chúng nó cho một trận thì chết!~

À, cháu nhà tớ tên Giang. Nếu có thể thì ấy gọi nó vào đây cũng được. Anh Tuấn lớp tớ mà hỏi thăm chắc chỉ hỏi một chú thôi, tên gì tớ không biết vì hình như chưa ra mắt A3 đâu.

Giang nào cơ? Lớp tớ có 2 Giang? Nếu cái đứa tên là Hương Giang nó chịu gọi Lâm bằng bố thì tớ phục rồi đấy hi hi ...

Mà lớp tớ có mỗi 2 chú thôi? Lẽ nào lại là 1 trong 2 tên đó he he..

Bạn Vân Hương cho tớ hỏi em Thảo bí và em Vân ú. Chứ đối tượng lớp Văn của tớ thì bạn Vân Hương biết rồi.

Tớ đã biết đâu? Là ai vậy?

Em Thảo bí và em Vân ú đều sắp "chống lầy" rồi ! Chỉ từ nay cho đến cuối năm thôi! Em Vân thì đã có "hỏi xin" đàng hoàng rồi. Nhưng bây giờ em Vân không ú đâu, hơi bị xinh đấy !!!

Đích là cháu H. Giang rồi. Hình như tớ cũng biết bạn Thảo thì phải. Có phải bạn người nhỏ nhưng có tốc độ nói 250 từ/ phút không?

To anh Tuấn: sao anh chị em A3 chưa ai biết đối tượng của anh ở lớp Văn thế nhỉ?

Vân Hương ới ời, có bán thành viên lớp Văn là em đây có được không ạ, mà có khi cũng chả ai nhớ tên mình nữa ý chứ nhỉ. Ngồi ở cái ghế lớp Văn có 1 học kì ít ỏi,hic.
Baby nhà VH xinh nhờ, giống bố hay giống mẹ thế. Được mấy tháng rồi nhỉ. Em vẫn còn lông bông, chán nhỉ, hìhì.

Bạn Hương không nhớ ra em Thư nhà mình là đúng rồi. Học được có mấy tháng, mặt mày lúc nào cũng lấm lét, nói chuyện thì cúi gằm mặt, sau ăn cắp bút của bạn ngồi cùng bàn nên bị lớp tẩy chay, phải bán sới sang lớp mình học. Sáng nay mình ngồi uống cà phê thật thanh thản, chợt nhớ ra hồi lớp 10 mất một cái bút Trường Sơn màu đen, bạn nào hồi trước học lớp Văn có một kỳ xin cho một cái hẹn để lấy lại nhé.

He he...bạn Lâm à, Thế hoá ra là cái Giang à? Từ hồi nó về tớ chưa gặp nó... hình như nó vẫn thế thì phải! Hi hi .. còn Thảo bí, nhiều người mơ ước không nói nhanh được như Thảo đâu.. :D Nó là em tớ đấy!!!

hi hi Thư đi Pháp hồi nào mà bây giờ chị mới biết! Chị chỉ hay gặp Ánh, chứ cũng ít khi gặp Thư nhỉ? Hay quá, mọi người vào đây nói chuyện vui quá chứ nếu không chị ngồi buồn hic hic... Hôm qua cái Chi nó sang nhà chị, chị vừa lôi nó vào đây xong!!! Baby nhà chị được 5 tháng rồi, ai cũng bảo nó giống bố ... he he Thằng cu nhà chị làm đàn anh của bọn cháu lớp Văn rồi, tha hồ kén vợ :D :D :D Bây giờ có thêm bé con của Tú nữa, em có nhớ Cẩm Tú không? Nó được 4 tháng rồi !!

He he.. mà sao em để bạn bè nói xấu thế ! Tấn công lại đeeeeeeeeeee.. he he he

Thế bạn Chi chuối dạo này thế nào rồi, còn làm ở E&Y nữa không hả bạn Vân Hương? Thế em Cẩm Tú sinh hoàng tử hay là nữ quái thế.

Đối tượng của tớ thì để khi nào về sẽ đem ra mắt các bạn nói chung chỉ là thường dân lớp Văn nên ít người biết đến lắm.

Bạn Chi vẫn làm ở đó ! Còn bạn Tú thì sinh bé gái. Mà này, lớp tớ ai cũng như ai cả, làm gì có ai làm thường dân, ai làm quan chức gì đâu, he he.. Không sợ nàng tự ái khi nói thế à? Mà ai nhỉ? Giấu kỹ thế ?

:D :D

Bạn đấy trong ảnh lớp Văn của Vân Hương có đấy, để ý một tí sẽ thấy. :D

hi hi ... em Thanh Nga ý gì, thế mà cứ úp úp mở mở mãi thôi !!! Làm rể lớp Văn là cẩn thận đấy không có chúng nó.... tấn công kinh lắm đấy !! Khi nào về nước thì ra mắt sớm sớm nhé !!

A`... thế ở bên Canada có còn ai nhiễm SARS không vậy? hi hi

Back
Bên trên