Lớp Văn ơi, đi đâu hết rồi?

Anh Tuấn khiêm tốn quá! Em nghe bà con nói cô nương của anh là một trong những thành trì vững chắc nhất của khóa ta. Tiếc là chưa diện kiến dung nhan. Hehe hóa ra toàn bà con họ hàng cả. Ơ thế chương trình Tây du của anh Tuấn khi nào kết thúc vậy?

Ô anh Tuấn có rồi à. Bố khỉ, nhìn đi nhìn lại có mỗi mình chưa có. Đời của nợ.

ối giời ơi, em làm gì nên tội mà để bạn Phương đẹp giai nói xấu thế cơ chứ. Cứ hay nói xấu các cô nương xinh đẹp thảm nào ế vợ là phải, học tập Tuấn kia kìa nhá.
VH ới ời, em còn mấy cái ảnh lớp Văn hồi lớp 10 đi Cúc Phương đấy, có xem ko em scan cho . Vh lôi cả con Lê vào đấy đi cho vui.

To mồm vừa thôi, ngu! Thằng cu kia nó mà trả về địa phương thì không ai nhận đâu vợ ạ! Liệu ông bà bô có lo được 500 cây vàng không đấy?

nhà chả có nhiểu tiền đâu, ế thì cũng đành chịu vậy thôi, hê hê

OK, Thư scan rồi gửi lên đi, chị cũng không nhớ ảnh lớp mình chị để đâu nữa !! Nhớ lại cái hồi đi Cúc Phương thích nhỉ? Sáng sớm dậy ngồi kể chuyện ma giữa rừng... he he he...

A` mà Thư ơi, lấy chồng không cần nhiều tiền đâu, chỉ cần nhà còn cái gì không dùng đến thì đem theo làm của hồi môn là được rồi he he...

Cái Hà dạo này có người iu rồi hay sao mà ... duyên dáng lắm !!! Trông xinh ra phết...

Các chiến hữu A3 về sân nhà chiến đấu, trả lại sân nhà cho các bạn lớp Văn.

Vân Hương đã biết đối tượng của tớ rồi sao hôm trước hỏi khó thế:D

Trong lúc các bác lớp Văn chưa thấy đâu thì vào đây cho bạn VH vui thôi.

To Anh Phương: Theo anh thì cái gì trong nhà các em Ánh + Thư là vô dụng và đáng bị quăng ra đường trước tiên?

To Tuấn : thì mãi tớ mới biết đấy chứ ! Tại Tuấn cứ úp úp mở mở mãi, tò mò quá tớ phải đi hỏi người khác..he he..

To Lâm: Thanks bạn Lâm đã biết chia sẻ với người đang cô đơn trên mạng.. he he.. Cơ bản là nếu trả lại sân nhà cho lớp Văn thì chỉ có mỗi mình tớ ngồi tủi thân thôi ! :D :D :D

To Ánh, Thư: 2 đứa đâu rồi, bao nhiêu người đang nói xấu 2 đứa kìa...

To bạn Lâm: nói thêm: mà tớ lại không dám đi chơi chỗ khác sợ bị lạc ;)

Có nhầm lẫn nào không nhỉ? Ai nói xấu 2 chí cốt Ánh, Thư của tớ đấy ạ?
To các anh em A3: về sân nhà bàn việc lớp nhé.

Hôm nào tiện sẽ post ảnh lên cho các bạn xem. Thì tại chưa ra mắt lớp Văn nên vẫn còn hồi hộp lắm bạn Vân Hương ạ.

to anh Lâm: anh hỏi thế thì khó quá, nhưng theo em cái đầu tiên chắc chắn là NÃO.

To Tuấn: Một kinh nghiệm cho thấy, có người yêu xinh thì không nên post ảnh lên chỗ Public làm gì.. Nguy hiểm lắm !!! hì hì..

Bạn Vân Hương thật là chí lý. Tí nữa thì phạm một sai lầm nghiêm trọng

Hehe anh Tuấn tỉnh táo thật. Bây giờ toàn thằng hau háu. Chỉ có em là lương thiện số 1 đấy.

To anh Tuấn: Tình hình sang du học Canada phức tạp ko anh? Con em em định sang đấy học. ANh biết trường Malaspina ko? Hay anh cho em địa chỉ email đi, nhờ vả chút, hehe.

Chết thật, chết thật, thảo nào mà mình ngồi ở lớp A3 gõ mỏi cả tay mà không có ai trả lời, thì ra chúng nó di tản sang hết lớp Văn ngồi chat chít, chết thật, chết thật....

To VH: Xin lỗi, hôm nọ đang nhắn tin với bạn cho vui thì mất điện, đứt đừn đựt luôn, không trả lời bạn được, sorry nhé. Này, thấy bọn A3 chúng tớ nói chuyện vui không??? Nếu thấy vui thì vào đấy chơi đi, bọn này luôn sẵn sàng nhận thành viên mới mà, chỉ cần 1 chầu bia thôi. Chỉ có ở A3 là chúng tớ cảm thấy mình trẻ lại, vì ai dù có thay đổi như thế nào đi chăng nữa, nhưng khi về lớp cũ đều phải là dùng chính tính cách của mình hồi còn học PT để chơi với nhau, ko phân biệt, dù anh Lâm hiện nay lái xe ôm ở chợ Âm Phủ, anh Phương đang đi đào giếng khoan, khoan bê tông (nhưng bốc phét là học dầu khí), anh Tuấn thì đi rửa bát ở Canada, tớ thì đang là tổng giám đốc công ty ABC, v.v.. Vào chơi với tụi này nhé. Năn nỉ đấy.
To Lâm Dao Phay: Thằng kia, đi về nhà, mày biết tao gửi cho mày bao nhiêu cái tin nhắn không?? %#@$%#% mày...
To Thư Lim Dim: Con kia, tao không ngờ mày lại có cái tính ăn cắp vặt thế đấy, đi về, nằm úp xuống, cởi quần ra, để tao cho mấy roi ....... Ơ, em điên hay sao ý nhỉ, thôi, không cần cởi quần ra, cứ để nguyên đấy, anh Lâm đạp cho nó mấy phát để nó nôn cái bút máy ra cho anh Phương, khổ thế, thảo nào mà anh cứ buồn buồn, ko sao đâu anh Lâm ạ, vợ anh nó có hư đốn thế nào đi chăng nữa thì anh cũng đã cầm 500 cây của ông bà già nó rồi, chết chưa, ai bảo ham tiền, em đã bảo rồi.....
To anh Tuấn Rổ Đỗ (tức mặt rỗ): Anh có người yêu rồi à, cung hỉ, cung hỉ.... chúc may mắn, đừng như anh Lâm và em mà khổ ở nhà, nhục với đời.
To Ánh Tôm Nõn: Con vợ ngu dốt kia, cút, không ông lại cho mấy cái đạp lăn xuống ruộng bây giờ, học đâu ra cái trò ngồi lê đôi mách đấy đấy?? (Ê này, hình như con vợ em nó không vào đây thì phải.) hehe :)
To Phương Phóng Lợn: Anh cứ yên tâm, thể nào em cũng đòi cho anh cái bút Trường Sơn của anh. (Với điều kiện anh ko được đòi lại cái quần đùi mà em ăn cắp của anh đâu đấy.)

Tái bút (PS): HEHEHEHEHHHEHEEHEHEHEHEHEHEHHEEHEH
IF MY FRIENDS JUMP OFF A BRIDGE, I'LL NOT JUMP WITH THEM, I'LL BE AT THE BOTTOM TO CATCH THEM.
WHEN I WRITE DOWN MY FRIEND'S NAME, I'LL NOT PUT IT IN A HEART, I'LL PUT IT IN A CIRCLE, 'CAUSE CIRCLE IS A LINE WITHOUT END.
I LOVE A3....

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên