Lớp nhảy cô Lan

em có thể tham gia CLB dancing này ko ạ.nhưng em chưa biết tí gì về nhảy cả,cũng chưa nhảy bao giờ.em có pots 1 bài ở trên nhưng ko thấy ai trả lời .

Đựoc mà em ^^ Tốt là đằng khác, đông học mới có tinh thần.
Em cứ yên tâm là em dốt còn chị dốt hơn :D

Em Nga vào phổ biến và quảng cáo đi nhỉ? ^^

Đỗ Như Ngọc đã viết:
em có thể tham gia CLB dancing này ko ạ.nhưng em chưa biết tí gì về nhảy cả,cũng chưa nhảy bao giờ.em có pots 1 bài ở trên nhưng ko thấy ai trả lời .

HDC nhiệt liệt chào mừng mọi thành viên HAO cũng như bạn bè của họ đến để tham gia, càng đông càng vui mà.
Hôm nay họp mặt buổi đầu của HDC, số thành viên còn chưa nhiều nhưng với sự nhiệt tình của thầy Khoa + các học sinh của thầy :)>- , hi vọng HDC sẽ có thêm thật nhiều thành viên. Em Ngọc nên đến tham gia tập luôn vì ra nhập HDC càng sớm em sẽ càng được thầy Khoa ưu ái chỉ dạy tận tình. ;) :)

To chị ĐMC: Hình như hom nay em gặp chị thì phải, em đi với cái Vân Anh ấy, chị hỏi em cao m mấy mà:D
Chị còn cần người không ạ? :D

Các chị định làm gì, cho em tham gia với :D

cậu Huy hay nhỉ :eek: vừa rủ được Khánh râu thì cậu bỏ :( chán cậu ghê cơ!

nhiệt liệt ủng hộ các bạn tham gia, lớp bây giờ cũng hơi vắng :)

Nguyễn Thị Thu Hà đã viết:
To chị ĐMC: Hình như hom nay em gặp chị thì phải, em đi với cái Vân Anh ấy, chị hỏi em cao m mấy mà:D
Chị còn cần người không ạ? :D

Các chị định làm gì, cho em tham gia với :D
Chị áh, chị làm gì áh :D model casting em ạ, nhưng chị chỉ lo phần học sinh trong trường thôi :D Cũng là để cho dự án 20 nắm :)

Thông báo cả nhà là lớp học thêm lúc 9h30 chủ nhật đã nghỉ :D đi được rồi :D Thật tình cờ và thật bất ngờ ;;) :D :p

mọi người viết dài quá...đọc mãi chưa xong... :shy: nhưng bi giờ đăng kí tham gia có được ko vậy ạ? :)

Chỉnh sửa lần cuối:
đang kí tại đây :)

họ và tên...
ngày tháng năm sinh...
lớp....
kạ nhảy (nếu có)....

em Nga lo khâu sổ sách thành viên sẽ ghi tên các bạn đăng ký vào danh sách và các bạn có thể bắt đầu học ngay lập tức vào chủ nhật tuần này; địa điểm: nhà ăn cấp 2 của trường ams nhà mình; thời gian: 9h30-11h30

Đặng Minh Châu đã viết:
Chị áh, chị làm gì áh :D model casting em ạ, nhưng chị chỉ lo phần học sinh trong trường thôi :D Cũng là để cho dự án 20 nắm :)
Thế hả chị? Vậy còn cần người không hả chị ? :)
( dạo này em chẳng có việc gì làm, suốt ngày chỉ có học, học và học :( )

Nếu mọi người đồng ý, chúng ta sẽ mở rộng CLB này sang cả trường khác :D

Anh PHẠM QUANG NGỌC: Em muốn đưa vài thông tin từ topic này ra ngoài site 20 năm nhưng đọc thấy lung tung quá, anh chỉ cho em vài thông tin anh muốn đăng ngoài site đó (nhằm quảng bá, giới thiệu, kêu gọi mọi người... :D) được không ?

PS: Hóa ra không dc trả lời vì viêt sai tên, đầu óc lúc nào cũng Phạm Quang Minh :((

Chỉnh sửa lần cuối:
em Hà: hình như anh Khoa thích dạy Hao thì phải ^^

But dẫu sao mình cũng rủ thằng bạn bên Tổng hợp mất toi rồi, đồng môn với thầy, :)) ( để nó dụ thêm bạn nó :)) )

Lớp giờ bắt đầu đông nhỉ ^^ Vui ghê.

o*...mình muốn hỏi một chút là hiện tại thì sáng chủ nhật là học nhảy đúng ko ạ? vậy đã học đc đến đâu rùi và hình thức sinh hoạt là như thía nào...mình ko có partner, nếu đi chắc là ko phải nhảy một mình chứ? :)

các anh các chị các bạn các em cứ thế mà đến ạ. chưa có đôi sẽ ghép đôi sau.

à tin vui cho các chị em gái: tớ mới dụ dỗ được anh LongPV Lý 00 03 :)) đã từng là một trong các nhân vật tiêu điểm năm ngoái, đẹp trai ngời ngời, cao ráo, vui tính, là một bạn nhảy lý tưởng cho tất cả các chị em :>

tin vui cho bạn Nga: Khánh râu đã đồng ý lời cầu hôn ... à quên, lời mời đi nhảy của bạn Nga :D thế là Chủ nhật này bạn Nga đã có gia tinh đi theo hầu hạ :D

thay mặt em Huy thông báo là chị đã xin phép bố em Huy cho em Huy đi học nhảy rồi ;) :D :-> :D Chị với Huy la` partners :D hiehie

Cho em ghi danh với:các thông tin cân thiết đã có ngay trong trang web này rui.a,hay em ghi luôn ra đây cho các anh chị đỡ mất công:
Họ tên : Đỗ Như Ngọc
Ngày sinh : ngày 27 tháng 5 năm 2005
Lớp : 10 chuyên Địa
Kạ nhảy thì..huhu,em hổng có kạ nhảy
nhưng mà em chưa xin phép papa mama,hổng biết có đc đi ko.nhưng mà chị Nga cứ ghi em vào danh sách nhé.

cứ đi em ạ :) tuần này chúng mình sẽ lên danh sách lớp :)

Khánh râu béo quay như em ỉn í :D anh Long thì tong teo không khác gì cái que :))

Back
Bên trên