Lớp nào có nhu cầu đi tham quan?

Đàm Quang Trung
(nhócty2806)

Thành viên (sai email)
Còn hơn 1 tháng nữa mới là kì đi tham quan của trường ta,theo tôi năm nay là năm cuối cấp,để thể hiện tinh thần đoàn kết khối 12 có lẽ chúng ta nên tổ chức cho các lớp đi tham quan cùng nhau cho vui.Có lẽ là hơi khó,nhưng đi đông đông 1 chút cho vui!!!
Ai có ý kiến ý cò gì thì nhào zdo!!! :D

Khó thì mới cần có ý kiến của các bạn,kêu gọi sự đoàn kết!!!

Nhưng ý thích của mỗi lớp là khác nhau,vì vậy khó tổ chức lắm.Lớp thì muốn đi nơi này ,lớp # lại muốn đi chỗ kia....nói chung là rât nhiều vấn đề..nhưng mà nếu đi được thì sẽ vui đấy..:D

Kể cả khối có dịp đi với nhau một buổi thì cũng vui thật, nhưng vấn đề là ai đứng ra tổ chức vì nói chung là chuẩn bị cũng khá mệt...

Hoi cap 2 truong to nam nao cung cho di ca khoi, co khi con ca 4 khoi nua ma co sao dau. Chi toi la di 1 ngay thi de to chuc hon.

Quỳnh Trang ơi đi cả khối đấy là do trường tổ chức, bảo đi đâu thì đi nấy nên dễ giải quyết. Còn đây học sinh tổ chức với nhau thì khó hơn.
Nếu muốn đi cả khối thì chắc phải nhờ trường kêu gọi hộ.

Có lẽ thế,nhưng khổ nỗi mỗi lớp 1 kiểu,bây giờ bảo trường kêu gọi cuối cùng lại chẳng lớp nào thèm đi thì chán chết!!!Bây giờ chỉ biết tự kêu gọi từng lớp thôi!!!

Hình như lớp tôi với lớp ông đi với nhau hả Trung? Đi đâu thế nhỉ?

To NP:tui có biết đâu,tui tưởng lớp tui đi cùng lớp hóa chứ,nhưng đi cùng với lớp u hay hơn,dù sao cũng cùng là khối Pháp.
Này hay rủ thể A3 đi cùng cho vui,nghe nói các bạn A3 xinh lắm

Đi LS cũng vui đấy chứ??? Mỗi tội say xe...
Lớp Pháp cô Bảo cho đi Ba vì, Lạng Sơn hoặc là cái gì ấy nhỉ??? hình như là ... chùa Hương :(... Lại còn bị cô dụ khị hay là đừng đi bây h, 28,29 Tết ta đi cho vui vẻ...:confused:

Hehe rút cục bây giờ chẳng biết là lớp nào đi đâu cả. Tui thì trung lập.Đi đâu + đi với lớp nào cũng được.Miễn là có chỗ để đi chơi và đừng nhiều người say xe quá :p
Mà năm nay lớp P2 ko được đi?

Đâu, thầy chỉ khuyên là ko nên đi dịp này, để đến cuối năm đi Sapa thôi, chứ thầy có cấm đâu! P2 vẫn được đi bình thường mà ( trừ tớ )

Thế mà cô Bảo giám kêu là "hàng xóm" ko đi... làm bọn tui cũng lo lo là... cùng chung số phận :(

Hôm nay bọn trong lớp mình thống nhất đi hồ Ba Bể... Có lớp nào cũng đi chỗ đó ko???

Đi HBB xa lắm.Đến nơi say xe liểng xiểng còn gì là lãng mạn nữa.Còn thấy bảo đi Đảo Cò.... :D Tui thì chưa biết cái đảo đó nó ở đâu nên cũng muốn đi thử cho biết. Nghe nói tối đến cò bay về đầy, mình có thể tự do bắt và nướng ăn. Ặc ặc... Man rợ :(( :D

Back
Bên trên