Lớp nào có nhu cầu đi tham quan?

Lớp tớ sẽ đi 1 trong 3 nơi: Hồ Ba Bể, Yên Tử, và Lạng Sơn.
Lớp Văn + lớp tớ có ý định đi Yên Tử.
Tớ lại thích đi cùng lớp Pháp.
Biết thế.

Ui trùi ui,tớ cũng thích đi với lớp Toán!TQ nhỉ? :p Cô CN lớp tớ cũng bảo rằng đi với các bạn lớp Toán đứng đắn lém (hehe,điều này thì chỉ có "chúng ta" hỉu với nhau nhỉ?) Cuối cùng lớp Pháp đã ra 1 quyết định xanh rờn sau 30' bàn luận :Đi Đảo Cò.Ở đây nghe nói là phong cảnh rất tuyệt.Hoàng hôn được ngắm cò về,tối được đốt lửa trại......Rất nhìu trò thú vị!Hehe,có ai có hứng thú đi cùng lớp P ko? Híc,tại cô chủ nhiệm đã ra nghị quyết:"Nếu đi 1 mình thì ko đi nữa.Cả lớp ở nhà!" Huhu,sao # hẳn thày Khải của lớp Toán thía? :((
Mà sao năm nay lớp Toán ko sang rủ lớp P nữa à?:(( Tủi thân quá!

Hic, thế sao không rủ lớp Pháp đi cùng đi hả Quân :p
Làm thế nào thì làm huhu :(( tớ không muốn lớp tớ phải đến cắm trại cùng các bác phụ huynh nửa ngày ở vườn Bách Thảo đâu :((

Loan ơi, cô chủ nhiệm lớp mày - cô Đoàn Bảo cũng dạy Văn hả, thế thì đồng nghiệp với thầy Hùng lớp tao rồi.
Có gì cứu lớp tao đi :(
Uh, lớp Văn lớp Toán lớp Pháp mà đi cùng nhau thì vui nhảy? Các bạn lớp Toán đúng là đứng đắn thật :D Điều này thì lớp Văn đã có kinh nghiệm rùi

Loan kia, ngươi ko nhớ năm ngoái 1 đống lố nhố các bạn lớp T sang lớp mình mời mọc à??? đứng đầu là MT ý... rùi bị thầy Minh đuổi cho chạy từ đầu hành lang đến cuối hành lang... (thế thì năm nay làm sao giám sang nữa :()

hic, sao mọi người sung sướng bàn bạc thế nhỉ? Tớ chẳng được đi đâu cả, phải đợi đến tận cuối năm! Thôi, có khi đành đi thăm quan sông Tô Lịch cạnh nhà vậy!

Hic, cãi nhau chán chê cuối cùng lớp mình đi... Đồi Cò...

hớ hớ hớ,ĐQT lại tái xuất giang hồ sau khi có tiền trả nợ FPT,hehehe ko hạnh phúc gì bằng!!!
Thông cảm nói lạc chủ đề,bây giờ quay lại chủ đề chính:Đi đỉnh,đồi hay đảo cò,vịt gì đấy thì ko sao,nhưng cái chính là tui nghĩ lớp mình sẽ có 1 số người ko đi vì bất bình ý kiến=>mất đoàn kết vãi.....
CHo hỏi,cuối cùng thì lớp nào có hứng thú đi cùng lớp F1 toàn :yểu điệu thục nữ,quân tủ hảo "cẩu" đây,có lẽ các bạn nên đi cùng lớp F1 (vì có thể tớ cũng sẽ đi nữa đấy)!!!

Cuối cùng lớp mình lại đi Đảo Cò,thế có ai biêt ở đó có gì vui ko?Mà nghe nói lớp Văn và lớp Anh đi cùng phải ko?

Đảo Cò là ở đâu thế? Thế bao giờ lớp ấy đi hả Trung? Đi đi xong rồi về tường thuật cho những đứa ko được đi đâu, phải ở nhà như tớ đây này!

Chẳng biết đc,nhung nghe đâu lớp tớ ko hứng khởi với cái vụ Đảo Cò này lắm.
Mà sao các lớp đi tham quan về mà sao ko vô đây phát biểu ý kiến nhỉ?

Back
Bên trên