Lớp khác có kế họach đi chơi đâu đấy, tham khảo chút

Bùi Linh Ngân
(Salazar)

Thành viên danh dự
Ê, thấy các lớp bàn tán đi nhiều lắm, mà toàn đi 3,4 ngày. Đi đâu vậy, bọn lớp tớ cũng muốn đi nhưng chưa tham khảo được là đi đâu đây.

Bạn Link Ngân ạ,lớp tớ chưa biết sẽ đi đâu cả.Cũng tại chủ nhiệm cứ nhắc đến chuyện đi chơi là cười như Liên Xô được mùa chẳng chịu bàn bạc gì cả.

Tin buồn, mẹ tớ bảo là co CN nhất quyết khôgn cho đi!

Ko cho đi thì chúng mình tự tổ chức đi! Không đi 2 ngày 1 đêm thì đi 2 ngày 0 đêm! Lượn khắp thành phố Hà Nội chả nhẽ ko kiếm được chỗ cho bọn mình nương thân chắc! Lớp mình mà, chỉ cần đi cùng nhau là vui hien tết rồi! Nói thật, tui muốn cả lớp cùng đi công viên! Đứa này nắm áo đứa kia dắt nhau đi như đoàn tàu giống hôm đi Bách Thảo nhìn hay phết!

mia , tao đề nghị không đi đâu hết cho đến ngày tao về uhhhhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhhhuhhuhuhhuhhuhuhuhuhhuhuhuhuhuhhuhuhhhhhhhhhhhhhhhhhhuhuuhhuuhuhuhuhhu(quả này là khóc thật đấy................tủi thân quá) :((

Này cảnh báo lớp mình nhé lớp mình mà đi với lớp lão L thì tớ thà ra Hồ Tây đi bụi 2 ngày còn hơn đấy!
Lớp mình đi đảo Tuần Châu cho vui..Mà phải chờ chó béo con Ổi với con Thục về nữa chứ hả??

Đi Sapa với ĐOàn trường vậy, nghe cũng có vẻ hấp dẫn ...
Lớp tớ đi với lớp Lý đi Suối Hai- Ba VÌ 2 ngày .
He, lớp A3 ko cần đi tham quan cũng vui rùi muh;)

Lớp tui thì thứ 3 .4 tuần sau sẽ đi Tuần Châu ---------->Chắc ở đây đẹp lắm!!!!!1

Ôi, nghe các lớp khác nói kế hoạch đi chơi mà mình nẫu cả ruột cả gan!

tao tầm hồn ăn uống sao cả lớp không làm tour ẩm thực hà nội nhỉ , mất 1 ngày để đi ăn của ngon vật lạ vỉa hè Hànội ehhhee , xong mai đến chơi cùng tào tháo ehhe đấy là trường hợp xấu............

Ghét mụ CN thế ko biết. Như dở hơi ý, bực lắm rồi đấy.

Không kịp rồi, tớ đọc được hết rồi.Mai tớ sẽ xì với cô chủ nhiệm lớp bọn ấy.

Bạn Tú xì làm gì ? Tớ đang chat với cô đây này.

Hic, chúng mày ơi, tao nhớ chúng mày quá! Cả ngày ngồi ở nhà cuồng cẳng không thể nào chịu được. Tao thèm đi chơi! Cô Nga nhất định không cho lớp mình đi chơi à??? Chán! Cố năn nỉ đi chúng mày, không được gặp chúng mày tao chán lắm, hic, mà đi chơi thì tao mới có cớ ra khỏi nhà chứ!

A3 ơi,ko được đi tham quan thật hả?Chán wa'...hic..
Hay là đợi đông đủ hết anh chị em rồi bàn nhau tiến thẳng tới tổng hành dinh của CN mà năn nỉ..
Em nghĩ ra mỗi cách đấy thôi vì ở lớp ko phải papa mama nhà ai cũng dễ xin đi chơi nếu ko có giấy của CN đâu.Nhưng kiểu gì cũng phải đi chơi nhé!Ở nhà..hic..héo hon vì ức...
Vỗ tay hoan hô an ủi tinh thần em cái nhỉ??!:p

Bọn mày ơi đi đâu thì đi nhanh nhanh lên,tao sắp chết già ở nhà rồi đây này.Nhưng mà thứ 4 tuần sau hãy đi nhé,nhà tao đi đến hết thứ 3 cơ.Hic,đi với các cụ chán lắm :(Bọn lớp H2 hôm nay đi Tam Đảo ,sướng thế ko biết.Lớp mình ơi,đi chơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Bọn T2 thứ 7, CN đi Tam Đảo. Thằng em rủ mình đi nhưng từ chối! Một tuần chán đời!

Back
Bên trên