Lớp khác có kế họach đi chơi đâu đấy, tham khảo chút

Lớp mình đi Tuần Châu đi, thấy các lớp khác khen dữ dội lắm :D

Uh,lớp mình đi đâu cũng chiều,miễn là được đi tham quan..

Đi đâu thì đi nhanh nhanh lên nhớ các bác, tháng 6 là em chịu, chả được đi đâu nữa rồi. Mà chỉ còn vài ngày nữa là sang tháng 6 rồi, hic, không biết có kịp không? Khổ quá đi mất!

bắt đền chủ nhiệm !:cry: :cry: :( :( :twisted: :twisted: :madflame: :madflame: b-( b-(

bắt đền đứa nào làm lớp mình không được cô chủ nhiệm cho đi ................

Đi Tuần Châu không lí tưởng nếu đi tập thể đâu, đi gia đình thì hợp hơn.Tui đi Tuần Châu rồi nhưng thấy ngoài mấy con ca heo thì chẳng còn gì vui lắm.
To Minh Tú: Sao bạn Tú ác thế, không bao che cho bọn tớ lại còn đi mách!

Anh em ơi,đừng bàn đi đâu nữa mà bàn xem dụ CN như thế nào đi..hic...Chán....humm

Lớp mình muốn đi mà bàn suông đâu có được.Nếu mọi người muốn đi thì tập hợp 1 cơ số người rồi kéo đến nhà CN xin thì thể nào cũng được.

Chắc chắn là được:chỉ cần lớp trưởng,lớp phó và vài bạn cán bộ lớp,và khoảng chục bạn khác nữa kéo đến mà không xin được thì chém đầu tớ đi.Thể nào cũng thành bởi CN không thể từ chối khi mình đã mất công đến được.

Mấy bác đã máu đi thế thì cứ thử cách của Tùng đi. Nếu không thành thì thôi. Phải thử đã chứ.
Vả lại thấy cái đầu ông Tùng lăn lông lốc cũng hay phết.(Đùa bác Tùng đừng giận)

Phạm Khánh Vân đã viết:
Việt Hà, mày đang ở đâu đấy?
Tao đang ở nhà.Tình hinh là thứ 2 tới tao sẽ di cư đến nhà bác tao ở cho đến khi papa tao gọi đi 'tham quan Việt Nam'..khi về thì tiếp tục quay lại nhà bác tao..
Vui nhỉ??..hic....

Em đề nghị làm theo cách của Cường nhà ta!

Back
Bên trên