Lớp 10 Địa... lớp cho ra lớp!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Hải Duy
(Takeharyu)

Treo vì vi phạm quy định diễn đàn
ehehehe.... Tao thấy lớp địa ít đứa quá nên tao đành phải làm cái này... bởi vì tao rất quý... một số chúng mày( Hưng, Lâm!!) và.... Đm bằng hữu :D

có bạn THủy lớp địa online còn gì!!!!!!!!!!thôi cwus lập ra đê cho vui cửa vui nhà

hehhhe!! Thằng chó Duy này được!!
Xin nhắc lại!! GỌi tao là TOP hộ cái!! MẸ, nghe Thủy cứ ngứa ngứa!
:D :D

mấy em lớp địa cho chị hỏi bạn Ngô đào duy lớp em học hành thế nào ;;)

Le Hoang Giang đã viết:
Nguyễn Hải Duy đã viết:
ơ.... em rơi cái gì ah? Thế nhặt lên hộ em với... đcm...đừng ăn luôn thế chứ!

Thằng nào ăn của mày? Nói cho tao?
Ghê quá... muốn vứt đi ko đc.. chú còn xồ vào ăn tranh :))

có nhiều, nhưng chúng nó ko thik vào thôi!

Con Nga lớp này mình đã đăng kí cho nó từ đầu năm rồi cơ mà ? Chắc thích chat trực tiếp với các anh khác rùi.

Chào các bạn,mình sẽ cố gắng vận dộng mọi người để topic lớp Địa hội tụ toàn tinh hoa :)) Chúng ta cùng cố gắng nha.Mà hôm nay thi Văn chán ghê, bé Hiếu có làm gì phạm lỗi ko dấy ;;) ;)
Chúc cả nhà thi tốt :x :x :x

Tớ là tớ chứ tớ là ai >:) Hỏi vớ vẩn ...

Đùa thế chứ tớ là thằng ngồi ôm trống cho các cậu hôm Halloween đấy ...

Nhớ ra chưa ...

Cười fớ lớ... Thi thú ghê ta ơi :D

Topic này vẫn quá lẹt dẹt thế nhỉ ? Nếu có cuộc bầu chọn topic chán nhất thì lớp ĐỊa thắng rồi đấy .
@ Nga : Thứ 7 tao lại qua tìm mày. Chỉ sợ gặp nhau chán, bé Nga mới đọc đc.

xin chào các bạn, 1 nhân mới là Việt Nga đã xuất hiện,nghe chuối quá.Mà sao lớp mình ở lớp vui là thế mà sao ko ai chịu lên ủng hộ lớp mình thế để lớp mình bị đẩy lùi vậy sao, tệ quá, nhưng giờ đã có 1 nhân tài như ta rồi( hơi vô duyên thông cảm nha). Anh em co lên rồi mình sẽ chiến thắng. :)) :x

:)>- SAU NHIỀU THÁNG BỊ MẤT PASS,GIỜ ĐÂY,ANH ĐÃ QUAY LẠI!!!SIÊU KNORR ĐÂY!!!!!!!!!!!!1 b-)

lớp này sao post bài ít thế
từ đầu năm mà chỉ có 28 bài thôi à??????????

ĐÂU ĐÂU???AI HỎI DÂN LỚP ĐỊA ĐẤY?
BON LỚP LƯỜI LÊN QUÁ NHƯNG KHÔNG SAO ĐÃ CÓ ÔNG TRÙM Ở ĐÂY RỒI
THẾ NÀO BỌN THẰNG HẢI DUY TÂP ĐÀN ĐẾN ĐÂU RỒI,ĐƠI BAO GIỜ TAO BỎ NGƯỜI YÊU THÌ TAO ĐI TẬP VỚI CHÚNG MÀY :)) [-x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên