Lớp 10 Địa... lớp cho ra lớp!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thường thoai!!Có Duy thiếu gia đây có gì cứ thắc mắc.Lớp Địa có mỗi mấy mống thoai, gặp nhau ở lớp roài làm gì còn chuyện để nói nứa, tình trạng lười lên mạng là thường xuyên(Có khi còn chả bít có cái topic này ý chứ).

thử đếm xem lớp Địa có mấy mống vào đây nào
cả thăng Hải Duy nữa dạo này chả thấy mặt nó đâu

Tớ thấy các bạn L2 quá đáng wa', lớp Địa ko lên, nhg đừng có bon chen vào khi ko có bạn nào như thế, các ấy còn làm trò này tớ trừ điểm cả lượt đấy, mà tớ có xóa bài thì chỉ uổng công các ấy đã câu bài thôi.

Bạn Trang Thư nói chí phải! Chúng mày nghe rõ chưa, trình câu chưa có thì đừng có mà học đòi kẻo bị trừ điểm hết đấy!

Ơ, thằng Quang là thằng nào mà dám bon chen vào đây bật cả lớp L2 thế nhỉ? Láo thật.

Đã nói rùi, tớ ko muốn các cậu phá đám box của lớp Địa, ko làm gì thì thôi, đừng có câu, ko thấy từ 4 trang mà bi h còn có 2 trang à :D

Biết rồi mà. Bọn mày từ giờ đừng có câu ở đây nữa. Sang box lớp mình mà câu, nghe chưa????

trời !!!
Ba bài liền !!! Chắc có vấn đề lắm đấy
Mod Trang mấy hôm nay thật có tinh thần trách nhiêm cao !!!

uh
sau đấy sẽ là bài của tôi và bài của ông:))

nhân danh nước cộng hòa xã hội chủ nghĩa VN tôi thông báo anh Nguyễn Quang Hiếu có thị sẽ bị treo nik trong vòng 3 ngày nhưng may cho anh là chưa bị pháp luật động tới có lẽ là do anh đã lo lót tốt với những người có máu mặt như mod Trang Thư hay mod Trang! Nay tôi lên tiếng yêu cầu các cơ quan có thẩm quyền và trách nhiệm mau chóng xử lí vụ việc này mặc dù anh đã khôn khéo viết bài không có dấu để dễ chối cãi nhưng lưới trời lồng lộng đúng không các mod :D

Chỉnh sửa lần cuối:
tên bị cáo bị viết sai rồi
Nguyễn Quang Hiếu chứ ko phải là Nguyễn Việt Hiếu

anh cám ơn chú Hiếu đã nhắc nhở anh nhưng anh em lớp Địa có bức xúc thì đừng có chửi ở đây nhớ noi gương anh Duy bị treo nik 2 tháng hic để bảo vệ thanh danh cho anh em lớp Địa mà anh Duy đã ra đi chúng ta hãy cùng dùng 1 phút tưởng niệm cho anh Duy :(

Cái gì??? Thằng Duy bị treo nick từ lúc nào thế? Sao tao ko biết? Mà tại sao bị treo???

phát ngôn bừa bãi thì bị treo nick chứ sao nữa

ủa đây là topic của địa hay là lớp l2 vậy!!!!???toàn thấy các bạn l2 lên post thui:D

Uh, thì topic này là để tăng tình đoàn kết giữa các bạn lớp Địa và các bạn L2 mà.

hic hic yêu cầu L2 ko vào đây câu bài nữa yêu cầu có hiệu lực kể từ bài poz này đứa nào L2 mà còn câu bài yêu cầu các mod xóa bài ngay ko thương tiếc:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên