Lịch thi đấu và chia cặp giải DotA-Ams

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
dạo nài mất net nên ko lên mạng dc nhưng dù sao cũng xin chúc mừng các anh 12h1 đã vô địch giải,p/s nếu năm sau có giải cho cả các cựu amser các anh có về tham dự ko à ?

Chỉnh sửa lần cuối:
công nhận viết tường thuật hay thật, ko ngờ trận đấu hấp dẫn thế, pik tướng mất 30' vẫn sai lầm :))
cái link replay hình như bị hỏng, em load đc mỗi cái trận 2 thôi, mong các anh xem lại cho
còn năm sau thì xem có lớp 11 nào bây h chịu nhận tổ chức giải năm sau ko đã
mà phần thưởng cho đội vô đich là j thế để năm sau có tổ chức thì nó còn tương xứng chứ

pick tướng 30 ph là chém gió ở đâu ra thế? lol. H2 pick tướng mất 5 ph là cùng, còn sai lầm trong pick tướng thì ko liên quan tới mình.thực ra ban thì hơi buồn cười chứ pick thì tàm tạm.

hì! tường thuật ấn tượng nhưng có vẻ nghiêng về chê trách H2 quá nhỉ... dù sao vẫn thật là hay ^^

Anh này quý mình cho nên viết hơi chủ quan. Để tối nay sửa lại. Bài bình cuối cùng thì phải hoành tráng nhất mới đc.

Em ko hiểu cái sig của anh Hải Anh cho lắm :-??. Hóa ra trên đời cũng nhiều người khiêm tốn quá mức :|.

Em ko hiểu cái sig của anh Hải Anh cho lắm :-??. Hóa ra trên đời cũng nhiều người khiêm tốn quá mức :|.

ơ cái này để chị giải thích dùm đc. ko :D

thực ra là HA hâm nó để chữ ký ban đầu là tớ là giỏi nhất TG rồi < tự tin học hành cho tấn tới =)) > lớp chị rộ lên phong trào tự tin :> thế là có bạn Anh Quang để chữ ký là giỏi hơn HA , thế là mới có chn 1 bạn khác lớp chị vào acc HA thay chữ ký từ giỏi ---> ngu để bạn AQuang bị hố í mà :)) kỷ niệm đẹp < ;))>+ lười sửa chữ ký ---> giữ lại chữ ký

pik lỗi tức là ko hẳn có nghĩa là team ko hay mà còn là cầm con mìh ko bít chơi hoặc chơi kém.
Muốn tổ chức giải dota năm sau hoành tráng hơn phải có Mạnh Thường Quân mới đc

ban pick à ? H2 pick mất max là 5 phút 1 lượt , các bạn H1 có lần pick ban từ 10h, đến 10h45 mới xong ... lmao , vãi chưởng

Phê.... Trong luật có ai cấm ban pick lâu đâu nhỉ :-j

cái này là kế "hoãn binh" vận dụng từ Binh Pháp Tôn Tử vào trong Dota, vừa để cho quân ta có thời gian bình phục, vừa làm quân địch nôn nóng mà mắc sai lầm... mục đích chính là do thằng Quân bận nhắn tin cho em yêu :))

----------

vẫn còn 1 người nữa :-l ý kiến gì không >"<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên