Lịch sự tới tận phút cuối

Trần Vũ Toàn
(George Stark)

Cơ trưởng Sinclair thay mặt cho phi hành đoàn xin chào mừng quí vị đi trên chuyến bay số 602 từ London tới New York của hàng không vương quốc Anh. Chúng ta đang bay ngang qua Đại Tây Dương trên độ cao khoảng 35.000 bộ.

Nếu quí vị nhìn ra cửa sổ bên phải của máy bay, quí vị sẽ thấy cánh của máy bay đang cháy.

Nếu quí vị nhìn sang bên trái thì sẽ thấy một cánh của máy bay đang rơi xuống.

Nếu quí vị nhìn xuống Đại Tây Dương, quí vị sẽ thấy 3 người đang vẫy tay chào từ biệt. Một là tôi-Nguyễn Hoàng Vũ- cơ trưởng, một người nữa là anh bạn phi công phụ lái của tôi Phùng Tuấn Đức- và người còn lại là cô tiếp viên hàng không Trần BÍch Thủy.

Đây là băng thu âm. Chúc quý vị có một chuyến đi vui vẻ!".

thực là vô cùng vui vẻ .........may là VC chỉ có đúng toàn đi trên chuyến bay này , may mà còn sống sót mà về kể lại !

Phù, chết thật :D hóa ra chú Toàn còn sống về đây kể tội :))

To ông Bit : :D yên tâm là VC mà đi thì không ai chết đâu :D

Chết làm sao được, VC là chủ mưu mấy vụ đánh rơi máy bay đó muh :)) :)) :))

Thằng Toàn nói đúng :D Mọi người đều có dù xịn :D Hỏi ông Bit là biết :D Kinh nghiệm đầy người :))

.. :eek: ... sao mình lại phải vẫy tay ở chỗ DTD mà bọn hành khách thì lại ngồi ngó nghiêng nhìn xuống nhờ ... /:) ... em mà bay lên được em vặn răng cả chuyến .. .:)) .. b-) ...

.. .. vukasim mà làm phi công trưởng thì máy bay đi ra ngoài trái đất lúc nào không biết ... :))

Anh mà có máy bay thì làm quả 11/9 vào nhà em Thủy ngay :D

:D Chẹp :D Em phải thú nhận với anh em trong VC thế này :(( Đừng ai kể ra ngoài nhé :((

Hôm 11/9, hôm đó, mẹ em mua cho em 2 con máy bay đồ chơi lắp ráp trên Lương Văn Can...Sau 1 hồi ngồi lắp ghép thì phát hiện ra 2 con này to vật :D Em liền mang lên sân thượng thử nghiệm B-) Chẹp, quả thực là không khác gì máy bay thật :D Đúng lúc đấy, dưới nhà có quả: Tom & Jerry :mrgreen: Em không thể bỏ qua được :D Chạy xuống xem rồi ngủ quên luôn :( Ai dè, 2 cái máy bay ko chủ, lại lao sang Mỹ mới buồn chứ :(( Khổ thân thằng Bin Laden quá :(( :(( :((

Back
Bên trên