Lập danh sách các lớp

Bùi Thanh Tùng
(tbhnams2002)

Thành viên danh dự
Mọi người ui, mọi người nghĩ ntn về chuyện lập danh sách các lớp cho khóa mình? Tớ nghĩ mỗi lớp ít nhất cũng có 1 nhân lên HAO nên nhờ mỗi người chịu khó cung cấp 1 cái danh sách được kô?

Nếu chỉ lập danh sách suông thui thì nhạt lém. Hay bà con tìm luôn ảnh các thành viên + 1 vài lời of người đó đi? Ủa nhưng thế thì có mất công wa ko?

hehe, rất mất công, tại sao lại phải lập danh sách các lớp, chi bằng lập danh sách các thành viên HAO của khóa 01-04.

Lập danh sách để xem khóa mình có bao nhiêu học sinh ah?

Thì cái HAO này lập ra để quy tụ các thành viên của Ams mà. Nên ban quản lí thông tin mới nhờ mỗi khóa lập danh sách lớp của khóa đó để sưu tập thôi. Vả lại bên quản lí thông tin của tớ cũng cần nữa. Để xét duyệt nó dễ hơn. Hơn nữa giờ đến cả tớ cũng kô biết rõ lớp mình có những ai ấy chứ:D

Làm choè quá ! Tự nhiên đi mất công làm cái vô bổ.
Ngày trước anh hà cũng có ý định làm cái này nhưng chỉ có mỗi khóa anh ý làm còn chả ma nào thèm làm vì rất tốn thời gian.
Tự nhiên đi mất công ngồi type rồi lại đi tìm danh sách..cuối cùng chả để làm gì !!!!!

Trước sau gì cũng có việc khá quan trọng cần đến danh sách thành viên.. nhưng làm ở trên này thì không thành công được đâu đồng chí Tùng ạ... hic hic hic...

Danh sách lớp cần những gì để mình type ra cho, nếu chỉ tên các thành viên và ngày sinh thì mình lo được thôi, còn điện thoại và địa chỉ hơi bị personal... chắc ko được...

Làm trên forum thì tất nhiên là hơi bất tiện. Có thể nhờ anh Hà mở thêm 1 mục mà! giống như phần "Tranh ảnh" ý, có tất cả các khóa...

Nhung do cung la` 1 cai rieng of khoa 01 04 day chu? Fai de lai chut ki niem cho con chau doi sau chu?

Chỉnh sửa lần cuối:
hay la tham khao cua may em 02 05, but fan danh sach of cac em y hoi lon xon thi fai.

danh sách thì cũng được thôi, nhưng mà phải cho mục đích gì chứ, tất cả mọi người thì hơi phí công. Hay là chỉ load lên ảnh của từng lớp thôi cho mang tính tập thể, nhiều lớp chưa có ảnh trên này mà. Nhưng mà phải có người phụ trách hẳn hoi chứ...

Đúng đó. Load ảnh đầy đủ tất cả thành viên của tất cả các lớp lên, viết tên giới thiệu bên dưới ảnh là đựơc rồi.

Nếu mọi người ngại post danh sách lên thì cũng thôi vậy. tui theo số đông thôi. tất nhiên là nếu được vẫn tốt hơn. còn chuyện post ảnh thì cũng có thể làm.
Trả lời thắc mắc về chuyện sẽ để đâu nhé: Cái danh sách hay ảnh gì đó thì có thể cho làm 1 thread trong box mình và cho nó sticky lên. Tuy nhiên nếu bất tiện, có thể yêu cầu admin xem xét mở thêm 1 board dành riêng cho danh sách các lớp thôi. Tất nhiên là phải vận động được mọi người đều giúp đỡ.

Tùng nhiệt tình thế thì có khi cứ tìm cách tiến hành đi... Tớ đang định sẽ nhường lại chức MOD này cho bạn Tùng để dành lại công việc quản lý cho người có trách nhiệm hơn... Nếu OK thì hai đứa cùng PM cho mấy lão Admin luôn...

Tui thấy ý kiến of T rất hay đó... Tui rất mún ủng hộ (but ko bít tui có làm hỏng thêm kko nữa... :D)

Lớp nào cũng lên ấy à? Tao thấy lớp tao ko lên nhiều lắm đâu Tùng à.

Back
Bên trên