Lập danh sách các lớp

hờ hờ, ủng hộ bạn Tùng nhá. Nhưng đọc mãi mà vẫn chưa hiểu cái danh sách để làm giề. Muốn có danh sách thì chỉ cần một thành viên ngồi type ra thôi, không khó. Còn chuyện ảnh ý mà, hehhe, đã có album của từng lớp rùi, cần gì ảnh nữa. Hay ý các bạn muốn nói ảnh thẻ .....ặc ặc..... thôi nhá, cái ảnh cỡ 3*4 đó khủng khiếp lém :p:d.

Với lại upload ảnh mà không có sự đồng ý của khổ chủ thì không ổn.Bạn ấy sẽ không thích đâu,gây nhiều phiền toái lắm.

Duy ơi, tớ xin từ chối cái việc nhận lại board này. Bận lắm:D
To Hải: Cái thằng kia, mày mới mò lên đã thích chiến tao rồi:D. Có gì tí nữa về mày chết!:p.
Thế mọi người có đồng ý làm kô? trước mắt sẽ kô đưa lên mạng vội mà những ai có thể thì đánh vào cái excel rồi gửi file cho tớ. Rồi sẽ compile lại và upload sau. Nếu có thích ảnh thì gửi kèm luôn:D. Hoặc ảnh chung rồi tớ cắt ra lung tung cũng được:D

:d mình ủng hộ bạn Tùng đó. Mà bạn Tùng năng nổ thia' thì nhận lời làm mod của bạn Duy đi thôi.
Tôi nghĩ lập danh sách của khổi hay đấy. Sẽ có tên, ngày sinh, điện thoại (nếu đồng ý) hoặc nếu không thì mail chằng hạn.
Chac la nen lam để năm sau có làm year book hay cái trò giè đó thì tiện hơn .

Làm cũng được thôi, nhưng Tùng, mày xem, có những đứa ko bao h lên forum, hay cũng chẳng biết có forum này (tao nghĩ có ít nhất vài đứa) thì có phải mày tốn công đi hỏi particulars của từng đứa ko?mà còn hỏi ý kiến xem chúng nó có đồng ý cho post tên tuổi nó lên ko nữa.

PS: tao đang góp ý kiến, ko fải là "chiến"!! muốn thì lúc nào tao bắt mày hót chẳng được!!:D

tungbui đã viết:
Hoặc ảnh chung rồi tớ cắt ra lung tung cũng được
Ai cho ấy làm thế đấy hả ấy? B-) .
Trước khi làm fải được sự đồng ý của khổ chủ chớ. Đến cái địa chỉ mail còn không muốn cho linh tinh thì ai muốn cho cả ĐT và sơ yếu lý lịch lên. hờ hờ .............xem ra bất khả thi ............hờ hờ :-B

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ nghĩ là ngoài những khoản giới thiệu chung đó thì nên để nhiều không gian hơn cho các thành viên bộc lộ đặc điểm riêng của mình... Nếu khó khăn thì... sẽ giao về các lớp, thông báo trên toàn thể lãnh thổ và cả overseas... Cuối năm cái này có thể gộp vào Yearbook và chương trình kỷ niệm gì đó... Hay chứ hả?

Nguyễn Lê Trung Hải đã viết:
Làm cũng được thôi, nhưng Tùng, mày xem, có những đứa ko bao h lên forum, hay cũng chẳng biết có forum này (tao nghĩ có ít nhất vài đứa) thì có phải mày tốn công đi hỏi particulars của từng đứa ko?mà còn hỏi ý kiến xem chúng nó có đồng ý cho post tên tuổi nó lên ko nữa.

PS: tao đang góp ý kiến, ko fải là "chiến"!! muốn thì lúc nào tao bắt mày hót chẳng được!!:D

hehe dong y voi thang Hai, ko fai co nhung dua ko bao gio len forum, ma la co nhung LOP ko bao gio len. VD cu the: T1, co moi thang do hoi biet boi nhu thang Hai len day thoi ===> chan! ma hehe, ban be cu cua tao cung co len day bao gio dau? ke ca may thang dang keu chan, he ko co viec gi lam, len mang chat am am, ma co them vao HAO dau.
hon nua, tao cung chang hieu lam cai danh sach lop nay thi duoc cai gi. tu nhien fo ten ca lop len, cha de lam gi. hay de lam tro lo :O?
THL
(ah beng hehe)

PS: hehe thang Hai "chien" gi thang Tung do, cho tao chien voi! 2 "danh" 1 ko chot cung que.... gotta F him hehe ^_^

Sao không mở 1 cái topic rùi kêu gọi mọi người tự giới thiệu về mình?

mở topic cũng được nhưng lượng người lên forum ít wa'.
Tôi nghĩ việc lập danh sách giao về các lớp như bạn Duy nới, chắc là lớp trưởng lớp nào thì cũng có sẵn địa chỉ , SDT, ngày sinh của lớp mình rồi. Danh sách mà = tên thì chắc ai cũng đồng ý, chỉ có địa chỉ với SDT + mail thì ai muốn cho thì có, không thì thui. Chuyện nhỏ

hehe, tui ở SG kô làm gì được. Đành nhờ mấy bác ở VN đi kiếm hộ rồi có gì gửi cho tớ với, thích thì scan danh sách lên cho nhanh, đỡ phải đánh lại. Tớ compile xong gửi lại cho mọi người xem rồi có gì cần cho vào cái yearbook của khóa mình cũng được mà. Được kô?

Back
Bên trên