Lại thêm chuyện mới của Vũ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Quỳnh Anh
(ilovemashimaro)

Mở ngoặc là câu chiện này thằng bạn em kể hay wé nên em post cho mọi người cùng thưởng thức. :D
Vũ có cái ** rất # thường. Nó dài những nửa mét lận. Vũ rất buồn nên quyết định tìm 1 nhà thông thái để chữa trị. Nhà thông thái bẩu Vũ đến gặp 1 con ếch nọ trong 1 khu rừng kia. Con ếch này cũng rất kỳ quái. Nếu bạn cầu hôn nó, và dĩ nhiên là nó ko đồng ý rồi thì cái ** của bạn sẽ ngắn bớt 10 phân ( chỉ áp dụng cho con trai). Vũ rất hăm hở khi ra đi, đi mãi đi mãi cuối cũng thì tìm thấy con ếch kia.
Vũ nhẹ nhàng hỏi : Ếch xinh đẹp ơi, cưới ta nhé?
Ếch kêu : Ộp ộp, KO. Hãy đi đi.
Vũ hí hửng thấy cái ** của mình ngắn bớt đi 10 phân.
Vũ lại hỏi tiếp : Ếch ơi, hãy cưới ta đi mà.
Ếch lại đáp, giọng bực bội hơn : KO, nhà ngươi hãy cút đi.
Lại giảm thêm 10 phân nữa.
Vũ sung sướng hỏi tiếp: Cưới ta đi. Ta hứa nàng sẽ rất hạnh phúc mà.
Quá tức tối, Ếch hét lên: Anh kia, ta đã bảo anh là KO bao nhiêu lần rồi. KO là KO. Anh hiểu chưa???

Em lại nhầm anh với thằng Vũ nào khác rồi. ** của anh mà dài nửa mét thì không bao giờ anh đến gặp con ếch đó đâu.

hehe, thì em cứ nói thế chứ em có bảo là anh Vũ ở box này đâu. Ko có tật thì đừng giật mình.

Ặc ặc,..thế cuối cùng thì cái ** của Vũ còn lại bao nhiêu :biggrin: :biggrin:

Thì hỏi cái thằng Vũ nào ấy chứ, sao lại hỏi em ???

Đề nghị em QA khi post truyện thì phải chỉ rõ anh Vũ nào nhé, nếu không lại oan cho anh Vũ nhà mình :biggrin:

hehe, em làm sao biết đc, hỏi thử anh Vũ nhà mình coi. hay anh ấy ngượng. mà anh Dũng đếm thử coi. mỗi lần ko là 1 lần giảm đi 10 phân đấy.

Rõ ràng là không phải anh rồi vì anh vẫn có chiều dài mà.

hic...con ếch nó nói vừa đúng 5 lần, ứng với 50 cm!! thảm nào Vũ toàn đi vệ sinh 1 mình!!! :D

con QA hơi được!chị mày có nhời khen ngợi!như thế có nghĩa là cái thằng vũ đấy không còn cái gì rồi còn gì!tham thì thâm!ai bảo cầu hôn con ếch đấy cho lắm vào!
công nhận những thằng nào tên là vũ cũng ngu nhỉ!vídụ như trong truyện anh QA viết thì cái thằng vũ đấy cũng ngu ngoại hạng luôn!nói chung là thằng nào tên là vũ cũng ngu!hehe

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Rõ ràng là không phải anh rồi vì anh vẫn có chiều dài mà.

Chắc là sau một thời gian nó lại mọc dài ra mấy cm :)) :))

nói có sách mách có chứng!không xem thì làm sao mà xác định được mọi người nhẩy!trăm nghe không bằng1 thấy mà

Chùi ui mọi người bây giờ lại chuyển qua nói chuyện bậy chay đây à:(. Cho em xin di mà( HIc hic mình gieo gió giờ gặt bão rùi)

ko, anh ạ. Nếu anh với con Quyên ra 1 góc thì nhỡ ra...... mà với lại chỉ mình nó biết thôi à. tốt nhất là nhờ ai chụp ảnh rồi post lên đây :D

Chả lẽ của Vũ mọc dài ra nhanh thế :biggrin: :biggrin:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên