Lại là anh Tuấn

Anh Tran
(Anh Tran)

Đang định post bài này vào cái bài có phàn nàn của chú Cong nào đó nhưng mà chú Linh đã đóng rồi. Nhưng mà làm bài mới vậy. Chú Linh đừng có đóng linh tinh vội. Vườn cười phải có cách chấm dứt cãi nhau riêng của vườn cười chứ.
Hehe mà cái chú Cong này không nói được gì lại bắt đầu nói loăng quăng rồi. Thôi anh kể cho chú chuyện anh Tuấn cho chú sướng (lại là anh Tuấn, hehe xin lỗi ông anh, căn bản làm chủ quán thì phai được nhắc tên thôi :D)

Anh Tuấn có một con chó tên là Sex. Một hôm anh đi đến tiệm thuốc hỏi mua thuốc cho Sex, người bán hàng trả lời "Anh còn trẻ mà cần cái đó hả? Anh chắc phải có Sex lâu rồi nhỉ"
- Ừ tôi có sex từ hồi tôi 9 tuổi
- ồ, anh chắc hẳn khoẻ như voi cái hồi đấy nhỉ

Đến khi anh Tuấn quyết định cưới vợ (em Vân) anh Tuấn nói với bố mẹ đôi bên là anh muốn có Sex trong ngày cưới. Các cụ sợ quá bảo là để đám cưới xong rồi thì có nó cũng được. Anh Tuấn nói "bố mẹ không hiểu rồi. Sex rất quan trọng với con, cả cuộc đời con lúc nào cũng phải có Sex. " Các cụ sợ quá quyết định không tổ chức đám cưới linh đình (bây giờ chúng ta biết lý do tại sao đám cưới anh Tuấn em Vân không được tổ chức to tát nhé). Các cụ cho đám cưới tổ chức tại nhà, và mọi người thì đóng cửa không mời khách...

Trong tuần trăng mật, anh Tuấn và em Vân đi sang Paris mang theo con chó. Khi vào khách sạn, anh Tuấn yêu cầu một phòng cho anh và vợ, và một phòng đặc biệt cho Sex. Anh tiếp viên nói "Tất cả các phòng trong khách sạn đều là phòng đặc biệt cho sex". ANh Tuấn nói
"Nhưng anh không hiểu rồi, phải có phòng riêng bởi vì Sex làm tôi không ngủ được cả đêm" Anh chàng tiếp viên khách san nói: "Thì tôi cũng thế"

Một lần anh Tuấn cho con chó tham dự cuộc thi chó khôn. Nhưng trước khi cuộc thi bắt đầu thì con chó chạy đâu mất. ANh Tuấn tìm kiếm. Một người hỏi sao anh tim chung quanh cái gì. Anh Tuấn nói "Tôi tìm kiếm Sex". Người kia nói "thế thì anh nên bán cái vé của anh đi và vào cái khách san nảo đó". "nhưng anh không hiểu rồi, tôi muốn sex trên truyền hình cơ" anh tuấn trả lời.

Một lần anh Tuấn đi uống bia với AT, Chi, mấy thành phần bất hảo trong ams về, bị em Vân giận bỏ về nhà mẹ mang theo con chó. Anh Tuấn đến nhà bố mẹ vợ nói chuyện. "Bố ạ, con có sex từ trước khi vợ con bỏ về nhà mình. Nhưng từ khi vợ con bỏ về ở với bố mẹ, con không có sex nữa. Con xin bố mẹ cho sex về ở với con" Bố vợ anh Tuấn tỏ vẻ thông cảm "Thì bố cũng đã từng bị như thế rồi, để bố nói với con Vân"

Một hôm con chó lại chạy mất, anh Tuấn đến báo cảnh sát. Đến đồn công an, người trực hỏi anh muốn gì. Anh Tuấn nói "Tôi đang tìm kiếm Sex", thế là anh Tuấn bị Tống ngay vào nhà tạm giam một đêm làm em Vân ở nhà bực bội (cái tối hôm đấy không phải anh Tuấn đi uống bia với hội anh đâu em Vân, anh ấy bị vào nhà giam đấy :D)

Sau khi con chó bỏ đi, anh Tuấn mới thấy gặp rất nhiều khó khăn do con chó này gây ra khiến anh điên cả đầu. Anh tìm đến bác sĩ. Bác sĩ hỏi có chuyện gì. Anh Tuấn nói "Tôi có sex cả cuộc đời của tôi nhưng bây giờ nó bỏ tôi đi mãi mãi. Tôi không biết có thể sống thiếu nó được không" Ông bác sĩ nói "Này anh bạn, tôi nói cho anh biết là anh nên hiểu sex không phải là người bạn thân nhất của một thằng đàn ông, hãy đi mua một con chó về làm bạn bởi chó trung thành lắm" :D

Chú AT dạo này rỗi rãi nhỉ? Bao giờ bên đấy Spring Break thế. Xem thế nào bố trí quả nhậu đeeee.

Đáng đời anh Tống cơ,ai bảo đặt tên con chó như thế hả.Quả này chắc là anh Tống nhờ anh Trần đặt hộ tên con chó.

Đồng ý với bạn Minh cả hai tay hai chân luôn
Mr Tống phải được "dạy bảo" như thế

Trên xe buýt chật cứng. Hai người đàn ông, một già một trẻ ngồi cạnh nhau. Một cô gái xinh đẹp lên xe. Anh trẻ lên tiếng:

- Thưa cô, tôi rất sung sướng nhường chỗ cho cô, nhưng cô thấy đấy, ôtô chật đến nỗi tôi không đứng lên được. Cô ngồi vào lòng tôi vậy. Cô gái vừa ngồi xuống đã lập tức đứng lên.

- Tôi cảm thấy anh nghiện thuốc lá nặng. Trong túi anh có cái tẩu, tôi sợ làm nó gãy mất.

Ông già vội vàng nói: Ồ thưa cô, ngồi vào lòng tôi đi. Tôi bỏ thuốc mười năm rồi.

Back
Bên trên