LẠY BÁC Ạ [xxS] - Cấm mọi loại trẻ em

Lương Quốc Tâm đã viết:
Thôi, quá 8-}

Ui giời :(, anh Tâm nhé, post rùi lại sửa, em đang chú ý cái xxS của anh mà lại .....làm em tụt hứng :(
Khẩn thiết yêu cầu anh Tâm .... share cho đàn em xem đi ;);;):D

Lương Quốc Tâm đã viết:
Thôi, quá 8-}

:)) :)) :))... cái truyện này sao mà buồn cười thế??? :)) :)) :)) ... cả truyện có mỗi một câu mà em cũng cười đau cả ruột :)) :)) :))

Chưa kịp đọc chú đã xóa rồi nhưng nghe cái tên wen wen :D
Chuyện này nếu anh ko nhầm thì ko phải là S quá mà hơi phạm húy nên bị qui kết là phản động :))

Chú nào thích xem thì anh pm cho :))

có ạ :))... anh còn chờ gì nữa mà không PM cho cả VC luôn??? :))

;;)

cho em xem với

:((

định vào đã thấy bị xóa rồi :(

;;)

em bằng tuổi bạn Nhung đấy anh ah

hay để em ra mắt VC bằng 365 tư thế XXX nhỉ ;;)

Phan Thanh Hoa đã viết:
;;)

em bằng tuổi bạn Nhung đấy anh ah

hay để em ra mắt VC bằng 365 tư thế XXX nhỉ ;;)

Trời, 365 tư thế XXX??? EM Hoa Hoành tráng vật vã :drummer: :drummer: :guitar: :dazzler:
Đề nghị em Hoa làm riêng 1 topic, mỗi ngày vài tư thế cho các anh học tập:D :D:D
Kèm thêm ảnh minh họa, nhân tiện ra mắt luôn cho các anh zai V.C biết mặt :)) :))

365 tư thế... Mỗi ngày 1 tư thế, cả năm vẫn ko bị lặp lại, hoành tráng vật :)) :)) :)) :))

thôi... dek cần share :))...:)) viết péng ra đây luôn :))... anh Tâm là dát lắm đấy nhá :))... cùng lắm là bị trừ vài điểm CL thồi chứ giề??? :>

Có một thằng ngốc,đến năm 18 tuổi phải lấy vợ mà ngớ ngẩn chẳng biết gì. Cuối cùng nhờ mai mối người ta cũng kiếm cho nó 1 đám ở làng bên nhưng với điều kiện phải đi ở rể. Sợ nó sang nhà vợ ko biết đường ăn nói, ông bố dặn đi dặn lại là thấy người ko có râu phải chào là anh, người có râu phải chào là bác. Ông bố vẫn chưa yên tâm nên tối tân hôn đứng nấp ở ngoài xem thằng con làm ăn thế nào. Ông chờ đến 1 tiếng mà vẫn ko thấy động tĩnh gì sốt ruột quá đạp cửa xông vào thì thấy nó đang quỳ dưới đất chắp tay kính cẩn lật cái ấy của vợ luôn mồm nói:

- Lạy bác ạ, lạy bác ạ "

Ông bố tức quá chửi:

- Thằng ngu kia , mày chờ gì mà ko lấy cái mả mẹ của mày đâm vào miệng thằng bác mày đi hả?

truyện này nhạy cảm nên không lồng tên nhân vật vào được :)) :)) :))...

:)):)):)) chỉ là ngôn từ nhạy cảm thôi , có gì đâu S lắm mà anh Tam post rồi lại xóa đi :)):))
anh zai em tuyệt thật >:D<
trừ điểm cùng lắm vè mo thôi :x yeu anh zai , 1 con người dũng cảm >:D< :x

Phan Thanh Hoa đã viết:
ối dời :))

có thế thôi mà cũng :))

Em Hoa đừng coi thường, cái này anh nhặt được trong web tiếu lâm chính trị lâu rồi, chúng nó đưa CS vào và liên tưởng đến ... . Bản trên anh chỉ kể lại theo trí nhớ và sửa đi nhiều :)>- 8-} :))

Back
Bên trên