.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

Phạm Vân Anh đã viết:
To Thảo: Chi chỉ bảo thế vì có nhiều đứa post bài linh tinh quá mà. Với lại chị post ngay dưới bài em đấy thôi, em đọc cũng hiểu mà.
hehe , em biết mà , em cũng very sorry các anh chị đã lên đâu câu bài , tại ở dưới kia chả bít viết cái j` hết ..........
thôi bây h tại hạ xin cáo lui , bb quý vị , xuống dưới kia k bọn bạn nó lại mắng.....................bbbbbbbbbbb=; =; =; =; =; =;

Lên bảng Văn làm sao cơ? Kể đi kể đi, chiều nay chị bùng 4 tiết đầu nên chả biết gì hết :(( May mà tiết cuối đi chơi chán mò về trường, công nhận lớp mình càng ngày càng vui.

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
L2 máu VLTK nhỉ,sev nào thế:D,tao quân cò minh cu chơi chung con võ đang bên long giang này,có thằng nào ở đấy ko?
Hâm mộ mấy anh Võ Đang quá! Em cũng Võ Đang nè, nhưng không cùng ser. Song muốn hỏi bạn theo Khí hay Kiếm, mà không hiểu Nhân Kiếm Hợp Nhất ( Huyền Nhất Vô Tượng ) so với Thiên Địa Vô Cực cái nào mạnh hơn vậy, mình băn khoăn mãi không biết theo cái gì, chán quá nên muốn bán. Mà không hiểu bạn lv mấy rùi nhỉ?

Uh, chuyển chủ đề đi, chúng mày suốt ngày "VLTK". Như điên ấy. Mà anh Sơn bảo là cho bọn mình làm chuyên đề:" Tình yêu - tình bạn" mà, đứa nào nhắc nhở đi ko ông ấy bùng đấy.

Tao lo cho,bọn mày chuẩn bị chủ đề đi.Thống nhất khi nào làm đây còn liệu liệu.Đề nghị ông Phong+ Anh Ngọc phụ trách vấn đề Sinh....Lý trong buổi thảo luận(đi học cả hè mà) ,Ai phụ trach mảng Tình yêu đây (có thể là Duy Hưng ,Hoàng Anh)sẽ nói tâm sự của mình nhá.........

Tham quan tịt rồi,chờ HK 2 thôi ,chịu khó đi.năm nay có hội trường rồi.hy vong lai tăng lên (80%)...tiện thể thay mặt hội ''5 anh em siêu nhân" chúc mừng chú D.Hưng đã thành người nhớn,cho dù chú ý k có mặt o đây
To Phong:chú phải mở đường cho đàn em nó tiến chứ.Đừng phát ngôn như thế D Hưng nó nản.Chúc mừng nó đi chức mừng ,cung hỉ

Vũ sẽ phụ trách mảng tâm lý và tình d học
Các chú các bác có thăk mắk giề thì trao đổi trước anh sẽ tư vấn free :D
Anh sẽ chuẩn bị 1 bài luận về homosexual và lấy tiêu bản là Bứp, sẽ có mổ xẻ phân tik cụ tỷ :))

Thô wa' Vũ ơi.
À chúc mừng SN Kym Zũ :)):))

To Hưng: Để tào làm cho, làm lúc nào cũng được. Mày cứ xin ông ấy đi, càng sớm càng tốt, gì chứ power point về cái này thì tao đã làm 1 lần rồi.

Thiều Quang Hưng đã viết:
Tham quan tịt rồi,chờ HK 2 thôi ,chịu khó đi.năm nay có hội trường rồi.hy vong lai tăng lên (80%)...tiện thể thay mặt hội ''5 anh em siêu nhân" chúc mừng chú D.Hưng đã thành người nhớn,cho dù chú ý k có mặt o đây
To Phong:chú phải mở đường cho đàn em nó tiến chứ.Đừng phát ngôn như thế D Hưng nó nản.Chúc mừng nó đi chức mừng ,cung hỉ
Cái đấy gọi là có lớn mà không có khôn, có mắt mà ko phân biệt được người tốt kẻ xấu. Với lại thời buổi bây giờ người xấu nó đóng giả khéo lắm mày ạ, thằng Duy Hưng ngố quá nên chưa biết bản chất.

Thay mặt Linh chúc mừng SN Kim, 2 bạn chỉ cách Sn có 2 ngày :p Chủ nhật này Linh tổ chức SN tại gia - ko hạn chế khách mời ;)

Tao cũng chúc mừng SN mày :p

Nguyễn Kim Vũ đã viết:
Vũ sẽ phụ trách mảng tâm lý và tình d học
Các chú các bác có thăk mắk giề thì trao đổi trước anh sẽ tư vấn free :D
Anh sẽ chuẩn bị 1 bài luận về homosexual và lấy tiêu bản là Bứp, sẽ có mổ xẻ phân tik cụ tỷ :))
Heheee chúc mừng sinh nhật mày. Chúc mày sớm thay chức giáo sư của thằng Hoàng Anh :))

Linh là em nào thế Vũ.Chưa đủ ah?
Nè bố đến cùng đc ko:D...
Về các vấn đề trg giao lưu tình bạn và tình iu vì tao là 1 tuyên truyền viên nên tao mới là ng` phụ trách.Cứ yên tâm là sẽ có thực hành.Hehe:))

Còn tao nữa, mày quên tao hả Bứp! 3/5 anh em siêu nhân có chứng chỉ! Xời, hôm đó sẽ bốc phét hay lên tận mây xanh!

Hahaa tưởng con Bí Ngọ nó bảo Phong bị bất lực cơ mà??? Hóa ra chứng chỉ giả à???? :)) :)) :))

Phạm Vân Anh đã viết:
Hahaa tưởng con Bí Ngọ nó bảo Phong bị bất lực cơ mà??? Hóa ra chứng chỉ giả à???? :)) :)) :))
Bí Ngọ đã kiểm tra thì ắt là đúng đến 9/10 rồi :)):)):)) Poor Phong :))=))=))
(ê, khoan, còn 10% hy vọng cơ mà :p:p:p)

Phạm Vân Anh đã viết:
Cái đấy gọi là có lớn mà không có khôn, có mắt mà ko phân biệt được người tốt kẻ xấu. Với lại thời buổi bây giờ người xấu nó đóng giả khéo lắm mày ạ, thằng Duy Hưng ngố quá nên chưa biết bản chất.
Có chuyện gì mà tớ vẫn chưa biết, phiền Vân Anh cho tớ biết được không, chỉ tớ là chưa biết thui, làm ơn cho tớ được biết được không.
Cảm ơn trước nha.

Phùng Anh Quân đã viết:
Bí Ngọ đã kiểm tra thì ắt là đúng đến 9/10 rồi :)):)):)) Poor Phong :))=))=))
(ê, khoan, còn 10% hy vọng cơ mà :p:p:p)
Sao Quân biết là đúng 9/10?
Riêng Quân thì đây chịu, không kiểm tra được!

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Có chuyện gì mà tớ vẫn chưa biết, phiền Vân Anh cho tớ biết được không, chỉ tớ là chưa biết thui, làm ơn cho tớ được biết được không.
Cảm ơn trước nha.
chuyện đấy mà ông cũng phải hỏi
đúng là con gà
đấy là Duy Hưng có người iu rùi
cung hỉ cung hỉ

Back
Bên trên