.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

Ak ak, đang đoán già đoán non, hóa ra chuyện là thế à :)):))
Chúc mừng bác Duy Hưng =D> =D>, em nào tốt số thế nhảy :):>
Hôm nay ông TD quá đáng wa', chuyện vớ vẩn mà ........

ặc ặc, chú Duy lại chả bỏ học đi war3 ầm ầm còn kêu anh. Anh bây h cày ngày đêm mong 1 tương lai tươi sáng bá chủ võ lâm :))

Nguyễn Hùng đã viết:
++....D.Hưng có người iu rùi àh....ai thía
Đừng hỏi nữa. Đọc lại mấy dòng trên đi, người yêu DH siêu bựa.

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Có chuyện gì mà tớ vẫn chưa biết, phiền Vân Anh cho tớ biết được không, chỉ tớ là chưa biết thui, làm ơn cho tớ được biết được không.
Cảm ơn trước nha.
:)) Mày thích nghe thì thứ 2 chịu khó lượn lên lớp sớm tao kể cho mà nghe :)) Nghe xong có làm sao thì tao cũng ko chịu trách nhiệm đâu đấy :))

----------

Hồ Bích Ngọc đã viết:
Sao Quân biết là đúng 9/10?
Riêng Quân thì đây chịu, không kiểm tra được!
Điên à?. Mày làm ơn ngậm miệng lại giùm tao được ko? Dám nói bạn tao "bất lực" à? Xin lỗi nhé, dù nó có "bất lực" nó cũng ko thèm mày đâu. Chả nhẽ mày ko biết ngượng là gì à?

Trời lạnh pỏ mị e, thế nì sáng mai tao ở nhà ngủ. Hôm nay ngủ từ 8h tối thứ 7 đến 11h sáng CN :D

trời lạnh quá ,thằng P trời lạnh thế này càng thêm bất lực hahahahahahahah...........Đừng trêu ku P bất lực nhé,bạn BN bảo rứa....

To Lông: Tao có trêu đâu, tao đang chửi con BN đấy chứ. Nó cứ thấy thằng Phong hiền là làm tới. Tao nghe bọn nó kể lại mà ngứa hết cả lỗ tai. Công nhận con này dám nói thế thì đúng là uống mật gấu rồi.

troi` hum ney lanh. wa'.....ma` ai bao? la` chu' Phong bat' luc. day'.....anh y' con` khoe? lam'....chu' Lo^ng:anh cam` MP3 cua? thang` Bup' day nay`....

Phùng Anh Quân đã viết:
Ak ak, đang đoán già đoán non, hóa ra chuyện là thế à :)):))
Chúc mừng bác Duy Hưng =D> =D>, em nào tốt số thế nhảy :):>
Hôm nay ông TD quá đáng wa', chuyện vớ vẩn mà ........
mọi người không biết thật à??????????????
chuyện ngay trước mắt thế mà không biết
đúng là pó tay

@chi. VA: ba` chi. trick' dan~ luon di.....mi' dong` truoc' tim` mai~ ma` hong? co'....nguoi` iu DH la` ai ma` bua. thia'....

ông Hùng như buối,làm tôi tìm suốt cả chiều.Đau hết cả bụng...
Mà chuyện chú Râu bắt đầu đến hồi nhạy cảm roài đây.Chẹp,bậy wá.

To Nguyễn Hùng: Thôi tao để mai đến lớp chị nói cho. Nói trên đấy thằng Râu nó mà đọc được thì chết tao chứ còn gì nữa.

Có người nói lớp này có người xấu giả dạng người tốt, mà chẳng biết chính mình lại là người xấu. Thật là đau xót! (sao nguyên lời cô Văn đấy).
Tương lai VN sẽ ra sao khi có những đứa như thế nhỉ. Cũng may là từ khi mình sinh ra đến giờ mới gặp đứa như thế lần đầu!

anh hùng với anh ngọc làm ơn gấp 15k thành 10 lần đê :))
hôm nay lại ăn chửi vì ko có $ nì
2 anh choa em xin nik phát :)
thx

Hôm nay vãi nóng, cả trong lẫn ngoài :|

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

Hôm nay vãi nóng, cả trong lẫn ngoài :|
Công nhận :|:|:| Nóng 3 tiết đầu thôi, tiết 4 mát lém, riêng lúc về thì sướng :| Hít khói, thơm vãi 8-| 8-} 8-} /:) :| :|
ông Hùng như buối,làm tôi tìm suốt cả chiều.Đau hết cả bụng...
Mà chuyện chú Râu bắt đầu đến hồi nhạy cảm roài đây.Chẹp,bậy wá.
Ngọc, sau dấu chấm "." và phẩy "," cũng như : ; ... thì phải cách 1 cái :D Quy tắc chuẩn đấy :> :> ;).
Ngày mai rắc rối đa, Văn văn địa anh anh ===> ngày nỳ chuối wa' /:) [-x
Mệt thiệt 8-| :| :|

Hồ Bích Ngọc đã viết:
Có người nói lớp này có người xấu giả dạng người tốt, mà chẳng biết chính mình lại là người xấu. Thật là đau xót! (sao nguyên lời cô Văn đấy).
Tương lai VN sẽ ra sao khi có những đứa như thế nhỉ. Cũng may là từ khi mình sinh ra đến giờ mới gặp đứa như thế lần đầu!
Đúng rồi, tương lai VN đang trông đợi vào Ngài - Hồ Bích Ngọc, nực cười quá đi mất. Mà mày cũng đọc kĩ lại đi, câu đấy tao đang nói đứa khác chứ ko phải mày, mày ko xứng làm "người yêu" thằng Râu đâu. Mà từ khi sinh ra đến giwof tao mới gặp người nói điêu như mày lần đầu: chả nhẽ tao lại đi kể với thằng Quân là mày bảo bọn con gái là mày đá nó à? Đáng thương thay cho Quân ái.

Back
Bên trên