.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

:D
Em thích mấy tiết mục hát:D
Nhất là Katy của anh Phong:x cứ gọi là.........;;):>

Anh công công ý, nghe đâu là mù tịt Internet ạ, chời, đau cả lòng:((
À, anh chị có biết ai có cái nick liên quan đến mấy chữ, hình như là virut giè đấy nhưng em chẳng nhớ hết:> :eek: 8-| Cái anh này đúng là lớp Lý 2 các anh chị hay sao ý!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:-?
Hèm, xem nào, cái bài Stay the same là cái bài hay thứ nhì sau bài "kỷ niệm học trò", thế mà cũng lip ạ, nhìn lúc hát trông máu me thía, suýt nữa con bạn em nó kết anh rùi. :x ;;)
Hỏi thật 1 lần nữa ạ, cái anh đọc rap cả bài "Kỉ niệm học trò" (hope không lip) cao đến 1m90 không đấy ạ mà nhìn như là người dây ý:)) :eek:

nh công công ý, nghe đâu là mù tịt Internet ạ, chời, đau cả lòng
:))
nó có nick YM đấy:))
nếu muốn biết thì PM cho anh hoặc ra YM hỏi nick hi3ubq xem nick thằng đấy là gì:D
À, anh chị có biết ai có cái nick liên quan đến mấy chữ, hình như là virut giè đấy nhưng em chẳng nhớ hết Cái anh này đúng là lớp Lý 2 các anh chị hay sao ý!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
hình như là super_virus_of_world của thằng Quân ái:|
Hỏi thật 1 lần nữa ạ, cái anh đọc rap cả bài "Kỉ niệm học trò" (hope không lip) cao đến 1m90 không đấy ạ mà nhìn như là người dây ý
ko lip đâu:))
hik hik:))

trời ơi vui thế
bị tóm đi thi đội tuyển ko đc xem :((
tiếc quá tiếc quá
:D
nhưng mà ko thể bỏ thi đc :( đời lởm thật

Thứ hai tuần này xem giao lưu L2 vui quá. Ấn tượng nhất bài Kí ức học trò anh Hùng với anh Thủy Tinh (em chưa biết tên) hát rap :D. Cái màn thời trang cũng ấn tượng
Cho em hỏi : cái giao lưu ấy là cố tình làm Sơn tinh mờ nhạt đi để thủy tinh thắng đúng ko ạ? :D
Thấy lần này, các anh L2 cũng đẹp trai quá :D
P/S: Sao ko thấy anh Quân trong DS chuẩn bị cho giao lưu nhỉ. Vụ này là cả lớp làm hay chỉ có 1 số người làm thế ạ ? :|

ặc, giai L2 đẹp trai á? Chết cười hôm nay thằng Duy Hưng được mấy em lớp dưới phỏng vấn. Tao còn cố xí xớn thêm 1 câu trước khi mấy em ấy về là:" Người yêu của anh Hưng là chị Hồ Bích Ngọc đấy các em ạ?" =))

ặc, giai L2 đẹp trai á?
[-x[-x
chị đừng có hạ thấp người khác đê[-([-(
anh Thủy Tinh
bên trong cánh gà có thằng Đạt Anh hát phụ cho nó em ạ:)
Sao ko thấy anh Quân trong DS chuẩn bị cho giao lưu nhỉ. Vụ này là cả lớp làm hay chỉ có 1 số người làm thế ạ ?
hic
chắc chỉ độ 1/3 lớp làm thui:|

Chào các bạn Lý 2 ạ ! Cho tớ hỏi ở lớp Lý 2 có bạn nào tên là Bùi Quang Hiếu ko nhi ? Tình hình là bạn ý học cùng tớ hồi cấp 1 mà tớ ko nhớ nên hum nào tớ muốn nhìn mặt bạn ý một chút ( Xin lỗi nha tớ bon chen 1 tý )

Thế anh quân ko tham gia cái j` ah???
Thế mà dám khoe,láo thật b-)

ờ há, ông ý bảo là "Anh đóng vai rất rất quan trọng", úi giời thế mà, điêu

Quân có vẻ quen biết nhiều em bên 0508 nhỉ! Hơi.... 5s.
Mệt quá, hôm nay chia buồn với các bạn bị lên bảng sử nhé! Tớ cũng giơ tay xung phong, nhưng giơ thấp và gần cuối mới giơ.

bó tay
chia buồn kiểu đấy đau lòng lắm :))

Co' j` anh em bo? qua em to' no' bon chen vao` nghi.ch, ca^u ba`i suo'ng ghe^ :D

:)) Mọi người ai chả biết em mày, có gì đâu mà bỏ qua, hâm quá.
To em Linh & Hà: "khán giả" & "chim lợn" cũng là vai rất quan trọng mà em. Mẹ cái thằng Quân điêu vãi ạ.
To Chi: Thằng Hiếu nó có diễn thời trang mà, ko xem à?

Chào các bạn Lý 2 ạ ! Cho tớ hỏi ở lớp Lý 2 có bạn nào tên là Bùi Quang Hiếu ko nhi ? Tình hình là bạn ý học cùng tớ hồi cấp 1 mà tớ ko nhớ nên hum nào tớ muốn nhìn mặt bạn ý một chút ( Xin lỗi nha tớ bon chen 1 tý )
hikhik
bà ko nhìn thấy cái bài ngay đầu trang à:)):D
nick YM:D

Phạm Vân Anh đã viết:
:)) Mọi người ai chả biết em mày, có gì đâu mà bỏ qua, hâm quá.
To em Linh & Hà: "khán giả" & "chim lợn" cũng là vai rất quan trọng mà em. Mẹ cái thằng Quân điêu vãi ạ.
To Chi: Thằng Hiếu nó có diễn thời trang mà, ko xem à?
To: Vân Anh ! Ặc hôm đấy tớ nghỉ ko xem được hixhixhixhixhihx :( :( :( :( :( hôm nào Vân Anh chỉ bạn HIếu cho tớ nhé . Cẳm ơn nhiều ;) ;) ;)

Ui anh Thủy Tinh ( Hưng dâu ah :D ) chắc bình thường nói chuyện có duyên lắm ah :x

Oài, bố nhớ con ko :D ( gửi cho bố) hix bố mà ko nhớ con thì wê quá :D Uhm ra bố hát :x hay quá

Bùi Quang Hiếu đã viết:
hikhik
bà ko nhìn thấy cái bài ngay đầu trang à:)):D
nick YM:D
Ờ tui quên hihihihi;;) ;;) ;;) Ko ngờ lai gặp bạn cũ ở đây hi

Bùi Quang Hiếu đã viết:
bên trong cánh gà có thằng Đạt Anh hát phụ cho nó em ạ:)

chắc chỉ độ 1/3 lớp làm thui:|
Nghe đau lòng quá :| hic, ngoài cía phần rap anh HÙng hát, hát phần điệp khúc ko phải do anh Hưng ( khì, vừa biết tên xong :D) hát ạ :| Sụp đổ hình tượng wa' :-s
có 1/3 lớp làm giao lưu mà làm được thế này là tốt lắm đấy ạ. Chắc toàn người nhiệt tình mới được thế :D

Back
Bên trên