.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

Happy birthday to Thiều Quang Hưng ( Hưng Lông - Chief ) , quên không cho tên này đi cầu thang
Bản tin trong ngày của 11L2
Giờ toán : Thầy Trung vẫn dạy ẹc như mọi khi
Giờ Sinh : Mình vẫn có cảm giác lớp có thêm học sinh mới khi thầy Cường bước vô , hôm nay không KT bài cũ , học vèo vèo mà không hết bài , lại về nhà tự làm , ngán thật
20' rest : Mr. Sơn tấn công bất ngờ , gần 10 học sinh thất thủ do không nhanh tay nhanh mắt để Sơ vin => Thầy tìm được danh sách thu dọn cho giao lưu
Giờ Địa : Thầy nổi nóng với Phong & Hưng Râu : " Các em không muốn nghe thì tôi không giảng nữa .... " , Phong + Hưng Râu đứng lên : Em xin lỗi thầy ạ ...
Thầy: "các em phải biết tôi đã rất mất công tìm tư liệu về để giảng cho các em, không biết thì phải lắng nghe chứ, đằng này cứ nháo nhào lên.............một lúc sau:
Thầy :" Những con châu chấu to bằng ngón tay , bay vào cây cổ tzhụ đầy lá , bay ra cây cổ thụ trụi lá "
Giơ Thể Dục : Lớp ta lập kỷ lục luân phiên 3 thầy trong 3 tuần , lại được nghỉ sớm buổi thứ 2 liên tiếp
Ngộ nghĩnh vật :)) mà đúng thế :)):)):))
Èm, chúc mừng Sn Hưng Lá :p:p:)) Hum nọ cặp em nào xinh thế :D:p:p

Nói thầy thế à? Đúng là lúc đó mình đang bàn chuyện ăn châu chấu ngon tới cỡ nào thì bị thầy tóm... Hic hic!

Thế thằng Thiều sinh ngày 29/9 à? Thế mà tao cứ tưởng nó sinh sau tao có một ngày.

:)) Bà con cô bác thấy vụ giao lưu thế nào ạ? Ổn quá phải không? Hi vọng là hôm đó trời không mưa......

ò, chúc trời ko mưa, ko công chuẩn bị của mọi người đi teo hết à :-s
Mà trời mưa thì chuyển sang tuần sau.

Đoạn Mỵ Nương quát mắng Thủy Tinh đọc hơi tội nghiệp cho TT quá!

Ôi cuộc đời thật là lởm!

Eu, dùng từ ko chính xác, cuộc đời thì dùng từ "tởm" mới chuẩn
"Lởm" là từ dành cho nét láo toét, chậm bỏ ... :-w:-w
Hum nay kiểm tra Sinh đấy, lớp mình qua truông cho nhanh :-s hix hix :(

Khổ thân Hưng "râu", nhưng công nhận cảm xúc của nó quá thật! Hay, hay! Cố lên bà con ơi, ngày mai tổng duyệt ngon lành nhá!!!

Me, tao chua thay thang nao thoi nhu cai thang Quan.*** biet cai gi thi im mom di, cang doc cang thay thoi. May moi la thang cau bai, Quan a.

Zêêêêêêêêêêêê! Hôm nay vãi cả hay bà con nhỉ? Ai cũng khen! Xin cảm ơn...........................

uh` , không ngờ các bạn nữ lớp Lý 2 xinh thế !!
Mà ông ĐD hát đỉnh thật , luyện giọng từ khi nào mà ko rủ anh em cùng đi !! :D
Nếu Anh2 tổ chức giao lưu chắc sẽ phải qua học hỏi kinh nghiệm của Lý 2 thôi !! Chương trình hôm nay nói chung là khá ấn tượng !! ( đc cái kéo dài qua 2 tiết , đỡ quá , thoát khỏi ktra văn 15' , cám ơn các bạn Lý 2 nhiều !! :D )

quá thành công bà con ạ!thằng Anh Ngọc đóng pêde giỏi vãi.lúc về có mấy em hỏi,

chỉ buồn cười lúc nó mặc quần chim cò ra ăn trưa:))
em nào cũng nhìn=)):)):))

:)) Quá khen quá khen. Trình độ đánh đấm make up của tao cũng được đấy nhi? Trông em Chớp và em Hoa xinh thế còn gì? Bõ công bọn tao ngồi 2 tiếng ở cửa hàng làm tóc :)) Còn quả thằng Duy Hưng chơi anh Sơn vui vãi, tao ko được xem nhưng nghe con Hà còn kể lại mà buồn cười ko chịu được :))

ui giời
cac anh chị lớp mình zzui wa
lâu lắm không được ban chen nhỉ?
ma công nhận hôm qua thành công phết

Xinh như con tinh tinh ấy nhỉ?......
Hưng râu động phòng xong hôm nay đến lớp đơ đơ!

Back
Bên trên