.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

chủ nhiệm lớp bọn mày là ông Sơn đúng ko?
sáng dạy lớp tao 8-}

Thầy dạy hay anh nhỉ! Nhưng tính thì lúc nghiêm lúc hiền...

Phong lại hay lên net nhở :)):)):))
Giao lưu à :)):">:p Tớ chưa từng ở lại nghe nên ko rõ lớp mình định giao nưu cái ji` :p Hình như VA đóng Mỵ Nương thì phải, tớ thấy cái tích ấy cũ quá rồi, hồi lớp 9 hình như trường mình cũng làm hôm Tin ở chính mình, cũ quá. Tớ thấy :D romeo + Juliet thì thế nào ;)
Phong report lại cho những ai ko biết với ;)
2 Bách : Tăng bài nhanh lên :> ;;) :))

=D> =D> =D> Hôm nay là buổi tổng duyệt lần 1 , điểm qua các tiết mục văn nghệ và tôi đã rút lại 6 tiết mục cuối cùng ( lưu ý chỉ có 4 hoặc 5/6 sẽ được biểu diễn ) :
- Untitled Đoàn Duy
- Best day of my life Anh Ngọc
- Katy Phong + Chí Trung
- Mother Hải Duy
- Ký ức học trò Nguyễn Hùng
- Tình cũ đã qua Ngọc Mai + Vũ
Chiều mai lúc 1 giờ là thử vai kịch lần 1 , thứ 4 tổng duyệt nhạc lần 2 , thứ 7 ghép kịch từng cảnh , thứ 4 tổng duyệt kịch , thứ 7 ghép chương trình hoàn chỉnh . Kịch bản là phiên bản hài của Sơn Tinh Thủy Tinh :
Scriptwriter Trần Duy Hưng
Sơn Tinh : Phong
Thủy Tinh : Duy Hưng
Vua : Hải Duy
Cận thần : Anh Ngọc
Mị Nương : ????
Loa : Nguyễn Hùng
Vợ loa : Vân Anh
=D> =D> =D>

Thằng Đoàn Duy điên rồi, đã bảo là tao ko đóng kịch mà. Tao lo phần thời trang là đủ mệt ko thở nổi rồi. Cho con H5BN1 đóng đi, lớp này có mỗi nó và thằng Quân ái ko làm gì, mà đã ko làm gì thì im mồm đi cho anh em nó nhờ, tao thấy mày hợp với vai Mỵ Nương nhất đấy, PHAQ ạ.

Lạy hồn , vừa post danh sách đã có người chạy làng , cũng có nhiều người phải lo 2 3 việc 1 lúc , không cứ mày , không thắc mắc nữa , đây là mệnh lệnh + nghĩa vụ , tao không muốn nói nhiều về chuyện giao lưu trên HAO , lộ hết bí mật , quit .....

sao vai vợ loa ko để con Đao hay con Chớp hay Thanh làm:D

Để tớ đóng vai Mỵ Nương cho =))=))=))
Đùa chứ, tớ cũng muốn giúp mọi người, nhưng căn bản chẳng ai nhờ tớ gì cả :(
Tớ sẽ report cái này lên bảng tin trường, còn nếu cần thì tớ sẵn sàng giúp

Chỉnh sửa lần cuối:

Xin báo cáo các bác, em đã tìm ra người đóng vai Mỵ Nương ạ, chính là Phùng Hồ Anh Quân, hay còn gọi là Quân ái đấy ạ.
To Quân ái: Cảm ơn sự giúp đỡ của mày nhưng bon tao ko có việc gì cho mày làm ngoài vai Mỵ Nương đâu, Quân ạ.

Báo cáo các bác là hôm nay em Chớp đã chính thức nhận vai vợ loa và đã diễn thử. Thằng Đoàn Duy hết thắc mắc nhá :))

Tụi mày tập tành đến đâu rồi? Duyệt lần cuối chưa? Hôm nay báo HHT đã đưa DSBA lên mặt báo.Xấu hổ thay lớp chúng ta cũng có tên trong mục "...đặc biệt là các học sinh lớpL2, H2, A2 khóa 2004-2007..." thật là đau xót.

Vụ đấy lớp mình xẹp lâu rồi mà nhỉ? Đứa nào viết báo mà chơi ác thế? Đau thật...

1 thằng ngu nào đâyX(
mà hôm nay lớp mình ko được nghỉ học à:((

Bùi Quang Hiếu đã viết:
1 thằng ngu nào đâyX(
mà hôm nay lớp mình ko được nghỉ học à:((
Đi về học lại cấp 1 thì được nghỉ đấy :)):)):))
:-" hôm nọ Ngọc Anh vừa bị đi đấy thôi :|

:-" hôm nọ Ngọc Anh vừa bị đi đấy thôi
nhưng đi như thế chỉ là vui thôi chứ có gây tổn hại gì cho nạn nhân đâu:))
còn cái thằng ngu kia nó nói nghe cứ như là đang tra tấn nhau ấy8-}
mai đến lớp thử hỏi bạn Mai với bạn Tuấn anh mới vào lớp xem lớp mình có đứa nào giồng Bin La đen hay ai đấy ko:))

ĐI muộn nhiều quá là thành Biladen đấy :)):)) nhót ò :)):)):p

Happy birthday to Thiều Quang Hưng ( Hưng Lông - Chief ) :)>- , quên không cho tên này đi cầu thang :))
Bản tin trong ngày của 11L2
Giờ toán : Thầy Trung vẫn dạy ẹc như mọi khi
Giờ Sinh : Mình vẫn có cảm giác lớp có thêm học sinh mới khi thầy Cường bước vô :)) , hôm nay không KT bài cũ , học vèo vèo mà không hết bài , lại về nhà tự làm , ngán thật
20' rest : Mr. Sơn tấn công bất ngờ , gần 10 học sinh thất thủ do không nhanh tay nhanh mắt để Sơ vin => Thầy tìm được danh sách thu dọn cho giao lưu :))
Giờ Địa : Thầy nổi nóng với Phong & Hưng Râu : " Các em không muốn nghe thì tôi không giảng nữa .... " , Phong + Hưng Râu đứng lên : Em xin lỗi thầy ạ ... Thầy :" Những con châu chấu to bằng ngón tay , bay vào cây cổ thụ đầy lá , bay ra cây cổ thụ trụi lá " :))
Giơ Thể Dục : Lớp ta lập kỷ lục luân phiên 3 thầy trong 3 tuần , lại được nghỉ sớm buổi thứ 2 liên tiếp =D>

thằng Lông SN ngày 29/9 cơ:|
hôm nay đi thử quần áo xong bức xúc bà chị VA quaX(
nhờ việc cỏn còn cũng ko giúp
còn mải đi ăn nữaX(
may mà thằng Hùng nó đèo mình ra bến xe bus vừa đúng lúc có xe ko thì muộn học rồiX(

Giờ Địa : Thầy nổi nóng với Phong & Hưng Râu : " Các em không muốn nghe thì tôi không giảng nữa .... " , Phong + Hưng Râu đứng lên : Em xin lỗi thầy ạ .
oài
cái lúc này nhìn mẹt ông ấy như sắp khóc
tui với thằng Đạt Anh ngồi dưới mà phải ráng nhịn cười:))
trông mẹt ngố vãi lúa:))

Back
Bên trên