.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

Đoàn Duy đã viết:
:)) thắng nhiều đội lớn rồi anh ạ , dạo này thắng nhiều sinh chủ quan => đá ngu + thiếu người

hôm nào đá với đội hóa 2 khóa 02-05 lớp anh ko ? các chú chưa biết đội lớn là thế nào thì phải :-$

anh là thằng áo acchentina đến sau cùng đá cho lý 1 hôm nay đá với các chú đây,anh tên là +

mấy chú lớp mình máu nhể:D
đá thắng hết bọn 04-07 rồi bi h đi đá với mấy bác khóa trên =D>=D>

Hôm nay bại trận trước đàn anh, nhưng đá được ngang cơ. Nếu có cơ hội vào giải sẽ phục thù! Hôm nào đá với H2 02-05 đi, anh + đặt sân nhé!

Tổ chức cái giải bi-a đi nào. Tao tham gia với.

Bành muốn thì sang đăng kí ở topic bên TTTG ấy:D

To anh + : Rất tiếc là em không đến đá nên không tận mắt được thấy tài nghệ của anh :)) , nhưng nghe kể lại là có quả đóng từ giữa sân rung cột =D> , đội lớn đối với bọn em thì như là Tin hay các lớp khóa trên , còn các anh trên 2 khóa thì là đội ngoại hạng rồi :))

Quả đấy là vừa vào sân nên cũng ko biết là thật hay rùa nữa
Nói chung quan sát đá cả trận cũng được, ko gọi là gà được
Tuy nhiên lớp này đá ko đẹp, tranh chấp với các em bé từng tí 1. Nhung thế là biết trình nhau òi

hế hế
các bạn mới đã được quét dọn lế khai giảng rồi còn gì:p:))

Hai bạn mới là Nguyễn Tuấn Anh và Lê Việt Ngọc Mai :)):)):))
Các bạn L2 chào đón bạn Mai như thế nào ko rõ, nhưng bạn TA chưa chi đã đi lao động + mất mũ cối rồi :)) :)) :))

Nguyễn Kim Vũ đã viết:
Quả đấy là vừa vào sân nên cũng ko biết là thật hay rùa nữa
Nói chung quan sát đá cả trận cũng được, ko gọi là gà được
Tuy nhiên lớp này đá ko đẹp, tranh chấp với các em bé từng tí 1. Nhung thế là biết trình nhau òi
rat tiec bon lop anh no noi ko da vi cac chu con be qua :( xin loi cac chu vi da ru nhe
anh xin loi chu noi that la cac chu da the thi ko thang noi bon 03-06 nhu lop Toan 2 dau,ngay ke ca bon 11 ly 1 hom no ma chung no du quan thi cung ko thang duoc dau
chu dung noi la lop vo dich truong,7 thang tuyen chinh truong ams bon anh.Day la hoi con` hoc o trong truong chu bay h thi cac chu dung mong ghi noi 1 ban vi anh la thang be' nhat doi anh ma cung da cap 1m78 roi =;

anh thay tran vua roi da voi cac chu anh cam bong dot ngon qua,chang mat suc ty nao ca :-$ neu ma da nhu the anh chang can chuyen cu sut thang thi cung chet :D nhung vi da thue nen da the cung chang vui ve gi
cac chu nao da o tran day thi ro.cu dat san di roi ru da' thi biet.Noi o day thi lai bao la ko dung' :D

lop chu da rat dong deu :)>- nhung ko co ca nhan xuat sac /:) the nen da cung kho' lam

To Doan Duy : anh cung chang biet chu la ai nhung thay chu noi cung kinh lam,anh thi tu hoi vao lop 10 den lop 12 thi hoi da bong trong truong ai chang biet anh cung nhu anh biet chung no.Khoa chu anh cung biet 2 thang da hay la bach lop tin va Thien lop hoa 1,vai thang nua cung duoc la viet anh,nam ( anh cung chi biet den the con chu nao hay hon chung no thi anh xin loi vi anh cung chang biet) con dau thi chang bang cac khoa truoc.xin loi chu ten chu anh nghe lan dau

ko phai tinh vi dau nhung cung hoan ho cac chu vi tinh than ru nhau di da bong thuong xuyen,nhu the thi da moi hay dan len duoc :)>- rat dang khen cho bong da ams van con 1 tap the mau me da bong :)>-

da hay ko bang hay da :)>- :)) :)) :)) ;)

cac chu cu tap luyen voi tinh than nhu the thi ko phai ko co co hoi vo dich dau,nhung nen noi it thoi ma co gang nhieu len trong tung tran nhe ;) anh thay ca khoa' cac chu rat mau me da bong nhung cai gi cung noi qua' len, rat gioi [-(

Chỉnh sửa lần cuối:

:)) chẳng hiểu anh + muốn nói cái gì nữa , từ topic lập đội đá giải , chưa có ai to mồm mà anh cứ chửi lên chửi xuống , em nói cũng kinh thật đấy , nhưng hình như chưa bao giờ tự khen mình đá giỏi :))
To PHAQ : Thằng Hùng hôm nay có rao bán cái mũ cối 10000 không rõ xuất xứ :))

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

To PHAQ : Thằng Hùng hôm nay có rao bán cái mũ cối 10000 không rõ xuất xứ :))
Thứ nhất, thằng PHAQ ko có [-x [-x [-x Oánh Duy sương Suy dương bi h
Thứ hai, cái mũ ấy, tớ nhặt được từ hôm trước, định mang đi cho ku Tuấn Anh, nhưng nó có rồi, nên boa cho Hùng B, cuối cùng cái mũ ấy veo sang lớp Hoá 2 thành 1 chồng :)):))
anh Ryu gõ ko dấu làm em chẳng hiểu ji` cả, mà "chị" Vũ nói hơi bất lịch sự

To PHAQ:mày nói thế mà ko ngượng mồm à gọi người khác là chị mà ko nghĩ đến mình mà sức mày thì sao đánh đc t.Duy

To +: Chỉ được cái to mồm, uh thì đá hay ko bằng hay đá nhưng cú kêu gào thế thì khá hơn à
To Quân: abc mẹ mày

Ngô Chí Trung đã viết:
To PHAQ:mày nói thế mà ko ngượng mồm à gọi người khác là chị mà ko nghĩ đến mình mà sức mày thì sao đánh đc t.Duy
Có hay ko, liên quan ji` đến ông nhỉ.
Duy ơi, hôm nào GB, tôi oánh ông chết :)):)):))
@ Vũ: abc là chào chứ ji` :)):)) ko cần đâu :)), thôi, ko xéch mé các bác ý nữa, dĩ hòa vi quý :p

Thôi, cãi mấy ông ý làm gì? Cứ đợi vào giải đã!

Tớ mới biết mỗi bạn Mai thôi, còn Tuấn Anh là bạn nào thế?
Topic Lý 2 sao nghèo nàn thế này, ko hoành tráng = topic lớp tớ,bọn nó câu nhiều quá, bây h đc gần 150tr ruồi.

hì hì
L2 có lên net nhiều bằng Heo Đất đâu:mrgreen:

Back
Bên trên