.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

Phạm Vân Anh đã viết:
Họp phụ huynh xong thì công viên nước cũng chưa chắc được đi chứ đừng nói đến Tam Đảo. Thảm hại quá đi mất.
Sao lại thế ???
Ko hiểu ??? Bố mẹ VA ko cho đi hay là ntn ???
Tụi mình học cấp III rồi, đi chơi 2 ngày cũng là chuyện bthường, có gì chắc thầy ko ngại nếu phụ huynh đi chung đâu, ngại là ngại đứa nào có bố mẹ cùng đi, chắc mất cả vui. Trăm sự nhờ thầy khéo nói chứ sao nữa đây.

Chắc đc đi thôi. Mà V.Anh cố gắng rủ Pháp 1 đi đấy. Nhớ là cả miss đấy.

Chịu thôi, vấn đề là ở Sơn lớp mình ấy chứ. Lần trước P1 mời đi chung nhưng bị từ chối nên lần này chắc hơi khó đấy.

Đấy, điều ấy ko phải là do học sinh chúng mình muốn rồi. Tùy vào hai điều, thứ nhất là thầy Sơn, thứ hai là GVCN lớp P1, thứ ba là sự đồng ý và chấp nhận vui vẻ của hai thầy cô ấy thui. Nói chung là lớp mình 52 nhân (chưa kể thầy và phụ huynh đi kèm), nếu thêm nữa có mà tổ rắc rối thôi, thầy làm sao mà lo xuể, thế nên đừng hy vọng rồi lại thất vọng
Hứa thật nhiều, thất hứa thì cũng thật nhiều :D

Làm gì có ai hy vọng mà đòi thất vọng. Chán quá, mai họp phụ huynh rồi. Làm thế nào bây giờ :(( :(( :((

Gạo đã nấu thành cơm, lo lắng sớm già, cứ mặc cho "số phận" thôi.
Vạn sự còn tùy vào nhiều điều mà, trong cái rủi mong có cái may.

Ông Quân im đi, rủi cái đầu ông ấy. Mồm miệng xui xẻo.

Có thể :)). Nhưng nói trước bước ko qua đâu.
Chúc 10L2 n toàn qua hôm nay, ai thoát nạn thì liệu mà ăn chay ba ngày đi nhé :D

chào anh iem, lâu lắm mới zô HAO viết bài, mượn nick thằng Duy viết tạm mấy chữ thông báo thế này :D
Thông báo là những người đi xem thông báo thông báo về cho những người ko đi xem thông báo là nhà trường có thông báo như trên :)
p/s: tao vào thấy chúng mày chỉ chat chit, viết lăng nhăng, chả có gì hay o_O
kí tên: Đạt Anh.

Lèng phèng quá Đạt Anh ơi :D :))
Và nhình nhằng, chung quy là linh tinh beng cả lên, rối rắm, buồn cười chú này :))
Thông báo là sau ngày họp phụ huynh, em vẫn ổn chán :D

Bao giờ lớp mình đi Tam Đảo thế bà con? Mong được đi quá!!!!!!!!

ÚI, Lí 2 cũng đi Tam Đảo à, mấy ngày vậy?

Nghe nói là thứ ba tuần sau :D nhanh quá nhỉ, nhưng đấy là nghe nói thôi
Còn chuyện đi mấy ngày ah ? chú Quang gà lăn tăn quá, học kì I đi Cúc Phương rồi chứ ji` ???
Đi hai ngày thôi ý mà :D :))
Mong sớm đến ngày đi ;)

Ờ nhỉ, thấy bảo T2 đi mà giờ vẫn tưởng như chuyện đùa ý. Chả hiểu có được đi thật ko? Nhưng đằng nào thì cũng nộp tiền rồi mà. Mà sao lớp mình ít người đi thế? Anh em tích cực lên chứ, đi càng đông thì càng vui mà.

he he đi chơi làm giề ở nhà vui hơn

Có độ hơn 36 đứa đi thôi.Con V.Anh mang MTXT đi chơi nhé. Đi Tam Đảo chẳng có gì chơi đâu, thủ sẵn 12 bộ bài đi.

Lân ko đi sao ? Lan Anh đi cơ mà ;;)
Chả biết mô tê lắm, nhưng nghe đâu nhiều lớp đi Tam Đảo vào hôm ấy lắm
L1 cũng đi TĐảo, xuất phát từ 6h sáng :D. Thế nào chả mấy lớp gặp nhau ấy chứ :))

Ui, Bành ơi. Mày cho tao cái avatar ấy đi. Trông yêu quá đi mất. Mà phải đem máy laptop đi chứ. Tao sẽ thuê phim kinh dị về để xem bét nhè :)). Sao lại ko có gì chơi, Tam Đảo có đặc sản là karaoke mà :D

Mà bon mày ơi, đi nữa đi, càng đông càng vui mà. Dù sao thì cái đứa đáng sợ nhất nó cũng đi rồi, bây giờ ở nhà làm gì? Cứ đi đi, việc gì phải sợ. Bành ơi, mày có máy ảnh thì nhớ đem đê nhá.

Quên mất, mọi người vào album lớp mình xem ảnh đi nhá, có ảnh mới đấy :D

Back
Bên trên