.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

VA câu khiếp nhảy ;;)
Ảnh mới nào thế, qua xem mới được. :D

Trời, tưởng gì, hai cái ảnh ấy xem rồi, VA chụp ah ? Đỡ kinh hơn Hiếu chụp :D :))

Con V.Anh điên xóa ngay cái ảnh ấy đi. Mày thì đẹp trai rồi. Hot gay.

Bành Hiếu ơi, cái avatar ấy chuối ko tả được [-x , đổi ngay đi, trẻ đi mẫu giáo hay sao mà thỏ con thỏ đỏ thế kia :))

Bành ơi, cho tao cái avatar đấy đi. Trông yêu quá. Mà ảnh của mày cũng đâu đến nỗi, còn đẹp hơn mặt thằng Hưng trưởng mà :D
To Quân: Đấy nhớ, ko phải mình tôi gọi ông là hot gay đâu nhớ.

Bành Trung Hiếu đã viết:
Con V.Anh điên xóa ngay cái ảnh ấy đi. Mày thì đẹp trai rồi. Hot gay.
ơ ơ ơ ... :eek:
;;) Tớ tưởng là Bành Hiếu nói VA đấy chứ ??? Cứ chụp mũ cho tớ làm ji` ??? :-/
Có chuyện ji` đấy b-) /:) Ngại VA quá cơ.

Ha..ha...ông Quan ko hiểu là bị chậm khôn hay cố tình như vậy đây? Cái danh hiệu " hot gay L2" của cậu được cả lớp bình chọn từ lâu rồi :D Tớ ko dám nhận từ nickname của cậu đâu :))

sao topic lớp mình lại bị tụt xuống trang 2 thế này

Hum qua L2 di cho*i vui ko;;):p
Gap moi. nguoi` luc' sang thu 5, nhu*ng dang tre^n xe ne^n ko noi' chuyen duoc:p
Luc' ve` thi` gap. cai' xe L2 ro*i` banh':)):))
The^' co' bao nhie^u nguoi` di ma` xe vang' ve? va^y.:-/

Có hơn 30 đứa thôi nhưng lại có "Ngài" mới đau chứ :((

CÁ BẠN LÝ 2 CHƠI VUI KO!!!!!!!!KỂ CHO BÀ CON NGHE MỚI :d

Vui thì có vui nhưng chán thì có chán, xe có 40 người mà vắng sao ???
Lớp mình có 38 người + thầy + ông lái xe = 40, thiếu chỗ ngồi chả hết ấy chứ, vắng vẻ nỗi gì
2 ngày ko gõ bàn phím hơi lạ tay chút xíu :D
Hôm qua đi về ngủ một mạch từ 7h tới 9h sáng hôm nay, ko ăn cơm tối qua luôn :))

Sao lạ thế:|, lúc tớ nhìn vào xe thấy mấy chỗ ở cuối chả có ai hết:)) mắt mình quáng rồi:((8-}

Hình như 11h hơn đến nơi , bị nhân viên khách sạn lừa lên nhà nghỉ 8-} , không được dùng điện đến 9h tối => Ức chế kéo nhau xuống phòng lễ tân => họ sợ quá phải đổi cho phòng xịn b-) .
Đêm không ngủ xem C1 + chơi PS2 , sáng mặt vẫn tỉnh bơ , thầy tổ chức đi đá bóng ( Sân tập của tuyển quốc gia 200k/1h => kinh ) , 2 giờ lên đường về nước . đang xuống núi gặp các bác lý 1 :eek: .
Ặc , về nhà ngủ từ 6h tối đến 6h30 sáng hôm sau 8-} , tiếp tục ngủ từ 8h đến 11h30 thì mới khỏe /:) => bị phụ huynh cho một trận điếc hết cả tai 8-} .
Ngoại trừ vụ bị lừa thì lần này đi khá vui , nhất là tối thứ 4 được đốt lửa trại và thức thâu đêm =D> .

Den' voi' Festival Giao luu 5 truong ptth !!!! Den' voi gian hang` Greenday cua lop' 10D3 CVA Ban se ngap. chim` trong khong gian xanh lang man, so cool Co' co hoi thuong thuc cac loai cocktail hoa qua, banh' ngot. chau Au voi gia rat' Vn, cac' mon an hap' dan lam` tu` chuoi'. DAC BIET : BANH' CAKE Do^i danh` cho cac' doi yeu nhau Tat' ca chi can` 5000d. Khuyen' mai : QUAT hinh` trai' tim - Made in GREENDAY. Con` rat nhieu bat' ngo` dang cho` don'. Remember : gian hang so' 13 cua lop' 10d3 cva- trang tri' boi la' chuoi' tuoi doc. dao' vao` doi ngu ban cuc. pro

Có ảnh mới rồi đây, lớp mình vô mà xem !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Có mấy cái hay lắm :D:D:D:D

lúc đi xuống vực bác tài chạy nhanh quá làm mình sợ khiếp
tí thì theo bước các cụ lao xuống từ vực cao 152m thì khổ
về thì lại không được nghỉ mà phải lo cho sinh nhật vào hôm sau
cũng may là sinh nhật năm nay cũng vui làm mình bớt mệt:D
2 hôm nữa lại đến sinh nhật của bà chị nuôi với thằng em họ
Ôi chết rồi...................
chưa mua quà cho ai hết:D

L2 đi đá bóng ko rủ lớp tớ đi cugnf nháb-)b-)
Thế là cũng được phòng có điện...Bọn tớ ko có:(:)((

Phạm Vân Anh đã viết:
Mà ảnh của mày cũng đâu đến nỗi, còn đẹp hơn mặt thằng Hưng trưởng mà
Tao bảo cái lời bình luận khốn nạn của mày ý. Ảnh chụp đã xấu lại còn bình luận mất dạy. Mày xóa ngay đi. Hay em nhờ mod Trang xóa hộ cái.
To Quân: mày đúng là gay thật rồi, avatar của tao là biểu tượng playboy đấy bố ạ, có cần giải thích thêm ko? :)) :)) :))

Lý1 phải ở phòng ko có điện khổ nhỉ. May mà cái khách sạn mình có máy nổ không thì bỏ phí trận cầu đỉnh cao C1, chú A.Bao sau hiệp 1 hí hửng định đi ngủ rồi mà còn phải vùng dậy chạy sang phòng mình xem quả penalty. Trò chơi thì cũng có trò ném vịt theo tao là vui nhất còn cái trò bắt chước đúng là nhạt, mình lại còn bị chống đẩy 50 cái mệt cả người. Mà chú nào hiểu biết giải thích cho tao về tinh thần yêu tập thể nhé, nghe mắng mà vẫn ko hiểu sai ở đâu. Ngoài một số sự cố thì nói chung đi với lớp mình lần này rất vui. Các lớp Lý cũng tụ tập đông thế mà ko giao lưu gì cả, tiếc nhỉ.

Back
Bên trên