.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

To Quân: Lâu lắm mới thấy ông lên HAO. Mà nằm đấy mơ nhé, đến Tết cũng chưa chắc được đi biển đâu.
To Nhót: Em thô bỉ vừa thôi.

he he he thèng Hiếu nói cũng đúng mặc quần đùi là còn may chứ cứ như mấy thèng Đức với thèng Minh+Vũ chắc là nude or naked(ko bít 2 từ này có gì khác nhau ko nữa) lun!:D

Bọn mày bị hâm hết rồi à? Ông ấy có cho đi đâu mà ngồi bàn luận xem sẽ mặc cái gì? Khi nào được đi hẵng hay.

nói đùa thế thôi chứ có được đi thì chắc lớp mình cũng ko có nhiều người thicks đi với ông đấy đâu

Ui dào ơi, theo người ta nói thì được đi là tốt lắm rồi
Nhưng được đi hay ko là quyền của người-mà-ai-cũng-biết-là-ai-đó đấy.
Nhưng sao mà tụi nó dám nude được, mà nude 80%thì ai ở biển chả thế !!! :))
Chạy lông nhông nghe như trẻ lên ba ấy :)) Hiếu ờ !!! Lên mấy rồi mà cứ 8-}
:)) :)) :))
Đùa thôi chứ bà con thích đi đâu ????

Mùa hè đi biển là hay nhất rồi còn gì
Nghe nói hè năm nay sẽ nóng nhất trong lịch sử nhân loại đấy !!!
$ VA : uh, lâu lắm mới lên thật, ko ngờ có mấy tuần mà 0407 hot lên nhanh thế !!!

đi Tam Đảo đi
nghe nói bọn Toán 2 được đi Tam Đảo 3 ngày lận(chả hiểu làm cái cóc gì mà cần đến 3 ngày)
Lớp Lý 2 cũng đi rồi đập nhau với bọn Toán 2 cho dzui
:D

Nghe hay đấy, Tam đảo ???
Cũng được, nhưng ở đời đâu phải muốn là được, mà Tam Đảo có cái gì đáng xem ko ???
Hai lớp đi chung = đông = vui + nhiều vấn đề sẩy ra đấy !!!
Đề nghị đi Bái Tử Long đê, bãi biển đẹp nhất miền bắc đấy !!!

Hiếu ơi thế là ko tốt đâu suốt ngày toán 2 thôi,đi với toán 2 thì chỉ có bạn Hiếu vui thôi

bọn Toán 2 cũng có nhiều đứa Ams cũ lắm--> càng dzui thôi mà

Toán 2 quen mỗi mấy đứa.
Thế đi Vịnh Bái Tử Long nghe được ko ?

Đi biển mà mời lớp Toán thì hỏng thật, phải mời các lớp ngữ mới...đã chứ. :)) :)) :))
Thằng Quân định vào lao dịch trong nhà trắng nhiệm kỳ của anh hả. Anh sẽ bố trí cho chú cái kho ít chuột nhất.
Lo tin quá đi thôi. :-/ :-/

Ngô Chí Trung đã viết:
Hiếu ơi thế là ko tốt đâu suốt ngày toán 2 thôi,đi với toán 2 thì chỉ có bạn Hiếu vui thôi
Bùi Quang Hiếu cần nghiêm túc kiểm điểm lại, phải rủ 11 Pháp 2 hay 10A, 10P để bạn Trung vui với chứ. Trung là một con người rất yêu cái đẹp mà ( Thế mới vui được chứ ). :)) :)) :))

Đi Tam Đảo chán lắm, chẳng có gì hay đâu, tao đi mấy lần rồi mà chẳng thấy gì thay đổi cả. Mà đi 3 ngày Tam Đảo thì có họa điên, chỉ tổ mệt.

Ủa thế được đi 3 ngày sao ???
Tớ đang nói đi Bái Tử Long kia mà, có ai đã đi chưa ?
Bành Hiếu bốc quá, avatar giống của thèng Bảo quá ta, hai thằng này đang làm người ta nghĩ 10 Lý 2 toàn lũ he be thôi thì chết vì tai tiếng quá

To Bành: Lần đầu tiên tao thấy mày nói được 1 câu ra hồn đấy. Đúng là Tam Đảo chán thật. Chả có cái quái gì cả, lại lạnh nữa. Trên đấy may ra chỉ có mỗi karaoke kéo lại => ko đi Tam Đảo.
To Quân: Nếu thích thì cậu và A Hồ tự đi nghỉ mát ở Bái Tử Long đi.

To Nhót: Cả em nữa, thích thì đăng kí đi nghỉ mát riêng với T2 đi. Thế là lớp mình bớt được 3 nhân rồi.
To Bành: Tao ủng hộ việc đi với P1 :D

hay rủ P1 đi đi ai rủ được tao cho 50k :D

yên tâm đi 50k của mày nằm trong tay bà chị tao rồi:D

Back
Bên trên