.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

Bành ơi! mắt mày có vấn đề thật rồi
đi đo lại mắt đi
mày lấy avatar toàn đừa xấu mù

Thế thì tao lại đổi đến khi nào đẹp mới thôi.

Vẫn xấu Bành ạ. Thà mày cho ảnh Brits lên còn hơn.

To Bành : COn này xấu quá , mắt mày có vấn đề rồi ,sao không cho ảnh mấy con tuyển như là Angelia Joile lên , đảm bảo chẳng có đứa nào chê .
To đôi VA - Hiếu Thim : Bọn mày bị cuồng à , câu như thú , thể hiện đúng bản chất , hehe !!!
Sáng chủ nhật tuàn này lý 2 sẽ có trận đấu mang rất nhiều ý nghĩa với 10 Tin : tổng kết đợt khổ luyện sau giải , xem trình độ đã tiến đến đâu và quan trọng để các bác 10 tin bớt nổ .

câu chốt : con Vanh và cả bọn lớp mình không đựoc câu bài không thì tao sẽ nói với mod Trang thì đừng có kêu!:D
to Bành : nói chung là "Đừng nên cố gắng" ha ha ha avtar của mày còn lâu mới sao sánh được với avatar của tao ko tin thì mày hỏi bọn nó mà xem hôm nào tao share cho cái Bin Laden với Bush đang chơi nhau vãi chất luôn thích không?
mà thèng Duy câu gì mà lắm bài thế kia hả 1153 bài
các bác lớp mình lại ít online hix thía nhưng mà dự tính 15-5 là các bác có thể vào 4rum thích làm gì thì làm nhưnng hiện tại còn có 1 số vấn đề cần chỉnh sửa hix
Note:có cộng tác viên Tin học rùi các bác thích hỏi gì thì hỏi (về mọi vấn đề:pascal,net,.......)

Tao đổi avatar mà con VANH với thằng Hiếu thả sức câu mất dạy thế à?
To cu Duy: Con đấy xấu bỏ mie mà mày cũng thích à?
Các chú chê hoa hậu xấu thì cũng chịu thật rồi. Lại đổi nữa.

To Bành: Xấu thì tao bảo là xấu việc quái gì phải câu.
To Duy & Bành: Tại tao thấy ngứa mắt quá nên phải post bài bình luận chứ. Câu cái đầu mày ấy. Đúng là 2 thằng hâm. Mà mày dám bảo chị là thú nhé, chiều nay đến lớp mày chết với chị.

Ặc , bọn này vẫn giữ phong độ câu đều đều , chả để topic lớp mình thở tẹo nào , nhìn cái : Lý 1 lý 2 đoàn kết cùng .. thảm quá .
Tình hình trong box lại nổ ra cuộc bầu chọn hot boy , hot girl , lớp ta có 3 ứng cử viên là : Hưng Lông , Phong Rùa và Hoàng Anh , mọi người hãy ủng hộ hết mình =D> .
Vân Anh ngày chủ nhật sẽ đi thi Miss Ams :)) , bạn nào có điều kiện đến cổ vũ cho VA qua được vòng sơ loại : thử năng khiếu =D> bis !! bis !!!
Thứ 4 tuần này tui và Anh Ngọc cũng sẽ tham gia vòng sơ loại cuộc thi văn nghệ , mong các bạn ủng hộ =D> .

hình như thằng Bành chỉ toàn lấy avatar trông nổi bật chứ ko phải là xinh xinh

Thôi, Duy ơi, mày bảo mọi người là đừng đi xem. Tao đủ xấu mặt lắm rồi. Tại chúng mày hãm hại đấy. Nếu trượt thì có mà úp cái mo vào mặt à?

To V.Anh: Hi vọng mày chỉ nhận một đống vỏ chuối và cà chua thôi nhá
To đội bóng: Hi vọng chỉ thua độ 1-2 bàn thôi là tốt lắm rùi
To Vũ: ava của mày bậy quá.

To Ngọc Anh: Nói bạn thế à? Nhớ mặt tao đấy nhá. Chúng mày đã thế thì tao sẽ thi cho chúng mày biết tay. Nếu biết tao ko đỗ thì chúng mày bầu làm gì? Làm tao vừa nhục vừa khổ. Sung sướng gì đâu.

Cố lên PVA, tớ ko muốn cậu bị loại ngay từ vòng gửi xe :))

Thằng Vũ bớt nói nhố nhăng đi, ko thì im mồm vào. Tao đã bảo là cho con A Hồ đi thì chúng mày ko chịu nghe. Thế nên tao ko chịu trách nhiệm về KQ thi đâu đấy.

hic tình hình là nội bộ lớp ta đã có lục đục yêu cầu mọi người không được cãi nhau nữa
mà nhân danh ai đó tôi yêu cầu Vân Anh thi thì thi không được kêu ca mà trượt thì càng tốt chứ sao yêu cầu Vân Anh không được kêu ca nữa:D

add tao vào lại đi Bảo ơi

Bảo ơi, cảm ơn lời chúc của mày. Tao đã trượt rồi :D Nhẹ cả người. :))

Back
Bên trên