.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

Cho tớ hỏi thăm cái này, lớp Ly2 có vẻ lắm người bị rubenla nhể? Thế mọi người ra sao rồi:(

Tình hình là chắc là mội người bị lấy nhau nhiều lắm, bây giờ lớp có độ năm người bị (đang bị, sis à) Còn ba người đã khỏi (em, HùngA và Lan Anh)
Mai cả lớp thi Địa thật tốt nhé, thầy Sơn trông nên cẩn thận.

bài 21 môn địa tui ko ghi:(
phải bảo thằng Linh học kĩ bài đấy mới được:))

Lý 2 có ai đó bị gãy chân hả , he
chúc các anh chị thi tốt nhá

Có một anh béo bị gãy chân đấy, đi một chiếc giày adidas trắng tinh rất đẹp hở ba ngón chân và có kèm theo một cái nạng, à nhâm, hai cái nạng
Tuy gãy chân vẫn ko mòn ý chí, ku Đạt Anh đã xung phong lên bảng !!! Tội là sai mỗi ý đầu tiên, thế nên ko có điểm, tiếc quá nhảy !!!
Địa tớ chưa học, sáng mai mới bắt đầu dớ sách ra học, kịp chán, sử dài thế mất có một buổi sang, địa học vở khỏi lo, chắc mất độ 45' là hết !!!
Bài 21 là bài nào vậy ??????? MÀ thôi, mai hãng lo, ung dung câu bài đã !!!

Hôm nay cô trả bài sử, chấm vãi cả nhanh !!!
Hôm thi sử dừng lại ở 900 bài thế nên chỉ được có 9 điểm !!! biết thế cố lên 1000 bài
hix hix

THế thằng Lâm làm sao rồi, có nặng ko?

Trời ạ, có bài Sử rồi á? Chết mất. Chả biết mình được mấy điểm nhỉ? Lạy trời cho đừng dưới Tb.

Hu...hu....ngày mai Sơn lại trông rồi. Chả biết sống chết như thế nào đây. Chán quá đi mất.

AHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHH
Tớ nhớ ra rồi, hôm qua Vân ANh ko đi học phải ko ????
Thế là may cho cậu ko phải nhìn ánh mắt hằm hè mà đáng lẽ cô định dành cho cậu cơ
Nhưng đáng buồn là Vân Anh được có 4 điểm :((
Đã thế cô còn tâm sự một câu rất chuối nữa là đáng lẽ bài Vân Anh chỉ được có 2 điểm !!! Ko tin hôm nay hỏi Thu Anh ý !!!

Oạch! Lệch tủ không để đâu cho hết lệch. May mà thằng Minh nó đã học lướt lướt phần này và mình cũng đã xem qua qua phần kia. Túm lại tương trợ lẫn nhau + thêm sự kết hợp khá hoàn hảo của bạn Chi ngồi trên ---> ổn!

Vợ chồng nhà này kết hợp câu ghê nhỉ?

lớp mình phải có topic mới mang tên Lý 2 40boys & 12 girls
để tui lập cho

thui đi cứ để thía này cho nó độc đáo he he he :)

Hôm nay trả bài địa , lại 8 , cả đời địa của mình sao toàn 8 ( trừ điểm chấm tập bản đồ ) , hi vọng bài thi sẽ khá hơn .
To Hiẽu : Máu ít thôi cu , lập nhiều topic là bị xóa đấy , kinh nghiệm đầy mình rồi , hồi hè tao cũng làm 3 cái topic của lớp mình , cuối cùng còn cái này 8-} .
Hôm nay được 2 tiết văn ngồi đọc truyện , tiết hóa với GDCD cũng gần như chẳng học hành gì /:) .

Hì , phiền anh Quân dắt vào WC nam hộ cái , chỉ sợ chân yếu , ko tự đi được lại phải nhờ em nào dẫn vào thì chết ,
chúc anh chị làm bài thi tốt
to ngọc bảo , em tưởng anh là con gái cơ

To Duy:mày còn khá chán ko hiểu sao tuần này tao đen thế ko biết cơ chứ bài thi sử:7,địa:7 cả tuần gắn với con số 7 thế mới cú.
Mà tuần này học các tiết lý và văn sướng vãi chẳng học hành gì cả.
Chúc cả nhà thi tốt vào tuần sau(tao phải ngồi phòng 2 chẳng hỏi bài được ai cả)

TRUNG ơi mày giống tao ghê mỗi tội điểm Sử của tao kém mày 2 số

:)) tao kém 3 số nè. Vãi nhục. Nhưng bù lại Địa 10 :))
To Trung: Phòng 2 nhiều nhân tài lắm. Yên tâm đi.

hix hix các bạn toàn điểm cao chót vót làm em ngại quá

Back
Bên trên