.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

Được toại nguyện hả? Chúc mừng:))

Bà con ới hôm nay tình hình thi thể dục thế nào?
Cứ tưởng chỉ được 3 hay 4 điểm thôi ko ngờ lớp mình cũng nhiều người 10 phết nhẩy

Hê hê , điểm mười nhảy cao cũng có khó lắm đâu , cái chính là tâm lý lúc nhảy thôi + một chút lợi thế bẩm sinh ( cao , chân dài , ...) . Hôm nay làm scout cho Phương giúp nó được con 10 , mình ngưỡng mộ mình quá , hê hê ...
Nhật ký lớp có vẻ chậm tiến độ rồi , chẳng ai chịu viết -> đã có 2 người phải viết hai ngày , hoan hô nỗ lực của các bạn =D> ( cụ thể là Mỡ và Mai Hà ) , hôm nay phải dùng biện pháp mạnh để thằng Phạm Trung đem về nhà , không biết cu cậu viết lách thế nào , may cho nó là còn có cả ngày chủ nhật mà suy nghĩ |-) .
To Hiếu : Tình hình là chân tay lành lặn rồi hả , đỡ mất tiền đường sữa các bạn đến thăm :)) , mấy hôm nay mày không đến lớp là có khối người nhớ đấy :> .
To VA : Thế bản chất vấn đề ở đây là thế nào :-? .
Ngày mai không biết cửa hàng nhà Lan Đao mở chưa để bọn lớp mình kéo đến phá phách , chủ nhật thì bận đá bóng + ôn thi rồi :) .

chân tay thì hết đau rồi nhưng vẫn phải bó bột -->tay phải ko còn cử động được,mỗi cái bàn tay thì cử động được nhưng cũng chẳng biết để làm gì(chát chít toàn dùng tay trái):D

rất hân hạnh được là người có bài viết thứ 1000 trong topic này:))

Nào nào hôm nay KT 2 tiết văn , mọi người cố gắng nhé , dạo này lớp mình càng ngày càng gây ác cảm với cô , bài này cố gắng làm tốt một chút . Hic hic , hôm trước ăn con 4 đau quá , mặc dù đã xác định trước là điểm dưới trung bình nhưng mà vẫn thấy đắng , căn bản cũng tại ý thức của mình cả [-( , hic hôm nay đặt chỉ tiêu 8 nhưng mà chắc chỉ 7 thôi , dù sao cũng phải cố , tí nữa về uống rượu ngắm hoa cho nó lên thần vậy :)) .

Trời , mà nói thật, cái đề tài cô cho rộng quá, học mệt óc, mà chả tìm ra tư liệu nào
Oải quá
Em chỉ cần điểm 5 hay 6 thôi
Mà nếu 7 thì tốt
Chúc mọi người làm bài thật hay nhé
Cả lớp 7, 8 thì càng hay.
Cô chấm nhẹ tay cho chúng con nhờ. Amen

Phù, cuối cùng thì cũng kiểm tra xong. Chỉ tội cho thằng Minh, mình viết nhanh quá hình như nó chưa kịp nhìn thấy cái quái gì cả :D Bù lại mình chép câu 1 của nó ngon ơ!

Điên quá có con chó nào ăn cáp 200k GOLD của bố ma`y
ĐMM

Này Vũ ới mày bán cái gì cơ tao đọc ko hiểu(yêu cầu ko viết tắt)

Yêu cầu vũ không buôn bán vớ vẩn ở đây nhá=> Mà lớp mình không ai mua đâu

Cái đề văn hôm nay thâm quá trời , đề rộng lòi mắt , mình bám sát chương trình mà quên béng còn " bánh trôi nước " , đã thế còn viết Nguyễn Du trước vì Nguyễn Du mình kém hơn , viết trước còn có mạch bịa , cuối cùng deck đủ thời gian , viết Hồ Xuân Hương có một đoạn khoảng 7 dòng :(( . Thôi xong, bài này die rồi , phần Nguyễn Du cố bịa mà cũng chẳng ra cái gì :(( , đúng là cố quá thành quá cố :((

Trái lại với tớ, Nguyễn Du tớ toàn tóm lược ý sơ qua mà ít trích dẫn lắm
Còn thì giờ cố gắng tập trung vào Hồ Xuân Hương, nhưng cũng chỉ nói lược qua thôi, nói chung là linh tinh và hết sức lủng củng. Cái bài này lớp mình điểm kém là chắc
Mong là vớt được điểm sáu
GBVN là gunbound Việt Nam, quá dễ hiểu mà
Quảng cáo kiểu ấy ko phạm luật đâu

Cả nhà đã ai học triết chưa thế tưởng dài ai ngờ cũng bình thường.
chú mọi người thứ 2 thi đạt kết quả cao

cuối cùng thì cái đề văn nó ntn
các bác viết lại cho iem coi với

đề văn chuối vãi tè.Ông Nguyễn Du và bà Hồ Xuân Hương quy rồi mà còn làm con cháu khổ sở quá

Đề văn nếu cho mở rộng như vậy thì kể ra cũng hơi dài, lại còn phải chép thơ nữa. Tớ không kịp viết nốt phần KL, nhưng không sao. cũng được 2/3 phần đó rồi

Cái đề văn như điên ấy, tao xoay ngang xoay ngửa cả giờ mà chắc cũng chỉ được 6 điểm. Nhục ơi là nhục. Còn phần chép thơ thì củ chuối ko chịu được. Chả hiểu mình được mấy điểm văn đây???
To Duy: Thứ 2 đến lớp chị kể rõ sự tình cho mà nghe. :))

À, quên, chúc L2 thi tốt và sống sót qua ngày mai nhé.

Back
Bên trên