.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

Một câu ra hồn
Các bạn xài xể nhau còn bạo hơn tớ
Theo trí nhớ của tớ (và nó vô cùng chính xác) là tớ chỉ chê (ĐÙa) Đạt Anh có đúng một câu thôi mà
Còn trong khi đó các bạn thân thiện và dễ thương của tớ đốp lại kinh quá đấy.
Vui tính ý mà
Mùa hè đến rồi,hậm hực nhau là ko tốt, nhân đây có lời xin lỗi nhé, thui cả nhà cho iem làm hòa nhé

Phù, sắp hết ngày CN, mai lại được gặp lớp mình rùi.
Nhớ mọi người quá cơ... hềnh hệch!

í ẹ
ọe ọe ọe
hắt xì
khục khục

chán thế sao ltopic lớp mình lại chui xuống trang 2 thế này
để tui kéo nó lên cho
I AM A HERO

Anh hùng cái con khỉ? Bé Nhót bị hâm à?

To Quân: cậu ko chỉ động chạm đến mỗi mình thằng Đạt Anh thôi đâu mà còn nhiều người khác nữa đấy. Và đề nghị cậu bỏ ngay cái giọng ưỡn ẹo, đàn bà ấy đi giùm: "các bạn thân thiện và dẽ thương". Ọe...sao lại có thứ kinh tởm thế nhỉ? Và cũng xin nhắc lại là đây ko phải xài xể mà đang nói sự thật để cho cậu rút kinh nghiệm đấy PAQ ạ.

Nếu nói thẳng nói thật thì tớ nghĩ là tớ không nói sai, mà rõ là đầy một đống lũ bạn yêu quái, vặc người ta như thế, tớ bêu rếu mọi người không nhiều như cậu xỉ vả tớ đâu, mà nói theo cách của Vân Anh thì hóa ra là tớ đang nói sự thật để cho cậu rút kinh nghiệm đấy
Ai mà đọc mấy dòng của các cậu thì cứ đúng như là rất chi thân thiện và dẽ thương Dễ thương và thân thiện tới mức dật-tờ-lờ-mình.
Đấy !!
Mà thật sự là nếu ko chép thuộc đủ thì phải chép 10 lần bài Văn thiệt ah ?
Cô có nói đùa không ấy nhỉ ???
Mười lần, ặc ặc

vân Anh ơi yêu cầu bỏ ngay cái avarta đi nhé trông mà chóng quá

Không sao, tớ thấy cái avatar ấy rất nghộ nghĩnh, trông cứ như em bé 3 tháng ấy
Hè hè
trông mà chóng quá là sao vậy Trung ???
Ko hiểu lắm

Hic, sao mình lại không thuộc bài Thu Hứng của .... (của ai í nhể bà con????) thế này hả giời? Ack ack!

bài trên là 1 hình thức câu bài đặc trưng
tớ nghĩ trong topic lớp mình ko ai nên để ảnh thật của mình trên avatar đâu
để xem ai trong lớp mình sẽ là người viết bài viết thứ 1000 trong topic này nhá

Mod đâu rồi, vào đây lock bài thằng Nhót đi.

To Quân: thế là cậu vẫn chưa hiểu rồi. Bình thường thì tớ ít khi chửi ai như thế lắm. Nhưng vì đọc những bài mà cậu post thì nghe ngứa ko chịu được(kiểu như thùng rỗng kêu to ấy). Và chính vì thế nên tớ mới phải chửi lại. Mà tớ cũng nói thật với cậu nhé: cái sự "bựa" của cậu ko phải chỉ một mình tớ ghét mà bị rất nhiêu người ghét. Cho nên tớ hy vọng cậu nên suy nghĩ thật kĩ trước khi post bài. Đừng để mọi người thêm ác cảm về mình nữa.

Thôi, nói chung mâu thuẫn này nên giải quyết ở lớp, đừng mang ra 4r mà nóng mặt nhau ra, hi vọng không khí sẽ bớt căng thẳng hơn:)

óe
óe mãi mãi hôm nay mới được vào net he he thích quá cơ

mod mà lock tui nữa thì đời tui chả còn ý nghĩa nữa hum nay đã bị gãy tay rùi

To Hiếu:trới ơi vụ đánh nhau hôm nay xong gãy cả tay cớ á,sao thầy Sơn bảo chỉ trật khớp thôi cơ mà

Hôm nay có nhiều cái khó hiểu quá , thứ nhất là tại sao chỉ vì mấy vụ bài bạc mà hai bố Quang với Hiếu xông vào phang nhau được [-( , thứ hai là không hiểu Quang dùng chưởng lực phi phàm gì mà Hiếu gẫy tay :)) , thứ ba là cả hai tiết lý 2/3 lớp chỉ ngồi tán phét đợi hết giờ :eek: . Cuối cùng là không hiểu thằng Hùng A chơi Gunbound kiểu gì mà 2 lần lên búa gỗ đôi :-? .

To Nhót: lại định lôi cái tay ra để ăn vạ đấy à?
To Trung: ko đến mức gẫy đâu.
To Duy: Mày mà hiểu sự tình thì sẽ biết là thực ra thằng Quang chả dùng chưởng lực gì cả :))

nói thật là từ lúc bị gãy tay đến giờ cuộc đời tui đã thay đổi hẳn
kiểu này chắc phải bị vài lần nữa cho sướng :)):))

Back
Bên trên