.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

Rồi rồi , công viên thủ lệ vui chán , còn hơn ở nhà , mà tao nghe con VA nói là chủ hiệm P1 cũng đề nghị đi với lớp mình từ đợt trước nhưng MR.Sơn không đồng ý , cú nhể !!!

Nhưng mùa này chỉ có thể đi rừng thôi, ra biển vừa đắt + Co ro mà ngắm biển à ????
Nếu ấm ấm 1 tý thì còn được, đằng này sắp có đợt gió mùa đông bắc rồi đấy.
Thế nên đi Cúc Phương là hay nhất, ko thì đi đâu nữa, Nhưng Cuc Phương hơi đông đấy, du lịch sinh thái đang là mốt mà
Vắt thf chịu khó đi giầy đi

Đoàn Duy đã viết:
Rồi rồi , công viên thủ lệ vui chán , còn hơn ở nhà , mà tao nghe con VA nói là chủ hiệm P1 cũng đề nghị đi với lớp mình từ đợt trước nhưng MR.Sơn không đồng ý , cú nhể !!!
Chả phải đâu ông ạ, chuyện đó hồi đi họp PH mr Sơn đã nói rồi. Chả wa là các bậc tiền bối ở nhà không ai đồng ý nên mr mới bảo với lớp p1 là không đồng ý. có cú thì cú ba má nhà mình í!

Tình hình là chả biết đi đâu cả , có khi tham gia hướng đạo sinh vậy :)) .

Cái gì cơ thầy Sơn ko đồng ý cho lớp mình đi với P1 á vô lý quá,mà phụ huynh co biết gì đâu mà phản đối cơ chứ.
Thế lớp mình đi thăm quan với lớp nào?

Tao thấy con VA nói thế , không biết nó có bịa không . Lớp mình mà không quyết nhanh thì chắc là đi tham quan Thủ Lệ thật đấy , bây giờ chỉ còn cửa đi Cúc Phương thôi , nhưng mà tao đến đấy 3 lần rồi , chán thật , thầy Sơn chắc không đồng ý cho đi cùng lớp nào đâu .

Thế bọn lớp anh có gì không kiềm chế mà để gây thù kết oán thế , đáng tiếc , đáng tiếc !!!

Thế có ai muốn lớp mình đi tham quan với lớp A1 không nào ???
Một lũ dại gái quá cơ !!!!!!!!!!!
này thằng nào cà khịa tao là thằng ấy tự nhận mình dại gái đấy

Phùng Anh Quân đã viết:
Thế có ai muốn lớp mình đi tham quan với lớp A1 không nào ???
Một lũ dại gái quá cơ !!!!!!!!!!!
này thằng nào cà khịa tao là thằng ấy tự nhận mình dại gái đấy
Quân là một ví dụ điển hình về sự dại gái đó thôi. he he....

Ngọc cẩn thận với kiểu nói ấy đấy
Kẻo chống ề đấy, lúc ấy tớ không dám làm mai mối cho cậu đâu, kẻo thằng chồng sau này của cậu nó oán tớ hại cả đời nó lắm

Em đề nghị đi Mỹ chơi

Nguyễn Kim Vũ đã viết:
Em đề nghị đi Mỹ chơi
Sao không bảo là lên Mặt Trăng chơi đi cho rồi
Mà Mỹ đang khủng bố đi không sợ toi mạng à ???
Eeuuuuuuuuuuu
Các bạn lý 2 ơi, bạn Kim Vũ bao cả lớp đi Mỹ chơi đấy

Thôi nhé , tình hình này là đi công viên Thủ Lệ còn chưa được rồi , có gì lại kéo nhau đến nhà đứa nào tụ tập vậy .

Đoàn Duy ơi, tớ đề nghị nếu không đi tham quan thì cả lớp mình đi tham quan 2 ngày ở nhà Thầy Sơn nhé,hè hè

Cuối cùng thì cũng ngã ngủ ---> cuối năm.
Thôi chịu khó tí vậy các bác nhá
P/s: bác nào thiết kế quả bong bóng dán trên tường đẹp thế!

Dạo này sao cái HAO càng ngày càng chán thế , lên cũng chẳng biết vào đâu , post gì , cái lớp lý 2 thì cũng tương tự , chán ngắt , chưa bao giờ phải vào cái lớp ....... chẳng còn gì để nói như thế này .
Hôm qua đen lòi mắt , định làm cái chương trình hoành tráng vui vui thì cả đội loa đài đều trục trặc , xấu hổ thật , dạo này chán wa !!!! :|

Thôi thôi xin ku Duy, than vãn mà làm chi, cái cốt lõi là buổi liên hoan khá thành công đấy chứ, nhưng tiếc là không được nghe giọng oanh vàng thỏ thẻ của Doàn Duy thôi ( Phù may quá)hê hê.
Thôi thì cuối năm đi cũng được, mùa hè mà đi biển thì càng vui chứ sao, dã thế có 2 ngày nghỉ ngơi trước hôm thi 18 mà, càng tốt

Ý kiến của cu Duy được đấy. Duyệt. Nào, bác nào xung phong mời khách đến nhà nhậu 1 bữa nào.

To Duy: Tao bịa làm gì? Mày điên à? Thích thì sang P1 mà hỏi. Thầy Sơn ko đồng ý thật mà. Mày tưởng tao ko muốn đi với P1 à?

Vân Anh mời mọi người đên nhà nhậu 1 bữa bét nhè đi.Thích rủ thêm mấy bạn lớp khác nữa cho vui

Back
Bên trên