.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

thế tui post anh sex lên nhé .Chụp ut lấy đâu ra mà post

Ảnh sex???????? Thôi ông ơi, tha cho người khác đi!!!!!!!!!!!!!!!
Ở lớp s-e-x chưa đủ hay sao mà lên mạng còn làm tội nhau thế!

To Ngọc:này ở lớp làm gì có vụ đấy mà bà bảo là ở lớp chưa đủ hay sao ăn nói bậy bạ quá.
Mà sao lớp mình đi đâu hết rồi để bị tụt xuống trang 2 thế này

Không có thành viên tích cực ( hay thừa hơi ) Đoàn Duy nên topic lý 2 mới tụt xuống trang 2 hehe .
Thứ hai tới sẽ có giao lưu khối lý , lớp mình chỉ có hai tiết mục , phải cố gắng để chất lượng bù số lượng vậy .

Thật không ông? Ông có hát à? Chiều hay sáng vậy? Hát bài nào?
hi hi..... :D (câu cho đủ 2 dòng)

To Lân:Ảnh sex cũng được, lo gì. Thử xem tồn tại được bao lâu
To Duy: Lớp mình có tiết mục gì vậy, nói đi cho đỡ sốt ruột
To Ngọc: Lớp mình có gì đâu mà gọi là sex

To Ngọc Anh : Mù thông tin hả , Everytime và Chuyện chàng cô đơn , sáng mai duyệt rồi .

Giao lưu chuyển sang tháng 3 rồi! Anh em lên lịch tập luyện đi! À, tớ định xin thầy làm giải bóng rổ 3-3 như đã hứa với Ngọc Anh hồi trước Tết! Chỉ lớp mình thôi! Mọi người có ủng hộ không để còn xin thầy duyệt!

À, quên! Tớ sẽ luyện tập với lớp! Đừng gạch tên tớ nhé Ngọc Anh!

Thế mà chú Phong làm anh em cuống hết lên , mà 8-3 bọn P2 tổ chức rồi , đến khi nào khối lý mới làm , tao muốn làm càng sớm càng tốt để xong tập trung vào học là vừa .

Ặc , thế thì gần thi rồi , tóm lại là 15-3 hoặc 22-3 hoặc 28-2 thôi .

Buổi sáng ngày hôm nay lý 2 đã có trận thắng tưng bừng trước đội Lương Thế Vinh với tỉ số 7-3 . Sau khi dẫn trước 3 - 0 với 1 bàn của Reyes và 2 bàn của Henry , lý 2 bị ghi 3 bàn liên tiếp trong 15 phút , rất may Henry , Berkamp và Reyes tiếp tục mở máy nâng tỉ số lên 7-3 :)) . Mặc dù ghi được 4 bàn :x nhưng Henry vẫn phải nhường danh hiệu man of the match cho thủ môn Ashley Cole với thành tích cản phá xuất sắc trong trận đấu này =D> =D> =D> =D> =D> .

dzậy thế Arsenalers đá với team nào?

Đá với Lương Thế Vinh Barcelona :)) .

Phong ơi nói luôn với thầy đi nhưng để tớ hết chấn thương đã, sau đó còn tập luyện nữa. À! Tớ đề nghị A.Ngọc và Nguyễn Hùng không được phép cùng một đội, nếu không thì mạnh quá.
Mà giao lưu khối lý bao giờ mới tổ trức vậy?

Xin lỗi anh Việt Anh vì dùng nick của anh, em không cố ý đâu, vô tình thôi
To Phong: Tớ đâu có bảo gạch tên cậu đâu, chỉ là tớ sợ cậu bận quá, lại ít thấy Phong chơi bóng rổ gần đây nữa, thế nên mình muốn hỏi để biết thôi, có gì tớ xin lỗi.
Mà ai muốn bán vé cho lớp trung thì đưa đây tớ bán hộ cho, tớ làm miễn phí

Nào nào các bác hôm đấy có định đi không , lớp mình có nhiều nhân mua vé rồi !!!!

ai đi thì đi tui ở nhà nghỉ cho khỏe

Sao chú lại làm nhụt chí anh em thế hả , mọi người nên có một chuyến lượn ra trò trước khi bị cuốn vào vòng xoáy của các bài KT nhể !!!!

Back
Bên trên