.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

Thằng Mạnh dám vào cả đây để câu bài à?

Lại ông Thái. Ông biến đi cho tôi nhờ. Mà chiều nay đấu bóng rổ sân trường Pháp nhé.

Chết thật, cái nớp lày noạn w á!
Trận thua thứ 1 là do anh đây chưa ăn sáng nhá
Còn trận thứ hai ko có anh thì thua là fair gòi
keke, muốn có cái số 5 của Ferdinan muh ko có, lại f ải lấy áo ljunberg, như kìu!

Lý 2 có vẻ nhiều nhân online ghê .

Trần Hải Phương đã viết:
lý 2 hơn anh 2 khoản đó!

Biết lý 2 là đông con trai! nhưng liệu con gái có bị đồng hóa không?
riêng chị thì chắc chỉ có mỗi một.........còn lại cực con gái......lớp tuy không được cân bằng lắm nhưng cũng khá vui chẳng chia bè phái gì hết (vd A 2) thế là được ! Nói chung cấp 3 này chỉ mỗi ba năm làm sao cho mình đừng nuối tiếc..........rất mong các em hãy vui vẻ bên nhau, đừng ghét bỏ nhau, hay có những suy nghĩ đại loại như con gái lớp mình thật chán hay con trai lớp mình cứ đàn bà thế nào ý!
Lớp em con gái hiền ành , ngoan ngoãn lắm chị ạ 0:) ;;)
Trận bóng vwois 2 lớp 9 của lớp minh nhất định tui sẽ đi xem :)>-

Ôi trời, hiền lành ngoãn ngoãn lắm hả Hà? Tớ có đọc nhầm ko đấy?

Sau đây là lịch thi đấu 2 sau :
- 10 lý 2 vs 9A : 9h-10h ngày 19-12-2004
- 10 lý 2 vs 9D : 9h-10h ngày 2-1-2005

Chú Đạt Anh đá đít ah

Vì hai trận sau mang tính quyết định , đặc biệt là trận gặp 9D nên kêu gọi đọi cổ vũ đến càng đông càng tốt , được 5 người thì tốt lắm rồi , hehe .

con gái lí 2 xấu bỏ xừ tui thấy mỗi Lan Anh là xinh xinh thui

Ặc, Lân ơi, con Lan Anh nó bảo với tớ là nó xin nhận tình cảm của cậu. Nhưng nó bảo là nếu nó nhận nó lại sợ bạn Ngọc giết nó. Cậu ko làm gì để bảo vệ nó à?

Mày khỏi lo Duy ạ. Lớp mình mà đá thì có chết tao cũng phải đi. Mưa bão cũng đi. Trời lạnh cũng đi. Nắng cũng đi............Nhưng lần này mà thua nữa thì chúng mày biết tay tao nhé. Mà chúng mày yên tâm. Tao sẽ kêu gọi mấy em xinh xinh lớp khác đến cổ vũ để tăng động lực cho chúng mày. L2 cố lên. L2 vô địch............

May mà có Vân Anh chứ không tinh thần anh em xuống dốc hết! Cám ơn Vân Anh! Cám ơn con gái Lý 2!

Nguyễn Thị Thu Hà đã viết:
Lớp em con gái hiền ành , ngoan ngoãn lắm chị ạ 0:) ;;)
Trận bóng vwois 2 lớp 9 của lớp minh nhất định tui sẽ đi xem :)>-
HIc , nếu thía thì con gái lớp sinh hiền nhất khối . 8-} :))

Phạm Vân Anh đã viết:
Mày khỏi lo Duy ạ. Lớp mình mà đá thì có chết tao cũng phải đi. Mưa bão cũng đi. Trời lạnh cũng đi. Nắng cũng đi............Nhưng lần này mà thua nữa thì chúng mày biết tay tao nhé. Mà chúng mày yên tâm. Tao sẽ kêu gọi mấy em xinh xinh lớp khác đến cổ vũ để tăng động lực cho chúng mày. L2 cố lên. L2 vô địch............[/QUOThe
hehe bây giờ mới thấy Vân Anh nói được một câu chí lý,ấy mả rủ được mấy bạn xinh xinh đi thì lớp mình thắng chắc
2652571

Nguyễn Xuân Phong đã viết:
May mà có Vân Anh chứ không tinh thần anh em xuống dốc hết! Cám ơn Vân Anh! Cám ơn con gái Lý 2!
thằng Phong kia ăn nói lăng nhăng quá tinh thần anh em có xuống tý nào đâu mà

Trần Ngọc Lân đã viết:
con gái lí 2 xấu bỏ xừ tui thấy mỗi Lan Anh là xinh xinh thui
Trời ơi! ông dám nói thế à! Ông đã từng chết ít nhát là 2 người rùi đấy, có muốn tui kể ra không?

Back
Bên trên