.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

Mà mọi người thấy chuyên đề của tổ 3 hôm nay thế nào. Cho nhận xét cái để lần sau còn rút kinh nghiệm.

Vân Anh làm công phu lắm, nhưng hình như làm MC hơi run! Bí quyết làm MC tốt là phải mạnh dạn và tự tin! Cố gắng lên nhé! Hi vọng là Vân Anh sẽ tiếp tục phát huy!
Và điều thứ 2 là lưu ý các dạng bài tập đừng ra trùng nhau, mỗi dạng 1 bài là được! Hôm nay như thế là thành công!

Thank u Phong rùa. Tiếc là ko có tên ấy Phong nhỉ?

Nguyễn Đạt Anh đã viết:
tớ up thêm ảnh con Đao, con sói lên cho zui nhá :D
Trời đất ơi ! Ông làm gì thì làm, đừng để 2 mụ ấy giết tui 8-| Hum trước ai bảo ông kể, tui đã bị răn đe rùi :(( Mà tui co làm gì nên tội đâu cơ chứ :((
Tui chỉ ca ngợi con gái lớp mình thui mà :(( :(( :((

Thằng điên Đạt Anh đưa cái ảnh đấy lên khác gì cầm đầu tao nện 99 cái xuống đất !!!!!!!!!!

Ảnh chụp chuẩn thế còn gì .

Hơ hôm trước ko đến dự hội thảo của tổ 3 dược. Tất cả tại nhân lí 2 lúc đưa giấy mời thì cứ bảo là chỉ mời 1 nguoiwf thôi, thế là tớ đành nhường các bạn cùng lớp, ai ngờ lại được vào hết, tức woa

Thằng Lân làm trò gì thế .
To Hoa : Chuẩn cái ..... , làm quả ngu hết chỗ nói , thôi đằng nào thì cũng post rồi :(( .
To Đạt Anh : Mày chơi tao không xóa ảnh đấy thì ít nhất cũng phải post cái ảnh kia lên cho tao đỡ nhục chứ .

Thôi, Duy à, trông thế là ngon rồi! Còn ảnh nào nữa thì đưa lên mọi người cùng ngắm với!

còn cái nữa, mặt lầm lì, pót lên mọi người chạy hết :D
máy tui ko vào được album, ko pót ảnh được. Ai hảo tâm thì tôi send ảnh cho rồi pót lên hộ tôi :D

Đoàn Duy đã viết:
Thằng Lân làm trò gì thế .
To Hoa : Chuẩn cái ..... , làm quả ngu hết chỗ nói , thôi đằng nào thì cũng post rồi :(( .
To Đạt Anh : Mày chơi tao không xóa ảnh đấy thì ít nhất cũng phải post cái ảnh kia lên cho tao đỡ nhục chứ .
Có cái quái gì mà phải nhục , cũng đâu tệ lắm .:D

Mấy ông bà lắm trò thật, chụp ảnh nhau thôi chứ có gì to tát đâu mà.

Chậc các bác không phải khổ chủ thì hiểu làm sao được .
Ngày mai Second Physical Football Team sẽ đá trận khai mạc lúc 11 giờ trên Quán Thánh Stadium với Hóa 1 =D> =D> =D> =D> ( Sư bố chúng nó cho Henry ngồi dự bị các bác ạ !!)

hôm nay kết quả thế nào mày. Hôm nay chúng mày đá với đội nào tao cũng quên béng rồi

đá với hoá 1 , thua 2-1 thì phải

Zoi ơi đau không chịu được , hiệp 2 chúng nó mới cho Herny vào sân , vừa vào anh làm quả sút xa vỡ xà ngang đập xuống , tưởng vào anh quay đi dịnh ăn mừng , quay lại thấy đập xuống ... đập ra !!!! Cu Phong bỏ lỡ quả Penalty , bọn hóa 1 thì ghi bàn vãi rùa , chỉ tại hành thủ lý 2 quá kém , hic chính xác là cái chiến thuật phòng thủ của thằng Minh là sai lầm hoàn toàn vì bọn hóa 1 cũng chơi phòng thủ phản công , gần cuối giờ thằng bé ghi được 1 bàn chuộc lỗi thì đã muộn , thất bại 2-1 đau đớn sau một hiệp 2 tấn công không mệt mỏi , cả đội đã rất cố gắng nhưng việc sử dụng cầu thủ của lý 2 còn gặp nhiều khó khăn ( toàn sao khổ thế đấy ) .
Thua trận này lý 2 vãn còn nhiều hi vọng , hai trận tới gặp 2 đàn em lớp 9 cần phải cố gắng nhiều , nhất là trận gặp 9D ( Hôm qua 9D : 6-0 9A ).

Back
Bên trên