.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

lí 2 vẫn còn cơ hội mà, nếu thắng 9D thì chúng mày vào được đấy, nhưng 9D đá đỉnh lắm đấy, cố mà xơi đi.

Buồn quá, tôi là thằng tội đồ của Lý 2! Hic!

Nghe sao tội quá. Mày bán độ hay sao hả Phong

Thôi không sao đâu Phong Rùa , hôm đấy đội mình đen quá , trận sau cố gắng đá thật tốt để chuộc lỗi với anh em là được :)>- :)>- .

Đúng rồi? Ko sao đâu. L2 cố lên vào trận sáng T4 nhé.

Sáng mai lúc 8h30 tại sân Arsean , lý 2 sẽ có trận giao hữu với A8 Kin Liên , đây là đội được coi là mạnh nhất của Kim Liên , mời qusy vị khán giả đến sân , càng đông càng vui , hehe .

Quang kia, đến mày mà không tin tao sao? Nếu tao bán đội thì đã chẳng buồn thế! Tao sút hỏng quả penalty ngàn vàng! Mà sao lúc đó tao lại đá trượt được cơ chứ. Rõ ràng là bình tĩnh đặt lòng rồi!
Mai tao sẽ đá hết sức cho xem!

Hic Lý 2 lại thất bại một lần nữa , 2-3 , hic , mặc dù đầu trận Henry đã làm quả sút như đúng rồi mở tỉ số nhưng sau đó anh bỏ lỡ cơ hội gỡ hòa 2-2 khi dí gôn mà vẫn cho bóng thăng thiên , Phong Rùa gỡ hòa 2-2 , cả đội đang sướng lại bị thằng số 7 của nó sút cho rách lưới , y hệt như tình huống nó cân bằng tỉ số 1-1 , mỗi lần thất bại mọi người lại rút ra được bài học , 2 trận gặp 9D và 9E sắp tới toàn đội sẽ cố gắng hết mình .

hehe :))
nghe hấp dẫn nhỉ :D :))
đội có thiery henry mà lại thua à ????? ....
To hoa : khiếp có cần câu bài khủng khiếp thế ko??? :)

oài , nhầm nhọt tí , câu gì đâu .:D

Các bác ơi em đang cố gắng cải thiện tình hình chất lượng box mà các bác cứ câu như đúng rồi thế này thì bó tay mất thôi , cố gắng post bài chất lượng chút đi .

Hình như 10 Lý 2 là lớp mình đúng hông---> vậy mà sao đi vô box của lớp lại chẳng hiểu cái quái gì thế này??????????????????

Đây là 10L2 mở rộng :)) :D

Dân L2 thì ít mà dân lớp khác thì nhiều :D

lý 2 hơn anh 2 khoản đó!

Biết lý 2 là đông con trai! nhưng liệu con gái có bị đồng hóa không?
riêng chị thì chắc chỉ có mỗi một.........còn lại cực con gái......lớp tuy không được cân bằng lắm nhưng cũng khá vui chẳng chia bè phái gì hết (vd A 2) thế là được ! Nói chung cấp 3 này chỉ mỗi ba năm làm sao cho mình đừng nuối tiếc..........rất mong các em hãy vui vẻ bên nhau, đừng ghét bỏ nhau, hay có những suy nghĩ đại loại như con gái lớp mình thật chán hay con trai lớp mình cứ đàn bà thế nào ý!

Đoàn Duy đã viết:
Các bác ơi em đang cố gắng cải thiện tình hình chất lượng box mà các bác cứ câu như đúng rồi thế này thì bó tay mất thôi , cố gắng post bài chất lượng chút đi .
Em là cái quái gì mà em phải đi cải thiện , thía em ko đi câu bài bao giờ ah ? :))

Con Phượng vào đây rao linh tinh wá, ko thấy các em ý đang chống câu hả?

Back
Bên trên