.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

bà này là 1 ông từn sang Thái Lan change sex hay sao mà trông như con trai ấy :))

Vâng và đây và người yêu anh Nguyễn Kim Vũ :| :| :|

đề nghị thôi ngay:|
buồn nồn lắm rồi:-&

Oi chan'.....Hom nay la` 1 ngày co' the? goi. la` buon` ba~ doi' voi' toi....

Sorry ban. VA nha....ko phai? HU co' y' van. to mic len dau....ma` la` van. to len xong ko kip. cho no' nho? xuong'....

Mong VA len doc. bai` cua? HU xong post 1 bai` mang' mo? cai'.....oi chan' wa'....co' ai buon` chan buon` tay thi` lien he. nha'...

CHO DAM' DA' MIEN~ PHI' DAYYYY....OANH' DC DC DI VIEN. CO' THUONG?....

chú Phong cứ giả vờ giả vịt, chú cố tình mời 10P2 đi chứ gì. Sao ko mời 10V đi

P2 thì sao hả anh +_+"

p.s: :D Sáng hôm dỡ trại, mấy anh L2 trốn đi đâu hết.

Giang Hương Lê đã viết:
P2 thì sao hả anh +_+"

p.s: :D Sáng hôm dỡ trại, mấy anh L2 trốn đi đâu hết.
Hix thế em ko biết cu Phong cảm 1 em lớp em à ;;) vụ này nổi tiếng lắm :)
To Lân : anh ko muốn post ảnh vợ chú lên sợ làm các em ko dám vào box này nữa hehe

Vợ chú Bành hôm trước anh nhìn thấy trên VTC 1 :))

Hix thế em ko biết cu Phong cảm 1 em lớp em à vụ này nổi tiếng lắm
To Lân : anh ko muốn post ảnh vợ chú lên sợ làm các em ko dám vào box này nữa hehe

:D Biết chứ ạ, 2 người cũng khá xứng đôi. ^^
Dù sao em cũng cám ơn anh Phong vì đã tin tưởng giao cho P2 và P1 bắt tay vào trang trí hội trại lần này, :) dù rằng kết quả ko như mong đợi, :p vui là được đúng ko ạ?

Giang Hương Lê đã viết:
:D Biết chứ ạ, 2 người cũng khá xứng đôi. ^^
Dù sao em cũng cám ơn anh Phong vì đã tin tưởng giao cho P2 và P1 bắt tay vào trang trí hội trại lần này, :) dù rằng kết quả ko như mong đợi, :p vui là được đúng ko ạ?
Hì đúng rồi, vui là chính mà em. Nhưng con gái ma thức khuya thế :-s bây h vẫn còn đang thấy online :-?

ngốc ạ
HAO bị hâm đấy:D
------------------------
hum nay bị tái phát cái vai phải:((
chắc phải năm nhà ít nhất 1 tuần rùi T_T

Dạo này ko chơi điện tử hay sao mà mày lên mạng lắm thế hả Bành.
To Lê:sáng hôm đấy mệt quá chẳng thằng nào đến đc nên ở nhà hết:D

Ngô Chí Trung đã viết:
Dạo này ko chơi điện tử hay sao mà mày lên mạng lắm thế hả Bành.
To Lê:sáng hôm đấy mệt quá chẳng thằng nào đến đc nên ở nhà hết:D
Cu Trung làm gì mà chất lượng bài biết 20 vậy :eek: có quan hêk gì mờ ám với Mod hả :)). Anh dạo này cày game chán quá chuyển qua chát chít linh tinh rồi ;;)

Chat chit lung tung với mấy em ở oasisclub hay sao mà chát vãi hàng thế. Mấy iem P2 chú ý tới Hoang Anh lớp ta.Dúng là Hotboy.đáng để kính nể.
To Trung:mày giúp tao cái vụ khoan thăm dò địa chất cái.Tình hình thấy mờ mịt lắm

Thiều Quang Hưng đã viết:
Chat chit lung tung với mấy em ở oasisclub hay sao mà chát vãi hàng thế. Mấy iem P2 chú ý tới Hoang Anh lớp ta.Dúng là Hotboy.đáng để kính nể.
To Trung:mày giúp tao cái vụ khoan thăm dò địa chất cái.Tình hình thấy mờ mịt lắm
Thằng ngu mày nhờ thăng Trung nó khoan thì thủng rồi còn đâu cho mày khoan nữa :)) :)) :)) :))

AnhTHiếu đã viết:
Hì đúng rồi, vui là chính mà em. Nhưng con gái ma thức khuya thế bây h vẫn còn đang thấy online

^^...euh, 3h sáng hôm nay mới ngủ, vừa onl vừa ôn Văn..:)) chết cười, cả tuần em chỉ dám onl thả phanh tối thứ 7 thôi. :)

To Lê:sáng hôm đấy mệt quá chẳng thằng nào đến đc nên ở nhà hết

:)) mệt, chắc lại quậy ở nhà ai đấy rồi, tối hôm đó có mỗi anh Phong với thầy Thắng ở lại, bọn lớp em định ở lại, nhưng cũng về hết, :) em về cuối cùng, hôm sau đến đã thấy chong chóng trường mình bị vặt hết :|

:)) haha....:)) có người này người khác, bọn lớp em kết mấy anh nhiều hoa tay lắm.

Hi`hi` mới có 1 tuần ko lên mà đọc bài hoa cả mắt. Tò mò muốn xem ava cũ của Bành quá. Bành ơi, may post lai cho tao xem dc ko? Mà có em nào mê HA thế?

Giang Hương Lê đã viết:
^^...euh, 3h sáng hôm nay mới ngủ, vừa onl vừa ôn Văn..:)) chết cười, cả tuần em chỉ dám onl thả phanh tối thứ 7 thôi. :)

:)) mệt, chắc lại quậy ở nhà ai đấy rồi, tối hôm đó có mỗi anh Phong với thầy Thắng ở lại, bọn lớp em định ở lại, nhưng cũng về hết, :) em về cuối cùng, hôm sau đến đã thấy chong chóng trường mình bị vặt hết :|

:)) haha....:)) có người này người khác, bọn lớp em kết mấy anh nhiều hoa tay lắm.
Khổ thân chú Phong hôm sau còn ngủ gục ở lớp, ko hiểu buổi đêm làm gì mà ko ngủ. Nghe nói mấy em trại bên kêu ca có anh nào tóc thưa thưa cứ thò đấu sang :|

Nghe nói mấy em trại bên kêu ca có anh nào tóc thưa thưa cứ thò đấu sang
VL!

Ku Bành post lại ảnh người yêu tao đi cho các pé P2 ko dám vào :)) :))

co' 1 ngay` ko vao` ma` thay' bai` post len nhiu` ghe^.....ho*' ho*' noi' den' thuc' khuya va` game thi` phai? noi' den' a day....:)):))....tu*` khi dc lap' ADSL tai. gia thi` hum nao` cung~ gan` nhu* thuc' trang' lun...

@Vu~:hum ney la` hum thu*' 9 thuc' lien tiep' roai` :-j/:)

AI BIT TRANG NAO DONW FILM PM CAI

Back
Bên trên