.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

Hic, buồn quá, đội bóng lớp mình vẫn thua rồi, mặc dù cả đội đã chiến đấu rất hay! :(( :D Nhưng nghe tin là lớp mình đang có cơ hội mong manh được vào vòng trong,... đợi anh em thương lượng đây!

Phong trào thể thao vẫn rầm rộ quá vậy mà tớ chẳng biết gì.
Mà năm nay lớp các bạn có mấy người thi hóa nhỉ?
Chứ môn lí thì chắc là đông=>tớ phải sang học tập thui:D

yêu cầu đồng chí Phong báo cáo tình hình hôm 24,25/3 để còn lên kế hoạch chuẩn bị.Còn có 10 ngày nữa thôi.Cụ thể là lớp mình và 11p1 phải làm những việc gì để bố trí cho bọn nó nữa.Ông làm việc khẩn trương hộ tôi cái

hic muốn lớp lý vào vòng sau mà bị loại tức tưởi vì hiệu số bàn thắng bàn thua à :( dù sao đã chiến đấu hết mình phải ko em Hiếu :D

dạ ko ạ:))
trận 1 iem vào được 2'
trận 2 ko đến dongur quên:p
trận 3 vẫn do ngủ quên + lúc đầu bó ko cho đi --> đến muộn:D
với lại đội H1 tự nhiên hiệp 3 rùa vãi lúa :-s toàn chơi 3 điểm
cũng may mình cũng ghi được 1 điểm chứ ko thì chết nhục:p
mà nghĩ lại lại thấy ức
hum đấy bên kia ko có long thú
bên mình mà đủ đội hình thì thắng chắc b-(

chú Phong rùa tìm cho tao cái đàn nhanh lên ko mày chết với tao sao topic lớp mình dạo này chán thế chẳng có gì cả

Chán à :)) ù, tăng bài rất chậm :p Mình đứt cáp vài ngày mà vẫn bon chen có 2 bài trong trang này :p
Ngày mai .... ờ, đã 1 tuần rùi, ... nhanh nhảy, ... mong là yên đẹp ..... chờ đến thứ 2 chắc mân lắm đây :-s :-s.
Hix, sao mà chưa đổi chỗ hở thầy ...... :(( :(( :(( :((

Chán à :)) ù, tăng bài rất chậm :p Mình đứt cáp vài ngày mà vẫn bon chen có 2 bài trong trang này :p
Ngày mai .... ờ, đã 1 tuần rùi, ... nhanh nhảy, ... mong là yên đẹp ..... chờ đến thứ 2 chắc mân lắm đây :-s :-s.
Hix, sao mà chưa đổi chỗ hở thầy ...... :(( :(( :(( :((

yêu cầu đồng chí Phong báo cáo tình hình hôm 24,25/3 để còn lên kế hoạch chuẩn bị.Còn có 10 ngày nữa thôi.Cụ thể là lớp mình và 11p1 phải làm những việc gì để bố trí cho bọn nó nữa.Ông làm việc khẩn trương hộ tôi cái
Ừ, cái này tôi họp rồi! Có Hoàng Anh và Anh Ngọc đã họp cùng! :D Hiện giờ các bác cứ tập trung ôn thi cho tốt, phần trang trí trại đã nhờ được các em lớp 10, tại lớp 11P1 không đi được! :(

chú Phong rùa tìm cho tao cái đàn nhanh lên ko mày chết với tao sao topic lớp mình dạo này chán thế chẳng có gì cả
Mất thì sao hả Trung? :)) Đùa đấy, tôi sẽ hỏi lại cho mà! :D

hơ hơ chú Phong liều nhở mất thì ông cũng ko xong đâu.
Ơ thế cuối cùng lớp mình ko phải đi trại nữa à?

Có bạn nào rảnh giúp tớ học lí với, bài dễ thì rất dễ mà khó thì khó quá, huhuhu :((

Bài gì thế? Cậu thử post lên đây để xem bọn tớ có giúp được không! :D

Thực ra với các bạn thì chắc là dễ và đã được thầy Sơn cho làm rồi, cho nên tớ chỉ dám nhờ 1 bạn thôi(post bài đấy lên cho bàn dân thiên hạ ngó thì ngượng lắm). Cảm ơn bạn Phong nhé:D

Chòi oi chán ghê!
Post một bài tử tế lên Box Tin học lại bị warned vì đăng License Key :(( :((
Bất công quá xá :(

chú Phong cứ giả vờ giả vịt, chú cố tình mời 10P2 đi chứ gì. Sao ko mời 10V đi

Vãi lìu anh Bành. Quả avatar thế này sao bảo topic lớp ta vắng VL. Yêu cầu các nhân vật có trách nhiệm sử lý anh Bành hộ cái.....

Đỗ Anh Ngọc đã viết:
Vãi lìu anh Bành. Quả avatar thế này sao bảo topic lớp ta vắng VL. Yêu cầu các nhân vật có trách nhiệm sử lý anh Bành hộ cái.....
Thể theo yêu cầu của chú anh đổi ava nhá :) Tình hình cắm trại có em nào đi qua đêm ko ?

hố hố Bành ơi đây là ảnh em Hằng à mọi ngay giấu kỹ lắm cơ mà sao hôm nay lại bày ra cho thiên hạ ngắm thế.

Ngô Chí Trung đã viết:
hố hố Bành ơi đây là ảnh em Hằng à mọi ngay giấu kỹ lắm cơ mà sao hôm nay lại bày ra cho thiên hạ ngắm thế.
Thằng cu này thô bỉ quá thôi anh để quả ava này cho manly :)

Manly võ lâm, tóc dài như phỉ :)) :))

----------

Giới thiệu người yêu anh Bành :| :|

Back
Bên trên